Răng trắng không đều màu sau khi bọc sứ???

Răng trắng không đều màu sau khi bọc sứ???

Chia sẻ trang này

1. ngocphuong_quach

ngocphuong_quach New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 547 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

2. minh_meomeo

minh_meomeo New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hâm à, răng trắng kiểu đấy mới tự nhiên chứ. Muốn trắng đục hết thì nhìn giả lắm ai nhìn cũng nhận ra luôn.

3. vyoanh69

vyoanh69 New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Răng sứ nào bọc xong chả trông như thế hả bác, nó phải hơi ngả ngả như thế mới đẹp và giống răng thật chứ. Bó tay với bác :))

4. ngocphuong_quach

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ơ thế à, em có biết đâu cứ nghĩ nó phải trắng tinh như P/S thì mới được. May mà em chưa đi khám lại :(( em lại cứ tưởng mình bị làm sao mà răng lại thành ra như thế cơ :))

5. toilalulu

toilalulu New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đợt trước em có đi bọc răng sứ nhưng mà không có điều kiện lắm nên chỉ bọc loại sứ kim loại thôi. Bây giờ để lâu nó lại hơi ngả vàng rồi nên em tính đi bọc lại hẳn sứ 100% cho bền. Các bác đã bọc rồi cho em xin ít địa chỉ uy tín được không ạ? :((

6. ngocphuong_quach

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đến phòng khám Hồng Ngân ở chỗ Khương Đình bác ạ. Nhà em người quen với bác sĩ ở đấy, được giảm giá nên em qua chứ cũng thấy hơi lo tí :( Thế nên răng có gì bất thường tí là em lại lo loạn lên như này.

7. minh_meomeo

minh_meomeo New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sao bác liều thế, động đến răng miệng là ảnh hưởng đến dây thần kinh đấy chứ chả chơi, thà đắt một tí nhưng đảm bảo còn hơn. Em đến khám xong làm luôn ở nha khoa Việt Mỹ của bác sỹ Quế ở Trường Chinh, chỗ đấy nổi nên em cũng yên tâm. Khuyên các bác gì chứ sức khỏe, đặc biệt răng miệng thì cứ phải an toàn là trên hết.

8. vyoanh69

vyoanh69 New Member

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn cứ đi khám mấy chỗ đi, khám cả chỗ Việt Mỹ xem tình hình thế nào rồi tùy cơ ứng biến, thấy chỗ nào ổn nhất thì mình triển luôn. Tham khảo thêm mọi người xung quanh xem có thêm lời khuyên gì không rồi quyết định. Chúc bạn sớm có răng đẹp ;)