"Quan hệ" lần đầu của bạn thế nào?

"Quan hệ" lần đầu của bạn thế nào?

Chia sẻ trang này

1. thamydep

thamydep New Member

• 6 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 1,080 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Tháng 10 này bọn em yêu nhau được 2 năm, và dự sẽ tổ chức đám cưới. Bọn em yêu nhau trong sáng vì gia đình cả 2 bên đều nề nếp và phong kiến lắm. Nhiều lúc em cũng muốn mặc kệ tất cả để cùng bạn trai làm chuyện ấy lần đầu :(, nhưng chưa dám. Nhiều lúc em cũng hay tưởng tượng .... hixx do giờ báo chí, phim ảnh họ viết nhiều quá/. Em muốn hỏi các chị đã lấy chồng và quan hệ, cảm giác lần đầu ấy nó như thế nào? làm thế nào để chuẩn bị cho lần đầu được hạnh phúc nhất? có cái gì cần phải đề phòng không ạ?

caibap thích bài này.

2. quynhnt

quynhnt New Member

• 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

e cũng tò mò vào hóng. cứ nhắc đến lại thấy ngại, xấu hổ :oops:

3. caibap

caibap New Member

• 23 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thường thì lần đâu đa phần chị em sẽ cảm thấy lo lắng, ngại ngùng, và sẽ diễn ra rất nhanh.
    Sẽ có hơi đau, không được "sướng" lắm. Thậm chí năm in như 1 khúc gỗ.
    Sau đó vài lần mới quen và có cảm giác, dần sẽ có kinh nghiệm "làm tình" tốt hơn. :D, mình đọc báo thấy họ bảo thế chứ mình cũng chưa thử lần nào, có ai muốn thử với mình không? :D

4. Ruby_Vu

Ruby_Vu Well-Known Member

• 393 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Nói ra thì cũng xí hổ chút, Lần đầu vừa đau vừa khó chịu + xấu hổ với chàng nên là cũng phải mất vài tiếng mới start đc, mình nhớ lần đầu tiên đau đạp axa gần rơi xuống giường. Kỷ niêm trong đêm tân hôn :D
    Mà bạn muốn đề phòng thì dùng gậy + chiếc khăn trải dưới cho êm ái :D, khi ko chịu đc đánh vào ng chàng :D

5. Ruby_Vu

Ruby_Vu Well-Known Member

• 393 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Ko đến vài lần đâu bạn, lần đầu đau và sợ
    Những lần tiếp theo biết sáng tạo màn dạo đầu thì việc "làm tình" sẽ như ý muốn :D