Sự tổ chức thiếu chuyên nghiệp của TMV - Minh Đan cho thí sinh ở xa lên nhận bằng tốt nghiệp

Sự tổ chức thiếu chuyên nghiệp của TMV - Minh Đan cho thí sinh ở xa lên nhận bằng tốt nghiệp

Chia sẻ trang này

1. nguyễn thanh tùng

nguyễn thanh tùng New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 1,952 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Xin chân thành cảm ơn trường dạy nghề Minh Đan đã tạo điều kiện cho các học viên được cái nghề mà các bạn yêu thích. Nhưng tôi cũng chân thành góp ý đến bộ phận tổ chức của trường rằng khi tổ chức cho thí sinh đi nhận bằng ở trụ sở chính ở tp HCM thì nhà trường nên sắp xếp nơi nghỉ ngơi và chổ ăn ở cho những học viên ở trụ sở phụ đúng với chất lượng và qui tín của trường. chứ khi các bạn đã từ xa lên, đã đóng tiền cho trường mà bất các bạn ở trong mỹ viện thì vô cùng bất hợp lý, bời vì các bạn đã đóng tiền để trả cho những khoảng chi đó mà nhà trường không phải chịu một xu. Kính mong nhà trường sẽ có sự tổ chức chuyên nghiệp hơn để các em sau có điều kiện tốt hơn. xin chân thành.

2. thanhthuy

thanhthuy Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ơ. Bên tmv Minh Đan cũng dạy nghề thẩm mỹ nữa hả bạn? ko biết bên này đào tạo những gì thế?
    Mình mới chỉ nghe bên Bích Nguyệt có dạy nghề thẩm mỹ thôi.

3. nguyễn thanh tùng

nguyễn thanh tùng New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uhm, có bạn có đào tạo nói chung là cũng tạm.....nhưng nếu bạn ở sài gòn thì mình không biết sau chứ chi nhánh ở cân thơ thì mình khuyên bạn nên tìm hiểu kỷ, bởi cách thức làm việc, và quản lý ở cân thơ như một đống hỗn độn.

4. thanhthuy

thanhthuy Member

• 84 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bạn học khóa gì ở đó thế? chi phí đắt ko, học xong ra mình có làm đc luôn ko vậy bạn?

5. dunghuyen880

dunghuyen880 Active Member

• 256 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

đó là chuyện bình thường

6. dunghuyen880

dunghuyen880 Active Member

• 256 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

xin việc dễ không ạ

7. Ngattrann

Ngattrann Active Member