Review Serum collagen Pure White full

Review Serum collagen Pure White full

Chia sẻ trang này

1. thuylinh221

thuylinh221 Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 6,586 Lượt xem

• 27 Lượt trả lời

Cuối cùng thì em cũng đã tìm thấy điềm G để làm trắng da rồi các mẹ ơi :))
    Em là con bé siêu khó tính trong việc chọn lựa sản phẩm làm đẹp, xin giới thiệu với các mẹ Serum Collagen Pure White hoàn toàn thiên nhiên, em dùng thấy siêu tốt và an toàn cho da, bằng chứng là được bộ Y tế kiểm nghiệm và cấp phép đó
    Serum dưỡng da là một sản phẩm chăm sóc da chuyên sâu, có cơ chế hoạt động tập trung khắc phục từng loại nhược điểm của làn da như: lão hóa, da bị bào mòn, hư tổn, mụn, sạm, nám, ... erum Collagen kết hợp với các hoạt chất làm trắng từ thiên nhiên như Vitamin C, tế bào gốc… Công dụng dưỡng ẩm, làm mềm da, ngừa khô da, làm dịu mát da, làm mờ thâm sạm, đốm nâu, dưỡng trắng sâu từ bên trong cho da trắng hồng lên mỗi ngày..Ngoài tác dụng điều trị các vấn đề về da, serum dưỡng da còn giúp bảo vệ làn da khỏi tác động xấu của môi trường và cải thiện sắc tố da, cho da duy trì độ tươi trẻ lâu và trắng sáng hơn. Bởi vì, các dưỡng chất trong serum có thể thẩm thấu sâu vào các tầng lớp da, giúp làn da của bạn tăng cường sản xuất collagen và dưỡng ẩm tối đa trong một khoảng thời gian dài.
    Mẹ nào mà chưa dùng thì em nghĩ nên tham khảo xem sao ạ

2. hoahuongduong05

hoahuongduong05 Member

• 38 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Úi, 1 chấm để note lại lần sau đọc ạ

3. true_love

true_love New Member

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ nó cũng dùng Serum Collagen Pure White à, em cũng đang dùng được có 2 ngày thôi, thấy trend thì phải

4. ngokhong72

ngokhong72 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da em trước đây dùng kem tẩy trắng nhanh ý, giờ da bị bào mòn nhiều nên mỏng, giờ da khô cũng không dám dùng mỹ phẩm

5. tuanhung91

tuanhung91 New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Da mình trước có nhiều mụn bọc với mụn đầu đen, nhìn mà rợn người luôn ấy, đi bác sĩ bảo da bị kích ứng, ông ý về còn khuyên nên dùng cái collagen pure white của Ruby cơ

6. duyquyen

duyquyen New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hãng ruby này em thấy chị em dùng nhiều phết, riêng phòng em làm phải đến nữa phòng ấy

7. oanhtran

oanhtran New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có cách nào trị nám nhanh không nhỉ ? Sắp đến hè rồi muốn đi biển chơi mà chả thấy thuyện giảm gì cả

8. lamphong

lamphong New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có nên dùng mỹ phẩm tự làm không nhỉ ? Em thấy các chị bảo tự làm mà dùng vừa an toàn lại hiệu quả

9. tuanhung91

tuanhung91 New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy trên fb quảng cáo đầy loại mỹ phẩm tẩy trắng siêu tốc đấy :))))

10. hoahuongduong05

hoahuongduong05 Member

• 38 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

bao giờ cho hết mấy bọn lừa kiểu này trên mạng nhỉ ? tẩy trắng nhanh để chết nhà người ta à ? mòn da kinh khủng khiếp

11. true_love

true_love New Member

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị cứ phải xem kỹ nhãn mác rồi xuất xứ, xem cơ sở bán có phải fake hay không nữa

12. ngokhong72

ngokhong72 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em là sáng nào cũng dùng 1 cốc nước, tiêu chuẩn một ngày là phải uống đủ 2l nước thì lúc nào da cũng đủ nước căng mọng lên ý :3

13. duyquyen

duyquyen New Member

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Giờ da bị mòn rồi nên phải mua mỹ phẩm cẩn thận chị ạ, không đến lúc da mỏng quá, sạm hết da rồi lúc ý mới hối hận

14. ngokhong72

ngokhong72 New Member

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

15. hoahuongduong05

hoahuongduong05 Member

• 38 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

da mình mà hơi ngăm ngăm đen thì liệu có dùng được được không nhỉ ? sợ mắc :))))

16. tuanhung91

tuanhung91 New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đi spa cho nhanh các chị ạ, em tuần đi có 1 lần thôi Họ chăm sóc cho từ a=>z luôn nhé, thích lắm

17. lamphong

lamphong New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị mua bộ dưỡng trắng full body của ruby đi, em thấy vừa tầm tiền, không quá cao, mà lại hiệu quả

18. oanhtran

oanhtran New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Biết đâu các mẹ đã ham rẻ lại còn chả quan tâm gì đến chất lượng thế này

19. thuylinh221

thuylinh221 Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cứ nhìn vào giá tiền rẻ rồi quên mất là chất lượng mới phải là thứ ưu tiên hàng đầu

20. oanhtran

oanhtran New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dùng kem ruby có tốt không? em có đứa em họ bán online nó mời em mãi