Sexy cực độ với các kiểu đồ lót nữ trong suốt cho chị em

Sexy cực độ với các kiểu đồ lót nữ trong suốt cho chị em

Chia sẻ trang này

1. nganha244

nganha244 Active Member

• 444 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

• 228,859 Lượt xem

• 25 Lượt trả lời

.

Hot girl bikini sieu mong trong suot

Ảnh bikini một girl xinh trong bộ đồ 2 mảnh màu vàng khoe mông to đẹp

Girl xinh Bikini siêu mỏng

Bikini sieu mong trong suot

Hot girl bikini sieu mong trong suot

Girl xinh Bikini siêu mỏng

Ảnh Girl xinh bikini siêu mỏng cực hấp dẫn

Đồ lót không chỉ có tác dụng trong việc bảo vệ và che chắn vùng kín và vùng ngực mà còn rất hữu dụng trong việc thu hút ánh nhìn chàng trai của bạn. Chính vì vậy có rất nhiều mẫu đồ lót nhấn mạnh đến sự sexy, gợi cảm bên cạnh chức năng chính sẵn có. Đồ lót nữ trong suốt là một ý tưởng được nhiều hãng thời trang nhắm đến.

Đốt mắt chàng với kiểu quần lót trong suốt

Chất liệu dùng để làm các kiểu đồ lót nữ trong suốt chủ yếu là vài ren hoặc các loại vài mỏng khiến làn da các chị em thấp thoáng sau lớp vài mỏng đó, nếu lần đầu nhìn thấy, chắc hẳn chàng trai của bạn sẽ bị phấn khích tột độ và chỉ muốn nhảy vào bạn mà thôi. Chàng trai của bạn sẽ chẳng thể nào không yêu bạn khi nhìn thấy cô gái của mình trong bộ đồ lót mỏng manh bằng ren hay những chất liệu trong suốt có lớp hoa văn ren duyên dáng. Điểm nhất của loại đồ lót này đó là gây sự kích thích qua việc vùng kín của bạn nửa kín nửa hở, gây sự khám phá mạnh mẽ trong các chàng trai. Các cuộc khảo sát cho thấy đàn ông sẽ bị kích thích hơn nhiều khi thấy người yêu hay vợ của mình trong các bộ đồ lót mỏng manh, trong suốt, kích thích hơn cả khi bạn bất ngờ nude hoàn toàn trước mắt chàng.

Đồ lót trong suốt tạo nên sự thông thoáng

Một ưu điểm nữa của đồ lót nữ trong suốt đó là sự thoáng mát, trong mùa hè nóng bức thì một chiếc quần chíp với vài ren mỏng manh sẽ giúp bạn thoát mồ hôi tốt hơn, giúp "cô bé" luôn thông thoáng, sạch sẽ, hạn chế việc ra mồ hôi. Việc mặc những bộ đồ lót này bên trong quần bò hay quần ôm lấy chân sẽ khiến vòng 3 của bạn được tôn lên và trông gợi cảm hơn. Bên cạnh đó, những chiếc áo chíp bằng vải ren hay vải mỏng trong suốt cũng giúp đôi nhũ hoa của bạn thoát mồ hôi tốt hơn, rất tiện lợi trong những ngày hè nóng bức.

Phụ nữ Việt Nam vẫn chưa thật sự hào hứng với đồ lót trong suốt

Tuy vậy, do đặc điểm của văn hóa cũng như tính cách của phụ nữ Á Đông, phần đông các chị em chưa thật sự muốn chọn các kiểu đồ lót trong suốt này, đa số các chị em chọn chỉ để mặc trước chồng khi trong phòng ngủ để sau đó mau chóng được ... cởi ra. Nếu mông to đẹp, có thể không cần mặc quần nâng mông để mặc khi đi làm, bên trong những bộ đồ công sở thì trông bạn sẽ đẹp hơn rất nhiều đấy, và còn giúp cơ thể thông thoáng trong những ngày hè nóng nực ở Việt Nam.

