Spa Linh Chi đặc trị nám có tốt không

Spa Linh Chi đặc trị nám có tốt không

Chia sẻ trang này

1. thu thủy cute

thu thủy cute New Member

• 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 8,147 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Các mẹ biết chỗ nào điều trị nám giới thiệu cho bà mẹ đau khổ này với nhé. Mình sinh bé thứ 1 được 2 năm rồi mà mặt bị nám nhiều quá, đặc biệt ở hai gò má. Không biết Spa Linh Chi đặc trị nám có tốt không nhỉ ? Mình làm công việc văn phòng hay phải tiếp xúc với khách hàng nám làm mình không được tự tin lắm. Mình đã đi chiếu tia Laser 5 lần ở một thẩm mỹ viện nổi tiếng rồi mà vẫn chưa hết các mẹ ơi. Định chuyển sang Spa Linh Chi, các mẹ biết chỉ giúp em nhé

kinhkong_68 and lee min ho like this.

2. huyenese

huyenese Member

• 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bạn chiếu Laser ở đâu mà 5 lần chưa hết thế? Đi tia Laser xong bạn nên
    Tăng cường vitamin bằng cách bổ sung vitamin C vào trong khẩu phần ăn uống, bạn có thể ăn nhiều rau quả hoặc có thể đắp mặt nạ chanh tươi, dấm táo… là những loại mặt nạ bổ sung vitamin C rất tốt.

3. thuloan

thuloan New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

5 lần chiếu tia laser mà không hết kể cũng lạ nhỉ, thẩm mỹ viện đấy tên là gì thế bạn?

4. acer

acer New Member

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Công nghệ điều trị bằng Fraxel cũng như kết quả điều trị sau cùng của nó được coi như là một cuộc cách mạng. Không giống như các sản phẩm thẩm mỹ khác, Fraxel có khả năng điều trị chính xác hàng nghìn tiểu bào tử của da sử dụng các đầu chiếu laze có thể xuyên qua tận phía bên kia bề mặt da để loại bỏ các tế bào cũ và hỏng. Phương pháp Fraxel thúc đẩy cơ thể tự hoàn thiện quá trình lấy lại làn da ban đầu bằng cách thay thế làn da tươi trẻ, khỏe mạnh và sáng đẹp vào những phần da hỏng và làm khít lỗ chân lông.

5. thu thủy cute

thu thủy cute New Member

• 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Hic. Lần trước mình cũng đi chiếu laze rồi mà k hiệu quả. Không biết có phải pp này không nữa? Mình lo quá :(
    Liệu mình có bị bệnh gì không nhỉ ? Ngta chiếu laze 1 lần là hết rồi, còn mình chiếu đến mấy lần mà k có ích :(

kinhkong_68 thích bài này.

6. Mai Phương Thúy

Mai Phương Thúy New Member

• 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình có cánh bằng củ cài này hay lắm nè
    Đây là loại củ có chất tẩy trắng tự nhiên, vì thế sẽ giúp làm sáng da và các vết nám. Nghiền nát củ cải rồi đắp mặt trong 15 phút sau đó rửa lại với nước lạnh hàng ngày sẽ có tác dụng cải thiện da rất tốt.

7. lee min ho

lee min ho New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mặt nạ bí ngô
    Lượng vitamin A, E chứa trong bí ngô vừa giúp làm chậm quá trình lão hóa của cơ thể vừa giúp ức chế sự hình thành sắc tố Melanin rất tốt nên hoàn toàn dễ hiểu khi nó được ghi công trong danh sách thực phẩm trị nám hiệu quả.
    Theo đó bạn chỉ cần lấy bí ngô đã luộc chín đem nghiền nát và thoa lên vùng da bị tàn nhang và rửa lại mặt sau 20 phút áp dụng. Một thời gian sau bạn sẽ thấy hiệu quả tích cực. Ngoài ra bạn có thể trộn thêm sữa tươi, mật ong hay các loại tinh dầu dưỡng da.

8. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Trị nám mình thấy chỉ có dùng Laser Toning thì mới hết thôi, cứ dùng các phương pháp linh tinh là ko hết đâu. Bạn nên hỏi tmv Linh Chi xem họ dùng phương pháp gì để trị nám nhé

9. giabao

giabao Member

• 213 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Sau sinh thường hay bị nám lắm, các chị nen che chắn ánh nắng mặt trời tốt vào.
    Spa Linh Chi e chưa từng đến nhưng cái spa này cũng ko nổi lắm. Nếu chăm sóc da bạn có thế đến Khơ Thị hay Bích Nguyệt...

kinhkong_68 thích bài này.

10. Lò Thị Thiện

Lò Thị Thiện New Member

• 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Việc ăn dâu tây thường xuyên cũng rất tốt cho da nám. Ngoài ra, bạn cũng có thể chế làm mặt nạ bằng cách xay nhuyễn cùng với một muỗng canh lòng trắng trứng gà và một muỗng cà phê nước chanh. Sau khi trộn đều hỗn hợp này, bạn hãy dùng đắp lên mặt và để từ 15 – 20 phút rồi rửa sạch. Với loại mặt nạ này, trung bình bạn có thể đắp từ 1 đến 2 lần mỗi tuần.

11. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Khơ Thị hay Bích Nguyệt chuyên về trị nám hả bạn ?
    Mình thấy 2 thẩm mỹ viện đấy nổi về tắm trắng hay sao ấy mà, hum trc bà chị bên ngoại vừa vô tắm trắng ở đó về nói thế