Rút mũi nâng cấu trúc. :(((

Rút mũi nâng cấu trúc. :(((

Chia sẻ trang này

1. jin_102

jin_102 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 692 Lượt xem

• 2 Lượt trả lời

Em nâng cấu trúc chất liệu nhân tạo ko dùng chất liệu tự thân.. em bị nhiễm trùng nên đã rút sụn nhưng vẫn còn bọc đầu mũi và thanh chống, nay rút ra đã được 2 tuần.. mũi em bị co lại và cảm giác hơi bị hếch đầu mũi.1 phần vì thanh chống và bị cắt chỉnh phần lỗ mũi nữa ah.. em có nói bác sĩ tháo hết cho em thì bác nói đợi 3 tháng cho mũi ổn định rồi hãy tháo vì tháo giờ mũi bị co kéo còn hếch hơn.. em đang lo không biết chất bọc đầu mũi không biết sau 3 tháng có bị ăn vào thịt khó tháo ko ạh. Và khi tháo có bị mở mũi để gở ra hay chỉ cần rạch bên trong mũi ạh..em lo quá ạh :( em muốn tháo hết nhưng nếu tháo hết thì mũi trở lại sẽ thế nào .. em dại quá giờ hối hận vì nâng cấu trúc quá ah... :((((

2. Mây 230881

Mây 230881 New Member

• 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng vậy bạn à. Nâng mũi cấu trúc được 1 tháng, dáng mũi cao nhọn làm mặt mình dữ và già nhiều. Mình đang tìm hiểu để tháo ra sớm. Nhưng đang rất lo vì đã can thiệp cấu trúc mũi rồi sợ tháo ra sợ khó coi quá. Đúng là xui xẻo, tiền mất tật mang bạn nhỉ. Ân hận vô cùng.

jin_102 thích bài này.

3. jin_102

jin_102 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng không biết sau này rút đầu mũi ra rồi nó có bị tóp lại nữa không vì nhìn mũi đã nhỏ lắm rồi..:((((((((... Buồn ko nói đc luôn ý... :((((((...