Review tháng 2 tùân thứ 3 sau phẫu thuật thẩm mỹ gương mặt và mũi tại bệnh viện thẩm mỹ Banobagi

Review tháng 2 tùân thứ 3 sau phẫu thuật thẩm mỹ gương mặt và mũi tại bệnh viện thẩm mỹ Banobagi

Chia sẻ trang này

1. Bùi Thúy An

Bùi Thúy An Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,804 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Cuối cùng cũng sắp tròn ba tháng sau phẫu thuật thẩm mỹ gương mặt và thẩm mỹ mũi rồi nè, quá nhanh phải không ạ. Mình vẫn cứ chờ thời gian qua để vết sưng giảm hết hu hu

베트남블로그 이미지폼-1.jpg

Tùân này là tùân mình chuẩn bị cho bài thi cuối kì nên cũng khá vất vả, có khi chả cần trang điểm mà đến trừơng luôn nữa. Nhưng được cái là sau khi làm phẫu thuật thẩm mỹ Hàn Quốc và thẩm mỹ mũi xong, gương mặt mình Vline rồi, sống mũi cũng cao nên chẳng cần trang điểm cũng chẳng sao cả.

Đây là những bức ảnh mình chụp ở nhà, không trang điểm mà vẫn xinh đúng không nào hehe
    Bây gìơ mình không còn đeo đai nâng mặt và chườm nữa, vịêc mỗi ngày là tập mở miệng thôi nè.

Không nhớ mình đã nhắc đến trong những bài review trước chưa chứ 1 tháng đầu tiên sau khi phẫu thuật thẩm mỹ gương mặt thì không được mở miệng rộng, và bắt đầu từ ngày đầu tiên của tháng thứ 2 sau phẫu thuật thẩm mỹ Hàn Quốc là sẽ được chỉ cách mở miệng to rồi. Mình kiểm tra độ to của miệng qua việc lấy ngón tay để đo. Ở tùân đầu tiên tập thì chỉ đưa đựơc một ngón vào và đến bây gìơ thì thành quả thu đựơc thật bất ngờ nè.

Hôm nay mình đi ăn đồ nứơng với bạn bè, hehe cô bạn hỏi sao hôm nay biết ăn rau rồi hả. Vì theo như lời bác sĩ dặn là chưa được 1 tháng sau phẫu thuật thẩm mỹ gương mặt và thẩm mỹ mũi thì không được mở miệng to nên mọi hôm đi gói rau cũng không thể ăn đựơc hết nhưng hôm nay mình đã ăn đựơc như mọi ngừơi rồi.

Mấy ngừơi gặp mình lần đầu ai cũng hỏi sao mặt lại nhỏ vậy, có bí quyết gì không nữa haha vậy thì đến với bệnh viện thẩm mỹ Banobagi nhe mọi ngừơi. ;)

Khuôn mặt cũng dần trở nên tự nhiên hơn rồi, tùân này mình đã thử cắt mái. Nhìn có vẻ trẻ hơn phải không nào, nhưng có lẽ đợi vết sưng giảm cắt sẽ hợp hơn hihi trông như này măt lại hơi mũm mìm rồi :(

Trán mình cao nên chỉ muốn để mái che đi thôi :(( nhưng có lẽ phải kiên trì đợi một thời gian nữa khi khuôn mặt đã hết sưng hoàn toàn vậy.

Hiện tại ở Hàn đang là mùa thi, nên có lẽ do chế độ ăn ngủ ngày thi nên cảm giác tùân này mặt cứ nặng trĩu vậy, chụp ảnh cũng không đẹp nữa. Thi xong mình sẽ điều chỉnh lại chế độ ăn ngủ phù hợp thôi.

2. Gardner33Luna

Gardner33Luna New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

vâng cảm ơn các a.

3. MercadoMercado2

MercadoMercado2 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ko biết làm thế nào á?

4. Bùi Thúy An

Bùi Thúy An Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn, có phải bạn hỏi những loại phẫu thuật mình đã làm k?

5. VânNavi

VânNavi New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi cho t hỏi bạn làm những phẫu thuật nào với chi phí ntn?

6. MaiLy1021

MaiLy1021 New Member

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

phẩu thuật như vậy có mất nhiều không bạn?