Studo chụp ảnh cưới đẹp nhất Hà Nội

Studo chụp ảnh cưới đẹp nhất Hà Nội

Chia sẻ trang này

1. Moon Moon

Moon Moon Member

• 94 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

• 1,108 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Chào cả nhà!

Mình là thành viên mới, mình chuẩn bị chụp ảnh cưới trong tháng này mà chưa biết chụp ở studio nào (trọn gói, chụp ngoài trời giá khoảng 7tr nếu ít hơn thì càng tốt :p. Mấy cái hiệu nghe tên nhắc nhiều như: Moza, Thanh Hằng, Jenny Phương... thấy mọi người cũng kêu quá. Hiệu Thanh Hằng ở Thái Hà thì bạn mình chụp rùi váy ok nhưng album xấu, Attmoda trên Phố Huế thì album ok nhưng váy cũ không được đẹp. Mình cũng đã tham khảo và định chọn chụp ảnh ở Juliet Phố Huế. Mọi người ai có kinh nghiệm rùi chỉ mình với nha.

Thanks cả nhà!

2. vân vân

vân vân Active Member

• 225 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

mình thấy chụp ở moza cũng đc mà. giá cả ko quá đắt, mà chụp cũng oki. trc anh chị mình cũng chụp ở đó.

3. Sam Xinh

Sam Xinh Member

• 95 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Chụp ở Lovestory cũng khá đẹp bạn à. Nhưng giá cả hơi max

4. Tiểu Bối

Tiểu Bối Active Member

• 192 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Bạn chụp của Tu Arts Webdding chưa/ Giá không qua cao nhé. Nhưng điều đặc biệt là cô dâu sẽ được mặc những mẫu váy cưới mang nhãn hiệu Bella Bridal (thương hiệu váy cưới cao cấp độc quyền) nhé. Kiểu dáng những chiếc váy cưới này rất sang trọng, tinh tế bạn nhé!
    Bạn xem này

5. Hha9x

Hha9x Active Member

• 226 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Bạn thử tham khảo địa chỉ ở số 8 ngõ 9 Hoàng Cầu xem sao. Trước mình từng chụp 1 gói ngoại cảnh ở đây thấy ok ra phết, riêng khoản váy cưới của họ thấy toàn là mẫu cao cấp, còn mảu ảnh lúc đầu k kì vọng nhiều nhưng đến lúc trả lại khá bất ngờ :D :D
    . Ông bạn mình trươc giới thiệu sang bên này chụp kêu màu ảnh của họ đep nhưng lúc đấy k để ý lắm. Lúc về mới ngô ra là ông nói đúng. ha ha. Mình con gái thì chỉ chú ý mỗi váy với make up nhưng may à bên nào uy tín đấy.

6. Tâm Lan

Tâm Lan New Member

• 23 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

E chỉ biết một số địa chỉ như Tú Art, Julia, Moza :D Nhưng HN thực sự là có nhiều địa chụp ảnh cưới lắm mn ơi.