Review kết quả xóa hình xăm trên người

Review kết quả xóa hình xăm trên người

Chia sẻ trang này

1. haiminhhd

haiminhhd New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 11,355 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Hình xăm của mình cỡ 10 cm. Nhưng ko xóa 1 lần là sạch mực ngay đâu. đây là quá trình xóa hình xăm trên người của mình. Dù chưa hết sạch nhưng như thế mình cũng cảm thấy hài lòng lắm rồi.

Tổng kết sau 5 lần đi xóa hình xăm ở đủ các chỗ bv da liễu, rồi cả tmv nổi tiếng (ko tiện nêu tên), các phòng xăm có trang bị máy xóa (bây giờ thì ko nhận xóa nữa) thì hình xăm của mình ko mờ dc bao nhiêu (khoảng 40% so với ban đầu). Cảm giác như những chỗ này mún làm tiền nên cứ hẹn đi nhiều lần. Cho đến khi mình gặp dc 1 chị xăm đầy người và dc chỉ đến viện vật lý sinh học 109a pasteur - q1 để xóa thì mình hài lòng nhất. Mình xóa dc 2 lần ở đây rồi, bây giờ chỉ còn khoảng 5% màu mực thôi. Đúng phong cách quân đội, nhanh gọn và k phải chờ đợi lâu khiếp như bên Da liễu. Chi phí tương đương, rẻ hơn vài trăm k. Quan trọng lúc làm xong cảm giác màu mực nhạt đi rõ hơn những nơi khác

Àh, còn tùy vào cơ địa, màu mực của mỗi người nhé. Thịt mình lành nên may mắn ko bị sẹo lồi hay j cả. Giờ chỉ thoa kem chống nắng mỗi khi ra đường thôi, vì mới làm xong da còn non. Mỗi lần xóa hình xăm trên người của mình cách nhau 3 tuần. Bác trưởng khoa ngoại xóa cho mình luôn.

Nếu muốn xóa hình xăm trên người, các bạn có thể đến để tìm hiểu thêm. Chứ ko lai nói mình qc này nọ. Kinh nghiệm đi xóa xăm mình sợ mấy chỗ qc xạo quá rồi. Chỗ thì máy móc tương đối ok lại mún làm tiền cố tình kéo dài liệu trình. Chỗ thì qc hoành tráng tới nơi nhìn cái máy cùi bắp phát gớm.

Có thể bạn quan tâm:
    >> Xóa hình xăm ở đâu tốt nhất?
    >> Chi phí xóa hình xăm

2. nhungmilo

nhungmilo Member

• 86 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

híc, nhìn hình xăm của chị này cũng chỉ gọi là mờ đi thôi chứ ko xóa hết hẳn được nhỉ?

3. Gia Hana

Gia Hana New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

@haiminhhd : xóa ở 109 Pasteur hình của chị là bao nhiêu tiền và làm mấy đợt vậy ạ

4. pechua_ng0k

pechua_ng0k New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hôm qua mình cũng vừa ghé qua đó hỏi giá, hình của mìh 10x10, bác sĩ tư vấn giá tầm 3tr5 1 lần -__-
    giá khá chát nhưng so với tmv khác rẻ hơn đc một chút, đa phần tmv nói hình của mình toàn là 4tr hoặc 5tr :(
    mình vẫn còn lăn tăn quá

5. Anh phuc 12345

Anh phuc 12345 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xoá ở rio tatoo ý mọi người ơi. Mình xoá hết sạch mực mà ko để lại tí sẹo nào. Thật sự là xăm thì dễ nhưng xoá thì nên tìm cơ sở uy tín mà làm. Địa chỉ trước tớ làm ở 217 thuỵ khuê. Mọi người tham khảo xem sao nhé. Chúc mn xoá xăm an toàn

6. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Đứa bạn tớ hôm nọ mới xóa xăm ở Kangnam cũng hiệu quả lắm mọi người ạ. Hình xăm của nó bé thôi nên chắc xóa cũng đơn giản hơn.

7. Bọng Mắt

Bọng Mắt Active Member

• 112 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Liệu có cách nào xóa được hết không nhỉ? Hay là vẫn chỉ mờ mờ được như vậy thôi.

8. HangVi

HangVi New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang định làm ở đó, mà không biết giá cả có ok ko nữa. bạn review cho mình với

9. bobebonbon

bobebonbon New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

xóa đi có sẹo mờ xấu lắm

10. Tikktakk

Tikktakk New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn
    cho mình xem hình bạn xoá đc ko , ll qua Zalo cho mình biết với 01698864403