Chia sẻ thông tin sửa mũi hàn quốc bao nhiêu tiền

Sửa mũi hàn quốc bao nhiêu tiền?

Chia sẻ trang này

1. NhaUyen

NhaUyen New Member

• 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 5,974 Lượt xem

• 31 Lượt trả lời

Hiện nay nhu cầu nâng mũi hàn quốc rất được ưa chuộng, nhiều chị em vẫn chưa biết chi phí vẫn còn thắc mắc: Sửa mũi hàn quốc bao nhiêu tiền, sửa mũi thì có đau không, có được lâu dài không...? Cùng tham khảo và giải quyết hỏi đáp trên nhé:

Sửa mũi là kỹ thuật chỉnh hình dáng mũi thường được áp dụng cho các trường hợp mũi tẹt, sống mũi thấp, gồ, đầu mũi hếch hoặc đã từng nâng mũi nhưng kết quả không được như mong muốn… mang đến dáng mũi đẹp toàn diện, hài hòa và cân đối với tổng thể khuôn mặt.

Phẫu thuật sửa mũi hàn quốc là một phẫu thuật đơn giản hay phức tạp còn tùy thuộc từng kỹ thuật trong từng phương pháp thẩm mỹ mũi.

Trong quá trình sửa mũi nhiều thẩm mỹ viện đã áp dụng nhiều phương pháp khác nhau nên giá cả cũng chênh lệch vì vậy, giá sửa mũi hàn quốc giao động trong khoản 10triệu - 30 triệu.

Chăm sóc sau phẫu thuật sửa mũi hàn quốc:
    - Thường xuyên chườm đá, xoa mật gấu để giảm sưng
    - sử dụng thuốc kháng sinh giảm đau giảm sưng giảm phù nề
    - Sau 7 ngày đi cắt chỉ
    - Tái khám theo yêu cầu của các chuyên gia bác sỹ...

ngango thích bài này.

2. Gaique

Gaique Member

• 32 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sửa mũi với nâng mũi thì có khác gì nhau ko cả nhà, e tìm hiểu thì các tmv đều có 2 dv này
    KO biết chất liệu ng ta dùng trong sửa mũi mí nâng mũi có là 1 hem nhể.

3. ngango

ngango Active Member

• 149 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

2 cái dv này theo mình là khác nhau bạn ah
    Sửa mũi hàn quốc thì dành cho mũi bị lệch, hay cánh mũi to, mũi đã nâng mà ko đc như ý
    Còn nâng mũi thì dành cho nhiều đối tượng muốn cải thiện và muốn tu bổ sắc đẹp thoai :p

4. diepxv

diepxv Member

• 155 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

ko phải đâu nàng ơi. nâng mũi cũng là 1 dạng của sửa mũi mà. sửa mũi là từ chỉ chung chung thôi.....

5. NhaUyen

NhaUyen New Member

• 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chuẩn đó bạn ah, Các bạn có thể nâng mũi sline 3d và cũng có thể sửa mũi hàn quốc, nếu có nhu cầu mà

6. xinh xinh

xinh xinh Member

• 51 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Sửa mũi với nâng mũi giá cả cũng như nhau thôi, tầm trên 20 tr nếu kiểu hiện đại, còn bình thường chỉ tầm 15tr bạn ạ

7. Mẹ Cún

Mẹ Cún Active Member

• 399 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Bé con ở cty đi nâng mũi rùi về hơi bị lệch lại đi sửa mũi, hình như bé ý sửa bên kangnam hết gần 14tr, sửa xong nhìn phê lắm

8. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 505 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

phải hơn 20tr chứ, sửa mũi HQ làm gì có giá 14tr hả bạn. 14tr là sửa mũi thông thường thôi

9. gonna change

gonna change Member

• 148 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình thấy tmv Kangnam báo giá sửa mũi là từ 15-30tr đấy, ko có giá 14 tr đâu. Mình cũng nghĩ như vậy vì sửa mũi có khi còn phức tạp hơn nâng mũi nhiều

10. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Nghe nói có công nghệ nâng mũi ko cần phẫu thuật, mọi người có biết tmv nào áp dụng công nghệ này ko?

11. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Có mẹ nào cho mình cái preview về sửa mũi Hàn Quốc với, kiểu cái cái ảnh của mấy cô sửa mũi kiểu HQ rồi ấy

12. pooh

pooh Member

• 80 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chắc sửa mũi HQ xong sẽ đẹp đc như cô này các bạn nhỉ? :p

13. cubin18

cubin18 Active Member

• 228 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Mình check giá bên Kangnam cho bạn, phẫu thuật nâng mũi được thực hiện dưới 3 phương pháp là nâng mũi Hàn Quốc, nâng mũi bọc sụn, và nâng mũi S line. Trong đó nâng mũi Hàn Quốc là phẫu thuật chỉnh hình sống mũi bằng sụn nhân tạo, có chi phí phẫu thuật là 9 triệu đồng. Nâng mũi bọc sụn là kĩ thuật chỉnh hình sống mũi bằng sụn nhân tạo và bọc sụn tự thân đầu mũi để bảo vệ đầu mũi và tạo dáng mũi mềm mại hơn, chi phí phẫu thuật là 15 triệu đồng. Nâng mũi S line là chỉnh hình mũi mới nhất hiện nay, đem lại chiếc mũi cao, mũi có độ cong tự nhiên hình chữ S và mềm mại như mũi thật, kĩ thuật sử dụng hoàn toàn bằng sụn tự thân nên tuyệt đối an toàn, chi phí phẫu thuật là 25 triệu đồng.

14. bongyeu

bongyeu Member

• 159 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Sao nhiều bạn trẻ thích nâng mũi thế?Nên biết trân trọng những gì mà tạo hóa đã ban tặng chứ

15. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

được đẹp thế này chắc mình phải cho heo ăn cám tăng trọng từ bây giờ để nó mau lớn để mổ đi tmv được đẹp như cô này :D

16. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

tớ check cho bạn ảnh 1 bạn sửa mũi bên Kangnam nhé

Các file đính kèm:

hoamoclan11 thích bài này.

17. baotram

baotram Active Member

• 219 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Rất nhiều người sau phẫu thuật nâng mũi vẫn chưa hài lòng với nhiều điểm mũi hỏng và nhiều biến chứng cần phải chỉnh sửa. Do đó, sửa mũi lại sau khi nâng để giải quyết các khuyết điểm sau nâng mũi là vô cùng quan trọng

18. nanand

nanand Active Member

• 269 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mỗi mẹ 1 ý kiến thôi để e gọi điện thoại trực tiếp đên tmv biết ngay nhưng có mẹ nào biết tmv nào tin cậy giới thiệu em nhé,e sẽ giải quyết câu hỏi này cho mấy mẹ ngay

19. hainguyenda

hainguyenda Active Member

• 249 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

ai cũng trân trọng những gì tạo hóa ban tặng nhưng khát khao hướng đến 1 vẻ đẹp hoàn mỹ là 1 điều chính đáng mà mẹ nó

20. hoamoclan11

hoamoclan11 Member

• 199 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

không biết có đau không nhỉ?mà chi phí sao?sửa mũi là sửa mũi cho thon gọn thế cóa nâng mũi không nhỉ?