Serum trị mụn Lumos Acne có tốt không?

Serum trị mụn Lumos Acne có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. xuantocdoo

xuantocdoo New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 3,069 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Cho em hỏi ở đây ai từng dùng qua serum trị mụn Lumos Acne này chưa? Cho em xin review chi tiết về độ trị mụn , trị thâm của sp này với ạ. Da em da dầu mụn lại nhạy cảm nữa vì ngày xưa ngu xi do dùng qua rượu thuốc. Ai dùng rồi thì review cho e biết với nhé?
    Em cảm ơn ạ Love all!

2. kimnganvo3287

kimnganvo3287 Member

• 55 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dùng rượu thuốc thì da bị mòng và nhạy cảm lắm rồi nhỉ. Thật cái rượu thuốc nó gây tổn hại cho da bong tróc như thế mà ai cũng đi xài thiệt là buồn cười hết biết luôn :(:(:(

3. minhanhth

minhanhth Member

• 83 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn bị mụn lâu chưa/ trước giờ dùng những gì rồi?
    Mình thì ko dùng rượu thuốc gì cả. Tuy nhiên mụn mọc từ hồi dậy thì đến đại học đi làm rồi vẫn bị.
    Thế nhưng mặt mình thay đổi từ khi mình dùng serum trị mụn Lumos Acne. Phải nói là cái mùi hơi nồng o là sản phẩm được chiết xuất từ thành phần từ thiên nhiên tuy nhiên lại cực kì lành tính và hiệu quả bạn ạ. Mình kiên trì dùng tuần đầu tiên sau khi skincare buồi tối, mình bôi lớp mòng trên mặt sau đó chám thêm vào những chổ bị mụn. Chất serum lỏng nhẹ, nhưng bôi lên da ko hề châm chích hay kích ứng gì cả. Man mát dùng xong có dầu hiệu thấy da dễ chịu những vết mụn bớt ửng đỏ nữa

4. lynam

lynam New Member

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

da bị kích ứng đó b. Thời gian này tốt nhất dùng những gì dịu nhẹ nhất có thể.
    Ăn uống đồ mát là đỡ
    bạn có thể xay hay ép 1 số loại nước uống
    như bưởi cam chanh để cung cấp nhiều vitaminc
    giúp da nhanh lành và tránh thâm mụn do sẹo
    :D:):):)

5. xuantocdoo

xuantocdoo New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình bị dc 5-6 tháng rồi cũng chỉ xài rượu thuốc có hơn tuần cũng chưa đến nỗi là quá tan nát nhưng thực nhìn cái mặt mình bây giờ tệ hơn lúc chưa dùng rượu thuốc nhiều lắm. Mình dùng rượu thuốc rồi dùng serum trị mụn lumos acne này còn hiệu quả ko? Có thành phần gì vậy, an toàn ko bạn?

6. minhanhth

minhanhth Member

• 83 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Sản phẩm này mình thấy có Bark extract chiết xuất thông đỏ có tác dụng chống viêm tự nhiên, giảm sưng tấy, chống lão hoá & chống tia cực tím, bảo vệ da khỏi thâm mụn đó bạn. Ngoài ra dùng lâu dài cũng làm se khít lỗ chân lông và mịn da đó b ơi
    Mình dùng nay khỏi mụn, ngưng 1 thời gian cũng ko thấy mụn quay trở lại luôn. Giờ mình dùng để dưỡng da khoẻ mạnh, căng khít lỗ chân lông nè!

7. Namnp

Namnp Active Member

• 151 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Nếu bạn còn mụn thì đi lấy nhân mụn đi nhé! Lúc lần đầu đên spa lấy nhân mụn về bị mấy cái mụn mủ liti. Nhưng qua 4 5 ngày là nó tự xẹp xuống à bạn ơi. Sau 5 lần đi lấy nhân mụn, mặt mình hết mụn luôn nhưng còn thâm. Sau khi lấy nhân mụn về đừng dùng mỹ phẩm gì hết vì da đang tổn thương cần thgian hồi phục. Trong quá trình đó bạn uống vitamin C, ăn cam quýt bưởi. Hạn chế ăn cay nóng dầu mỡ hải sản thịt bò nhé

8. mylovemy

mylovemy Member

• 39 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E đang dùng trị mụn some by me mà ko thấy ăn thua mọi người ơi. Mụn vẫn nhiều lắm.
    Lumos Acne giá thế nào và mua ở đâu vậy?

9. Hha9x

Hha9x Active Member

• 233 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trước mình mới mua là 399k tuy nhiên hơi tiếc đợt này thấy họ đang sale rẻ hơn mua 3 lọ serum trị mun lumos acne có 997k giảm dc gần hơn 200k.
    B lhe qua số dt này hỏi tư vấn đặt hàng xem, trc mình đặt qua đấy 0962217070

10. hongdangyeu

hongdangyeu New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình sau khi dùng kem trộn chả dám dùng gì nữa hàng ngày rửa mỗi nước muối sinh lý, ăn uống điều độ
    ăn nhiều rau xanh và uống nhiều nước
    1 thời gian đỡ mụn rất nhiều