Sợ tốn tiền, rinh luôn tai họa

Sợ tốn tiền, rinh luôn tai họa

Chia sẻ trang này

1. yuru

yuru New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 541 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Có chị em nào đã từng sửa ngực cho em xíu kinh nghiệm được không? Thực sự lúc trước ngực em cũng không to lắm, chơi chung đám bạn mà có mình em ngực "lép" nên tụi nó bảo em đi sửa ngực. Nghe đám bạn chê tới chê lui, cộng thêm mới bị "ghệ xù". Nên em "làm liều" đi sửa ngực, em quyết tâm thay đổi "điện nước đầy đủ" em mới chịu. Rồi em được chị bạn giới thiệu chỗ sửa ngực đẹp, mà rẻ nữa. Thế là em đi. Sửa xong ngực đầy đặn, mặc đồ rất đẹp, rất thích. Rồi em cũng quen được bạn trai khác, anh ấy rất đẹp trai. Nghĩ là mọi chuyện đều tốt đẹp. Nhưng khoảng thời sau này em có cảm giác đau tức ngực, ngực em bắt đầu có dấu hiệu bị biến dạng. Giờ nhìn thấy rõ bên to bên nhỏ và bị xệ. Nhưng em “ngại” nói với bạn trai em. Giờ em đang rất hoang mang không biết phải làm sao? Có thể nâng ngực nữa được không? Em phải chọn BV nào thẩm mỹ nào tốt đây? Có chị em nào có trường hợp giống em không? Cho em lời khuyên với.

2. filialis

filialis New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn qua Thanh vân hoặc Kang nam, hay JW. mấy bên đó an toàn, uy tín lắm đó bạn. Mấy Bệnh viện thẩm mỹ đó toàn 20 năm kinh nghiệm trở lên không đó bạn

3. GiaoAnhNguyen

GiaoAnhNguyen New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn đừng ham rẻ quá mà làm liều thì tiền mất tật mang nha, bạn kiếm mấy cái bệnh viện thẩm mĩ lớn ấy mà kiểm tra lại đi, chứ để lâu ảnh hưởng tới sức khỏe r sau này sinh con lại khổ cho nó nữa,, @@

yuru thích bài này.

4. gonna change

gonna change Member

• 124 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ca này là nâng ngực lỗi rồi. Giờ bạn nên qua các tmv uy tín chút để họ sửa cho, tớ nghĩ nên qua các cơ sở uy tín như Kangnam, Đông Á ấy bạn ạ

5. yuru

yuru New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cám ơn bạn đã chỉ nơi uy tín cho mình.

6. yuru

yuru New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cám ơn bạn đã góp ý cho mình nhé. Qua nhiều ngày suy nghĩ, mình quyết định sẽ đến Bệnh viện thẫm mỹ Thanh Vân hoặc Kangnam để kiểm tra cho chắc.

ZinZin thích bài này.

7. ZinZin

ZinZin Active Member

• 735 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Để ý xem giá cả như nào nữa bạn nhé