Rủ nhau làm đẹp ngày 8-3

Rủ nhau làm đẹp ngày 8-3

Chia sẻ trang này

1. vietkieuhk

vietkieuhk Member

• 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 725 Lượt xem

• 7 Lượt trả lời

Vào 1 ngày đẹp trời, thức dậy thật sớm, làm xong xuôi các thủ tục, nhẹ nhàng hát bài hát "Là con gái thật tuyệt" khi nghĩ còn vài ngày nữa là 8-3 rồi. Tự do muôn năm, hẹn hò muôn năm. con gái muôn năm.

Lục lọi trong tủ, tìm chiếc váy ngắn mới mua dự định để đi chơi 8-3, đứng trước gương ngắm nhìn dung nhan mà buồn đến não lòng. Tự nhiên nổi mấy vết mụn xấu xí, chân tay và 1 số chỗ mọc tươi tốt quá, nhìn vào ai nghĩ là con gái chứ nhỉ.

haizz. Đang tính sẽ đi tút lại nhan sắc nhân dịp 8-3 này. Các chị em nào có ý định đi ko ? Tại E thấy đợt này nhiều thẩm mỹ viện khuyến mại, giảm giá lớn lắm nên cũng đang ham hố.

E Đang tham khảo dịch vụ triệt lông ở bên tmv Kangnam đây ạ. thấy khuyến mại giảm giá tới 60% nhân dịp 8-3 cho chị em.
    Link đây nè các chị: http://trietlongvinhvien.vn/km/thoi-bay-vi-o-long-tu-tin-toa-sang/?udd=EDOyATO0QTP9EVT1
    Mùa hè sắp đến rồi, chắc phải đi dọn dẹp vi ô lông mấy chỗ mới tự tin mặc váy ngắn được. :( ko biết đã chị nào đến đây làm đẹp chưa thì cho e ý kiên với.

Mà e thấy ở tmv Kangnam có nhiều dịch vụ khuyến mại đợt 8-3 lắm, có chị nào đi làm đẹp cùng em cho vui ko ah??????

dungtran thích bài này.

2. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

oài ôi, mùng 8-3 chắc e cũng chẳng có kế hoạch gì đặc biệt. nhưng cũng muốn đi làm đẹp quá. Cho e đi theo với chị vietkieuhk ơi...:D

3. xiexie

xiexie Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

E cũng đang quan tâm đến dịch vụ triệt lông ở tay với ở chân quá chị ơi....tình hình là chị đã đăng ký chưa ah? ko biết bây giờ e đăng ký còn kịp ko, gần đến ngày 8-3 rồi? cơ mà cho e hỏi nhỏ, nếu triệt rồi liệu có mọc lại ko nhỉ?

4. missftu

missftu Member

• 34 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sắp đến 8-3 có khác, thấy chị e ai ai cũng xôn xao ấy.e nghĩ chắc là trc sau gì cũng sẽ mọc lại thôi, như tóc của mình ý. hix
    mà có mỗi dịch vụ triệt lông là có khuyến mại dịp 8-3 thôi hả chị ơi, e lại đang tăm tia muốn đi tắm trắng cơ ạ. huhu

5. Sonpro

Sonpro Member

• 96 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

mình lông tóc cũng nhiều, nửa muốn đi triệt nửa ko, sợ mất chất men lỳ

6. Sonpro

Sonpro Member

• 96 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

nhưng con gái mà thấy chắc chạy mất dép, c gái và e gái mình đã sợ rồi nói gì ng ngoài

7. Chimennho

Chimennho Active Member

• 295 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

mìh ko có lông để triệt, muốn thay đổi màu da bánh mật từ xưa nay, có khuyến mại gì ko mấy chị ơi

8. ngocdiephtc

ngocdiephtc Member

• 69 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mùng 8-3, cũng ko có ý định đi sờ pa gì cả, chỉ là đi tút lại nhan sắc với quả đầu mới thôi.....