Review cắt mí mắt của khách hàng đã từng cắt mí tại Kangnam

Review cắt mí mắt của khách hàng đã từng cắt mí tại Kangnam

Chia sẻ trang này

1. khietnguyen

khietnguyen Member

• 70 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 3,845 Lượt xem

• 1 Lượt trả lời

Cắt mắt 2 mí là một trong những phương pháp thẩm mỹ được rất nhiều khách hàng lựa chọn nhiều ở Bệnh viện thẩm mỹ Kangnam. Vậy tại Kangnam có gì mà khách hàng quyết định phẫu thuật cắt mí tại nơi này?Tham khảo những review cắt mí mắt của khách hàng đã từng cắt mí tại Kangnam ngay dưới đây.

( Xem chi tiết dịch vụ cắt mí mắt tại Kangnam: https://thammymat.com.vn/phau-thuat-cat-mi-mat-plasma-tai-kangnam/)

1/ Chia sẻ của Hương Nhím (26 tuổi, Bắc Giang)

Trước đây, cũng như nhiều chị em khác, mình rất băn khoăn khi lựa chọn Kangnam để cắt mí mắt bởi trước đó mình từng đi cắt mí tại 1 thẩm mỹ viện nhưng kết quả thì rất chán. Lưỡng lự nhưng mình vẫn quyết định làm vì sự tư vấn quá nhiệt tính và thân thiện của các y bác sĩ tại đây. Sau khi cắt mí quả thật mình rất hối hận, nhưng hối hận ở đây là vì không lựa chọn Kangnam để cắt mí ngay từ đầu. Chỉ mất 5 ngày sau cắt mí, mình đã có được đôi mắt đẹp như mong đợi. Ai gặp cũng trầm trồ khen dạo này sao xinh thế, hạnh phúc lắm các bạn ạ!

Đôi mắt Hương Nhím trước và sau cắt mí mắt tại Kangnam

2/ Khách hàng Minh Anh (25 tuổi, Hà Nội)

Trước đây mình có đôi mắt lệch mí khá là bực mình, nó không chỉ làm khuôn mặt mình mất cân đối mà còn khiến mình trông già đi so với tuổi thật rất nhiều. Nhờ một người bạn giới thiệu đến Kangnam để sửa mắt, vì rất tin tưởng vào bạn đấy nên mình đã nghe theo. Kangnam đúng là đã không làm mình thất vọng. Mình cũng không ngờ chỉ một thay đổi nhỏ như vậy lại có thể khiến bản thân như “lột xác”. Đối với mình, cắt mí mắt tại Kangnam chính là phép màu mà mình chưa bao giờ chạm tới được. Cảm ơn các bác sĩ Kangnam ngày hôm đó đã tư vấn, giúp đỡ mình rất nhiệt tình!

Minh Anh “lột xác” chỉ sau 1 lần cắt mí mắt tại Kangnam

3/ Khách hàng Hoài Thu (31 tuổi, Thái Bình)

Cũng không hẳn là mắt 1 mí, nhưng mí mắt của mình khá mờ và không rõ ràng. Thấy nhiều người cắt mí tại Kangnam xong về khen đẹp nên cũng a rua đi cắt theo. Đến Kangnam, điểm đầu tiên mình khá ấn tượng đó là không gian tiếp khách rất sang trọng, nhân viên thì nhiệt tình, mặc dù hôm mình đến vào chủ nhật có khá nhiều khách hàng (Ảnh mình có chụp ở dưới). Một điều tuyệt vời nữa là dù bạn chỉ cắt mí mắt thôi nhưng nếu muốn tư vấn các dịch vụ khác ở đây thì đều ok hết, không hề mất thêm phí cho việc tư vấn.

Rất nhiều khách hàng đến Kangnam để thực hiện thẩm mỹ làm đẹp

Giờ đến quá trình cắt mí mắt nè, lúc đầu cứ tưởng là đau lắm mà làm xong mình còn ngỡ ngàng vì thấy sao mà nó nhẹ nhàng đến thế. Chỉ khi hết thuốc tê mới thấy hơi nhưng nhức nhưng mà mình thấy khá bình thường, dạo bị lên lẹo ở mắt thấy còn khó chịu gấp mấy lần việc cắt mí. Giờ thì sau 1 tháng, mắt mình đẹp long lanh rồi. Ảnh dưới là ảnh so sánh lúc chưa cắt mí và bây giờ của mình cho các bạn tham khảo.

Hình ảnh Hoài Thu trước và sau khi thực hiện cắt mí tại Kangnam

( Xem thêm cắt mí và bấm mí khác nhau như thế nào: https://thammymat.com.vn/cat-mi-va-bam-mi-khac-nhau-nhu-the-nao/)

Còn khá nhiều review cắt mí của khách hàng tại BVTM Kangnam sẽ được chúng tôi cập nhập tiếp trong những bài viết tiếp theo. Để tìm hiểu chi tiết hơn về dịch vụ, bạn vui lòng gọi đến số Hotline 19006466 để được tư vấn và giải đáp các thắc mắc cụ thể!

2. ThờiTrangEMSPO

ThờiTrangEMSPO New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhìn tự nhiên quá bạn nhỉ