Sự thật đằng sau chiếc răng khiến tôi thành thị nở

Sự thật đằng sau chiếc răng khiến tôi thành thị nở

Chia sẻ trang này

1. Thanh belove

Thanh belove New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 827 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Bạn bè nó là 1 cái phạm trù hết sức cao siêu các mày ạ. Giống kiểu thề non hẹn biển, sống chết có nhau. Tuổi thơ “huy hoàng” của tau đã đi qua với châm ngôn trẩu tre vợi đới. Để khẳng định mình đúng, sống hết mình vì bạn bè thì tôi hùng hổ bẩu con bạn thân khi nó thút thít khóc kể thằng bồ nó yêu không phải mình nó, mà thằng ấy bắt cá 2 tay.
    “2 tay à, được, để tau vặn mịa 1 tay nó đê”
    Nó tròn xoe mắt nhìn tôi, cái con tính như đàn ông, hùng hổ vậy thực cũng đã bao giờ đi cãi, đánh nhau bao giờ. Nhưng mà bạn bè, lại bạn thân, ko thể làm ngơ đứng nhìn các mày ạ.
    Tôi lôi con bạn đi theo dõi thằng 2 mặt đấy. Nó chở con bé con đằng sau, mặt anh chị nhìn nhau tình tứ, anh còn giả bộ lúng túng cầm tay chị. Định mệnh, em ơi, con méo nào nó cũng giả ngây ngô vậy đấy.

Nhìn con bạn cứ 2 hàng nước mắt tuôn rơi mà ức, phi mịa ra, mặt hầm hầm, zơ tay phang thẳng cái mũ bảo hiểm vào đầu thằng chó đấy, mà thế mếu nào chân tôi vấp hòn đá, ngã nháo nhào, đập thẳng mặt xuống đường, đi tong 2 cái răng cửa. Vừa nhọ vừa đau

Đấy, câu chuyện sống chít vì bạn rồi nó cũng qua đi để lại kỷ niệm đau thương cho tôi

Dù sao thì giờ nó cũng gặp và lấy được anh chồng hết mực thương yêu vợ con rồi.
    Còn riêng mình tôi vẫn đang ngày đêm tìm nơi nao làm răng đẹp để trông cho dễ coi hơn, có cười cũng bớt thị nở mà kiếm tấm chồng đây. uhuhu

2. Cam Thảo

Cam Thảo Member

• 50 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Nên thôi lần sau tự mình chấp nhận đau thương thôi ạ! Chứ ai lại tự ngã rồi gãy răng bao giờ.

3. Thanh belove

Thanh belove New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bây giờ vẫn đang trên đường đi tìm nơi khắc phục hậu quả của năm nào đây :))

4. thanhvy_hwang

thanhvy_hwang New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đọc truyện của bác không biết khóc hay cười nữa :))) Nếu mà bác gẫy cả chân răng thi thôi cứ xác định là cấy implant đi nhá, không bọc được đâu. E nghe Hà Nội có chỗ Việt Mỹ ở Trường Chinh hình như chuyên trị, chúc bác mau có răng mới và kiếm được tấm chồng ưng ý :D

5. Mỹ Miều

Mỹ Miều Active Member

• 100 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Đúng là vừa nhọ vừa đau, mình chưa đánh được nó mà lại đi toi mất 2 cái răng cửa :D

6. girl 9x

girl 9x Member

• 26 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Bây giờ làm lại chiếc răng là chắc chắn là sẽ tìm lại được hoàng tử của đời mình ngay mà