Răng sứ cercon có tốt không mọi người?

Răng sứ cercon có tốt không mọi người?

Chia sẻ trang này

1. thạch thảo

thạch thảo New Member

• 25 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

• 761 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Em thấy khá nhiều người lựa răng sứ ceron để thay thế. Nhưng em cũng khá lo lắng không biết răng sứ cercon có tốt không? Có an toàn không?

Em thấy quảng cáo ầm ầm về răng sứ cercon :) mà em thì sợ treo đầu dê bán thịt chó lắm. Em mong mọi người tư vấn và trả lời giúp em xem răng sứ cercon có tốt không? Tiện cái nha khoa gần nhà nó đang sale đến 20% , tranh thủ cho nó tiết kiệm.
    Em cảm ơn mọi người!

2. tuongvi

tuongvi Active Member

• 291 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình thấy răng sứ cercon được quảng cáo nhiều và được nhiều người lựa chọn đó bạn

3. hoaithu

hoaithu Active Member

• 128 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thông tin mình cóp nhặt trên mạng cho chủ thớt này: Răng sứ Cercon là một trong những dòng răng sứ không kim loại tốt nhất hiện nay với những ưu điểm nổi bật về độ chịu lực, đặc biệt là khi phục hình với răng sứ Cercon có màu sắc tự nhiên, sáng bóng và không hề bị thâm đen viền nướu.

thạch thảo and haiyendoan like this.

4. haiyendoan

haiyendoan Active Member

• 140 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

mình thấy răng này quảng cáo ầm ầm trên mạng có vẻ được nhiều người lựa chọn :D không biết răng sứ cercon bao nhiêu tiền nhỉ?

5. thạch thảo

thạch thảo New Member

• 25 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

cảm ơn thông tin của nàng
    chỉ cần răng sứ cercon tốt là được rồi chứ thực ra tiền nong cũng không quan trọng :)

6. samsam

samsam Member

• 81 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

mình thấy mọi người nói răng sứ dễ bị xỉn màu theo thời gian lắm :(( nhất là còn dễ yếu sau 1 thời gian ăn nhai

buitrami thích bài này.

7. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

theo mình tìm hiểu thì răng sứ Cercon có thời gian sử dụng rất dài, từ 20 – 25 năm, thậm chí vĩnh viễn. Bắt đầu sang năm thứu 6 thì răng sứ mới có dấu hiệu đổi màu nhé