Răng ố vàng nên tẩy trắng hay bọc sứ?

Răng ố vàng nên tẩy trắng hay bọc sứ?

Chia sẻ trang này

1. ngocphuong_quach

ngocphuong_quach New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,849 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

2. minh_meomeo

minh_meomeo New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có 2 cách bạn ơi. Đó là tẩy trắng nếu răng bạn bị nhiễm nhẹ và bọc răng sứ nếu nó đã thành vệt ố sậm màu nhé

3. vyoanh69

vyoanh69 New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình nghĩ mẹ nó bị từ nhỏ rồi nên cách tẩy trắng ko ăn thua đâu. Lại còn dễ gây hỏng men răng với giữ ko được lâu nữa. Mẹ nó nên đi bọc răng sứ đi, em khuyên thật đó.

4. cogaimongmo

cogaimongmo New Member

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cái gì cũng có 2 mặt thôi các mẹ ạ. Tẩy trắng răng hiệu quả sử dụng ko lâu nhưng làm răng sứ thì đắt. Nhưng về lâu về dài để được răng đẹp, tự tin giao tiếp thì bọc răng sứ là chắc chắn nhất rồi.

5. ngocphuong_quach

ngocphuong_quach New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhưng làm răng sứ trông răng giả lắm các mẹ ơi T.T em sợ nhìn ko được tự nhiên thì sao, người ta lại trêu trẻ mà đã phải lắp răng :(((

6. vyoanh69

vyoanh69 New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Không sao đâu mẹ nó ơi, em vừa làm răng sứ tháng 8 vừa rồi, ở bên NK Việt Mỹ ở Trường Chinh ấy, tự nhiên mà có hồn lắm, tự tin khoe răng trắng khỏe nhé. Người ta công nghệ cao với bác sỹ uy tín lâu năm rồi. Nếu mẹ nó lo thì cứ đến đó, bên đó sẽ tư vấn. Nghe xong thích mê luôn, được tiếp đón chu đáo, tư vấn cụ thể, nhẹ nhàng lại nhiệt, mình bảo đảm bạn thích mê.

7. cogaimongmo

cogaimongmo New Member

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bây giờ ở đâu làm trông cũng tự nhiên cả mà, trừ khi bác vào phải mấy chỗ dở hơi. Việt Mỹ thì nổi tiếng uy tin rồi, nên đến đó cũng yên tâm. Con bạn em nó cũng bị nhiễm tetracycline y như bác, hình như cũng làm Việt Mỹ mà ở bên Quán Thánh cơ, về có vẻ thích lắm.

8. Linda Aí Linh

Linda Aí Linh New Member

• 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nếu tình trạng răng mẹ nó bị nhiễm từ bé thì tốt nhất nên bọc sứ đi ạ, chứ tẩy trắng có khi khong ăn thua đâu

9. phạm sương

phạm sương New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thế thì phải bọc sứ thôi bạn ạ