Quần lót độn mông cho nam, những điều bạn chưa biết | Page 2

Quần lót độn mông cho nam có thể bạn chưa biết

Chia sẻ trang này

1. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Quần lót độn mông cho nam có thể bạn chưa biết.
    Làm sao mà nhìn ra ngay đc hả bạn? Nhìn ra ngay thì ai người ta còn muốn mặc nữa? Trông phải như thật chứ, quần độn mông nam cũng như độn mông nữ mà

2. Enomist

Enomist Member

• 414 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

quần độn mông cho nam mình thấy bán ko chạy đâu vì nam giới ít khi dùng cái này lắm, họ thường ít dùng các dịch vụ làm đẹp mà

3. cucphuong

cucphuong Member

• 53 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Có thể bạn không để ý thôi chứ nhu cầu làm đẹp của nam nữ là như nhau mà :D có khi nam giới nhiều người còn chăm chút vẻ đẹp bề ngoài hơn cả chị em mình ấy

4. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 597 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Như thế giống mấy tên Gay lắm bạn ạ. :p Đàn ông con trai gì mà chú ý chăm chút vẻ đẹp bề ngoài còn hơn phụ nữ. Mà ko biết mua quần độn mông nam có khác gì mua cho nữ ko nhỉ? :3

5. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Nhìn cái quần độn mông này điêu nhỉ, Ăn gian cả vòng 3 và cả "chỗ ấy" hay sao í. :3

6. thomaspham

thomaspham Member

• 34 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Anh chàng này chắc thuộc dạng hàng khủng rồi mà còn thích dùng quần độn mông hay sao thế?

theudoan thích bài này.

7. theudoan

theudoan Member

• 81 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Độn thì khủng hết chứ :p nhìn con trai mặc quần độn mông cứ thấy sao sao ấy, thấy không hợp mắt cho lắm

8. thuhagt

thuhagt Active Member

• 177 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

chắc do bạn nhìn chưa quen thôi chứ con trai hay con gái mặc quần độn mông cũng như nhau thôi khác gì đâu nào

9. xukho

xukho Member

• 56 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mấy kiểu quần lót độn mông cho nam này cũng không khác mấy so với quần lót độn mông nữ nhỉ? nhưng k biết có nhiều loại như quần dành cho nữ k/

10. Hoa hồng trắng

• 597 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mình thấy chất liệu độn mông nam cũng như nhau thôi bạn, chỉ có kiểu dáng khác nhau thôi. Quần độn mông cho nam cũng làm bằng silicon hoặc mút thôi mà

11. KimOanh68

KimOanh68 Member

• 187 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình chưa thấy anh con trai nào độn mông cả. :p Cũng thấy kỳ kỳ nếu có bạn nào độn mông xuất hiện trước mặt mình. :)) Hay ngắm mông phụ nữ nhiều nên giờ cũng thích quần độn mông chăng?

12. midoritruong

midoritruong New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chắc chắn mình sẽ tránh xa những anh chàng mặc quần độn mông, con trai gì mà điệu đà chăm chút vẻ bề ngoài nhiều như thế chắc có vấn đề về giới tính cũng nên :)

13. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Như thế là bạn đang khiến những người đàn ông hay chăm chút vẻ bề ngoài cảm thấy bị kì thị đấy nhé :)

14. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 235 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Sao thế? Ngày trước các bạn kêu gào đòi bình đẳng sao giờ nam giới sử dụng quần lót đôn mông mà cũng ý kiến thế?

15. Hoa hồng trắng

• 597 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Hihi, bình đẳng về quyền lợi thôi, còn mấy cái của chị em thì các bạn nam làm nó cứ làm sao ấy chứ

16. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Thực ra đàn ông mặc quần độn mông nam cũng k có gì '' biến thái'' cho lắm, cũng chỉ là 1 cách để cơ thể dược đẹp hơn thôi mà. Nhiều anh cũng đi phẫu thuật nâng mông, có gì đâu

17. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Dùng quần lót độn mông bí lắm, ko thoát đc mồ hôi nên dễ bị viêm nhiễm vùng kín đấy các bạn ạ. Cẩn thận nha

18. henngo

henngo Active Member

• 156 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Quần lót độn mông nữ chỉ nên dùng khi có tiệc tùng thôi chứ nếu bạn dùng thường xuyên đương nhiên là bí bách rồi

19. Lý Bình

Lý Bình Member

• 204 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mặc cái này mấy chị em phụ nữ còn thấy nóng bức thì mấy gã đàn ông làm sao mà chịu nổi. :p

20. Mũ rơm

Mũ rơm Member

• 136 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Giờ vào mùa lạnh rồi nên mặc cũng ko thấy nóng đâu bạn, còn thấy ấm nữa ấy chứ. :p Mùa hè thì mới lo