Review 14 tùân sau phẫu thuật khuôn mặt vline và thẩm mỹ mũi tại bệnh viện thẩm mỹ Banobagi c

Review 14 tùân sau phẫu thuật khuôn mặt vline và thẩm mỹ mũi tại bệnh viện thẩm mỹ Banobagi c

Chia sẻ trang này

1. Bùi Thúy An

Bùi Thúy An Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,148 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Xin chào mọi người!!!!
    Mình đã phẫu thuật được 14 tuần rồi :)

베트남블로그 이미지폼-1.jpg

Vừa mới kết thúc một kì nghỉ ngắn và bây giờ mình lại bắt đầu đến trường, và đây là bức ảnh mình chụp ở trừơng học ^^

Một khoảng thời gian không đến trường không bài tập chỉ tập trung vào ăn và ngủ nên bây gìơ người mình cứ như tăng chục cân ý huhu có lẽ vì vậy nên vết sưng trên mặt cũng chẳng chịu giảm chút nào.

Hôm nay là ngày đầu tiên của kì học mới, nhìn vào ảnh là nhận ra dấu hiệu tăng cân rồi này :(( lúc nào cũng mong thời gian trôi đi để mặt nhỏ lại nhưng cứ nhìn thức ăn là không thể kìm lại được. Viện trưởng nói là nếu tăng cân thì sẽ giảm sưng lâu nên mình lo quá.
    Nhưng cứ mỗi lần xem ảnh trước phẫu thuật thì mình lại khuôn mặt mình nhỏ hơn nhiều rồi, mũi cũng đẹp hơn nữa. Vui lắm luôn ý!!!!
    Không hổ danh phẫu thuật Hàn Quốc :)

Giờ lại nghĩ lại những ngày mình vẫn còn chưa phẫu thuật thẩm mỹ gương mặt cứ như mới hôm qua thôi, có những lúc mình lục lại những bức ảnh quá khứ ra coi và hỏi đây có phải là mình không vậy haha

Giả sử một sáng nào đó tỉnh dậy và đây chỉ là một giấc mơ thì sao nhỉ. Giả như mình vẫn chưa phẫu thuật thẩm mỹ Hàn Quốc, vẫn xuất hiện với gương mặt cũ :(( thì quả là một cơn ác mộng. Mình không muốn quay lại những ngày đó chút nào cả :(

Bây giờ mình đã hoàn toàn ăn uống sinh hoạt như một người bình thường rồi nè, ai cũng hỏi có khó chịu gì không nhưng thực sự là mình hoàn toàn khỏe mạnh đó chứ.

C360_2016-12-05-15-12-22-474-min (1).jpg

Mùa đông Hàn Quốc đến rồi nên mình phải điều chỉnh lại chế độ ăn úông ngủ nghỉ thôi, chứ mùa đông Hàn Quốc quả thực là không dễ thở chút nào. Đặc biệt với những đứa lừơi vận động như mình huhu . Sau khi phẫu thuật thẩm mỹ gương mặt, mặt mình nhỏ hơn nên mình đã chểnh mảng hơn thì phải….

Mỗi sáng thức dậy mình vẫn không quên vịêc chườm nóng và tập mở miệng, vì thế mà bây gìơ miệng đã gần mở ra đựơc hòan tòan rồi nè ^^ mình đã rất chăm chỉ đúng không nào. Bây gìơ những món cứng mình cũng ăn đựơc rất tốt rồi hêhe

2. Mai 2a2

Mai 2a2 New Member

• 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Xinh quá cơ. Chúc mừng bạn nhé

3. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 444 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Trước và sau trông khác nhau vậy? phâu thuật mặt v line với thẩm mỹ mũi thôi sao khác đc như này nhỉ? Tớ nghĩ phải làm nhiều dịch vụ hơn đó.

4. Bùi Thúy An

Bùi Thúy An Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào chị, em gọt hàm, hạ gò má, trượt cằm, nâng mũi chị ạ, ngoài ra em không làm gì khác ạ :)

5. khanhntran100

khanhntran100 New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình cũng dả nâng mũi bấm mí tắm trắng xong hết chục triệu h phải đi cày năm sau làm tiếp hạ gò má :3