Review tuần 16 sau phẫu thuật thẩm mỹ gương mặt và thẩm mỹ mũi tại Banobagi Hàn Quốc

Review tuần 16 sau phẫu thuật thẩm mỹ gương mặt và thẩm mỹ mũi tại Banobagi Hàn Quốc

Chia sẻ trang này

1. Bùi Thúy An

Bùi Thúy An Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,640 Lượt xem

• 0 Lượt trả lời

Hôm nay mình đến bệnh viện thẩm mỹ Banobagi chụp hình và gặp hai viện trưởng tư vấn. Các bác sĩ nói khuôn mặt của mình dù nhìn ngang hay nhìn chính diện cũng đều xinh ^^ nhất là chiếc mũi thực sự là rất tự nhiên cứ như đã đẹp từ trước rồi vậy.

Mỗi lần đến đây mình đều cảm thấy thoải mái, mọi người ai cũng thân thiện và tận tình ^^ như là nơi sinh ra mình lần thứ hai vậy đó :))
    Nhưng có một điều là mặt mình vẫn còn khá nhiều mỡ nên khuôn mặt chưa có dáng vline ngay được :(( huhu mỗi khi tăng cân mình rất dễ bị béo ở mặt mà. Viện trưởng nói có lẽ mình sẽ phải làm thêm liệu trình hút mỡ mặt.

Mặc dù đã rất quyết tâm sẽ không ăn nhiều trong thời gian này nữa để các vết sưng mau giảm vậy nhưng mình đã bỏ cuộc. Hehe thời tiết lạnh này mà được ăn một đĩa chân giò cay Hàn quốc thì còn gì bằng phải không nào ^^

Hôm trước bác sĩ có hỏi mình còn nhớ khuôn mặt trước khi phẫu thuật thẩm mỹ Hàn Quốc của mình không. Nếu không có mấy bức ảnh ngày trước thì mình cứ nghĩ đây mới là khuôn mặt của mình đó chứ ^^ dù sau phẫu thuật thẩm mỹ gương mặt và thẩm mỹ mũi nhưng mình vẫn giữ được nét của mình từ trước quả thật là kì diệu đúng không nào hehe

Trước khi phẫu thuật thẩm mỹ Hàn Quốc mình để tóc ngắn nên mình đã cắt lại tóc ngắn để xem lại sự khác biệt giữ trước và bây giờ nè>_< như hai người hoàn toàn khác đúng không nào. So sánh trước và bây giờ chỉ có vài tháng thôi, vẫn cùng kiểu tóc ngang vai nhưng rõ ràng là bây giờ nhìn khuôn mặt của mình đep hơn nhiều phải không nào

Mình đã hẹn đi chơi cùng bạn bè ^^ một buổi đi chơi thật vui vẻ. Kể từ sau phẫu thuật thẩm mỹ Hàn Quốc mình cảm thấy như mình là một người tự tin hơn rất nhiều vậy đó mọi thứ đều trở nên tươi đẹp hơn ^^
    Đây là nhưng bức ảnh mình chụp khi đi chơi.