Xem thêm:
    >>> Quần nâng mông Triumph
    >>> Mông lép làm sao cho to ra?

2. Gigi

Gigi Active Member

• 540 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Hix, nhìn thấy hết bên trong như thế thì mình chả dám mặc đâu. :(

3. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Đồ lót nữ trong suốt mặc cũng mát. :) Nhưng trong như cái cô ở ảnh thứ 2 thì làm sao mình dám mặc.

4. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mặc cho chồng ngắm mấy bộ dồ sexy này cũng hay đấy bạn à :p

5. Biển tình

Biển tình Member

• 223 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mặc cũng chả sao, mấy bộ này mặc ở trong thôi mà. :D Chỉ có chồng nhìn thấy chứ có ai nhìn thấy đâu. Với lại các chị em mình mặc ko đẹp như trong ảnh đc đâu, mấy cô trong ảnh hoặc đi thẩm mỹ viện hoặc ảnh qua pts hết rùi

6. Kim_Thanh

Kim_Thanh New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm nọ mình sắm 1 cái như này nè. :"> Chỉ để khi mặc với chồng đi ngủ thôi, anh chồng mình nhìn 1 lúc là muốn cởi nó ra ngay. :))

7. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Nhìn kinh dị thế. :'( Mình là mình chả ám mặc đâu, kể cả trong phòng ngủ. :D

8. Lananh45

Lananh45 Member

• 337 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Chồng mình đôi khi đi BigC cùng mình cũng thích mình mua mấy cái này, nhưng mình chưa muốn mua. :"> Vẫn ngại lắm

9. lăng xăng

lăng xăng Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn mạnh dạn mặc 1 lần đi, xong khéo lại thích muốn mặc thường xuyên ấy chứ. :))

10. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 597 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Mặc cái này trong phòng ngủ thì ko vấn đề gì, mà mặc mấy bộ này có tác dụng tốt hơn các loại bình thường đúng ko các bạn? Là tốt cho sức khỏe hơn ấy

11. kieumax

kieumax New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này chỉ để mặc ở nhà với chồng thôi hihihi

12. WhiteRose

WhiteRose Member

• 111 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nhìn thích thật. :D Chắc đến hôm sinh nhật phải gợi ý chồng mua cho mình bộ này mới đc. Nhìn sexy phải biết

13. Alicia

Alicia Member

• 235 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chị em nhà ta muốn cưa cẩm anh nào, lừa tình anh nào chỉ cần mặc bộ này vào là anh đó chết. :v Mấy bộ đồ lot sexy này tác dụng kinh người lắm. :)) Mình đang tính mua mấy cái quần lót độn mông cho nữ để trông gợi cảm như mấy em này, mọi người xem nên mua loại nào?

14. QuynhChi45

QuynhChi45 Member

• 199 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tiêu đề sock thế. :)) Ảnh có mông má, chau chuốt nên sexy như thế đó mà, với lại mấy cô này người cũng đẹp và hoàn hảo đi, mình người xấu, chả tự tin để mặc mấy bộ này đâu

15. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

diện cho chồng mình ngắm thì lo gì lúc ấy xấu hay đẹp quan trọng gì nữa đâu :p mà nhìn cũng hấp dẫn đấy chứ nhỉ?

16. Pipi12

Pipi12 Member

• 180 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hix, em chả thích và chả dám mặc mấy bộ thế này đâu. :( Ngại lắm

17. mailinh

mailinh New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mua o dau vay ak. Quan nhu hình thu 2 ak

18. mailinh

mailinh New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mua o dau vay cị

19. Phạm Tường Vân

Phạm Tường Vân New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình hôm nọ có order bên muachung, mà bạn shipper là nam giới nên lúc nhận hàng ngại ơi là ngại luôn

20. Nguyễn Thị Nga

Nguyễn Thị Nga New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái bộ thứ nhất mỏng dính à chắc chỉ có chị kia mặc thôi nhỉ :D nhưng nhìn sexy lắm. mặc bộ này chắc chồng mình chảy máu mũi mất :D :D :D