Review combo thu hẹp âm đạo và làm môi bé mẹ nào quan tân không?

Review combo thu hẹp âm đạo và làm môi bé mẹ nào quan tân không?

Chia sẻ trang này

1. vianhmebong

vianhmebong New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,319 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Thưa các bạn,mình năm nay 28t,mới có 1 cháu nhưng cơ địa bẩm sinh âm đạo đã không được khít,lại môi dài thè lè vừa thâm vừa xấu vừa vướng víu,tự ti lắm chị em ạ.
    Qua diễn đàn biết vụ thu hẹp mình máu đi làm lắm rồi nhưng xin mãi ông ck không cho,lại chưa tin tưởng cơ sở nào nữa.Ấp ủ 1 năm đợt đi khám phụ khoa mình mạnh dạn hỏi anh bs(anh ý trước đỡ đẻ cho mình phụ sản HN) thì biết pk anh ý có làm mấy vụ này,mình chơi luôn vì bs phụ sản làm thì ưng rồi.
    Quá trình làm thì như này:Đầu tiên vào ấn tượng ban đấu pk cũng sạch sẽ khang trang,vào cái bạn lễ tân hỏi han mình mấy câu xong dẫn lên khám và siêu âm trước,bs giải thích cho mình qua về kết quả khám với siêu âm và cách thức phẫu thuật.Hỏi mình có thắc mắc j trước khi làm mình chỉ hỏi là làm xong có khít được không hay khít mỗi tí ngoài trong vẫn y nguyên,anh ý bảo sẽ cắt và khâu rất sâu vì anh ý khâu cái này hằng ngày nên chắc chắn hiệu quả,bên ngoài thì làm thẩm mỹ lại môi bé cho mình.Tiếp đến vào làm thực sự với chị em là lúc làm không đau như mình tưởng tượng,đau nhất mấy mũi tê ban đầu mình cứ gọi là giật nảy cả mình,tê xong cái thì mình chả cảm nhận được j nữa,vừa làm vừa nói chuyện vs bạn nhân viên độ 1 tiếng thì xong(cả 2 DV nhé).Xong cái mình chỉ thấy hơi nặng bên dưới,đi về bình thương,về đến nhà thì đau các mẹ ạ,nhưng đau kiểu tức nặng ê ê chứ ko phải đau buốt,đặt 1 viên giảm đau thì đỡ.Nó cứ như thế độ 2 hôm thì đỡ hẳn.
    Mình làm đúng theo lời bs kiêng QH 6 tuần(phải nói dối ck là đi cắt polyp âm đạo),lúc QH lại đau mới chết,ko cho vào đc,ck hỏi mình chối quanh,sợ quá hôm sau hỏi bs anh ý nói là lần đầu lúc nào cũng thế(như lúc mất trinh ý),lần sau phải dúng chút bôi trơn.Vậy là lần 2 mua cả lọ durex về dùng thì thề vs các mẹ là chưa bao giờ có cảm giác như thế,để ý lần này thấy ck mình nhận ra mình đi sửa lại chỗ ấy nhưng hắn ko nói j mới hay,nhìn thái độ là biết ngay ưng cái bụng rồi.
    Vậy đấy từ đầu đến đuôi chia sẻ vs chị em.Khuyên chị em nếu thực sự gặp những vấn đề này nên đi làm,ck chỉ nói mồm ko cho thôi chứ về hưởng thụ thì quên hết.Chúc chị em hạnh phúc
    PS:Mình làm 2 DV mất có 10 củ nhé hehe.

Các file đính kèm:

2. lynnguyen

lynnguyen Member

• 84 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị làm ở đâu vậy ạ, trong Sài Gòn có chỗ nào làm vụ này uy tín không ạ, Em tính qua chỗ bệnh viện Thanh VÂn q1, Kangnam xem thử thế nào.

3. vianhmebong

vianhmebong New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình làm ở cơ HN cơ.Trong đầy mình chịu.

4. phuong hoa bui dang

phuong hoa bui dang New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

làm ở đau hở mn oi

5. BumBeo

BumBeo Member

• 51 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

c lam ở đâu, bà chị em làm kêu đẹp hơn a