Sửa mũi ở đâu đẹp nhất Sài Gòn

Sửa mũi ở đâu đẹp nhất Sài Gòn?

Chia sẻ trang này

1. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 235 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

• 24,640 Lượt xem

• 39 Lượt trả lời

2. Pth941

Pth941 Active Member

• 633 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Em này là công an mà cũng tính đi sửa mũi ấy hả? :v ko sợ về sai so với nhận dang ban đầu à? :p

3. aloha

aloha New Member

• 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

chính xác như bạn chia sẻ mình cũng mới tới kangnam cách đây 2 tuần để thu nhỏ đầu mũi .y chang như bạn nói mình thất vọng đi về luôn. chả có tư vấn hay gặp bác sĩ gì chỉ nói qua loa. thái độ thì ko có gì là nhiệt tình. chán lại bắt xe đi về tốn bao thời gian cuối cùng vào đó đc 2p về luôn

4. aloha

aloha New Member

• 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

có ai thu nhỏ đầu mũi chưa vậy mình rất muốn làm tiền cũng chuẩn bị đủ rồi mà ko biết làm ở đâu đẹp ấy. ai giúp mình với

phaletim2411 thích bài này.

5. hagiangth

hagiangth New Member

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thế bạn ở đâu? giờ thẩm mỹ viện nhiều lắm mà tmv nào cũng quảng cáo cắt đẹp và an toàn ấy chứ

Khánh my and aloha like this.

6. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Nếu mẹ nó sợ thì cứ đến bệnh viện nhà nước cho nó yên tâm nhé :D

Khánh my thích bài này.

7. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

tiền nong thì quan trọng gì bạn?chất lượng mới quan trọng thôi chứ mình đẹp cơ mà. Các bạn có thể tham khảo Giá phẫu thuật nâng mũi S line để biết thêm

8. Xuân Nhung

Xuân Nhung New Member

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ở Sài Gòn mình thấy có tmv JW và Khơ Thị, 2 chỗ quy mô hoành tráng nhất

9. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 235 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Nghề nghiệp gì thì quan trọng gì đâu bạn, quan trọng là nhu cầu làm đẹp của mình thôi

10. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 235 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Ôi mấy bệnh viện nhà nước thủ tục lằng nhằng lắm, nên em cũng ngại àm em còn sợ mùi bệnh viện nữa ấy ạ

11. aloha

aloha New Member

• 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

mình ở Quảng Ninh đang muốn tìm địa chỉ thu nhỏ đầu mũi ở hà nội đẹp. chứ k phải nâng mũi thớt này là thảo luận vấn đề đó mà

12. Chimennho

Chimennho Active Member

• 294 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Bạn qua bs Thanh hay bs Hà trên Kim mã, ko thì bs Dương ở quán thánh cũng đc. Thấy mấy người nâng mũi bọc sụn ở đó ok lắm

aloha thích bài này.

13. aloha

aloha New Member

• 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tk cơ mà bạn làm chưa mà biết vậy. hầu như ng tả nâng mũi chứ muốn thu nhỏ đầu mũi như mình ít bác sĩ làm đc đẹp lắm

14. vân vân

vân vân Active Member

• 225 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

@aloha
    bạn ở xa, sao ko gọi điện tư vấn với hỏi thêm thông tin trc.
    theo kinh nghiệm của mình, trc khi mất time đến đó tư vấn, bạn nên tìm hiểu thông tin trên mạng, trên trang diễn đàn. Chấm điểm diễn đàn nào thì gọi điện tư vấn thăm dò cho chắc ăn trước đã. rồi hãy đến tư vấn trực tiếp. mà tốt nhất là tham khảo 2-3 nơi, để có sự so sánh, đi làm cho chắc ăn.
    chứ nhiều nơi, mình thấy đông khách bác sĩ ko tư vấn đc, lại tư vấn qua loa cho mình ấy. :(

aloha thích bài này.

15. aloha

aloha New Member

• 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

@vân vân mình gọi điện hỏi thì các TMV chỉ được nc với các nhân viên thôi chứ làm sao nc đc vs bác sĩ. hơn nữa ở đâu ng ta cũng nói là làm được. đảm bảo nhưng kết quả thì ai biết thế nào. khi mà ko có ảnh hay bất cứ cái gì xác thực. chán

16. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 597 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

aloha thích bài này.

17. aloha

aloha New Member

• 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

tiền long cũng ko quan trọng . chủ yếu là kết quả thôi bạn vì nó là cái mặt tiền của mình mà. nói thật nếu có cái mặt đẹp thì làm việc gì cũng thuận lợi. cả về chuyện tình cảm lẫn công việc. Mình là Nam nhé cái này lại càng cần thiết với các bạn nữ. bạn biết ai làm cái này rồi và đẹp thì chia sẻ giúp mình nhé. Thu nhỏ đầu mũi

18. thammy01

thammy01 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đang thắc mắc sửa mũi Hàn quốc ở đâu đẹp? Tôi nghỉ bạn nên đến Bệnh viện Hàn Quốc JW, vì tôi thấy tại đây có các bác sĩ có nhiều kinh nghiệm đi đâu trong ngành phẫu thuật thẩm mỹ trong nước. Hơn nữa công nghệ 100% từ Hàn quốc, bạn có thể đến để nhờ bác sĩ khám và tư vấn hoàn toàn miễn phí, tại 141 - 143 Lê Thị Riêng, P.Bến Thành, Q.1, TP.HCM, hotline: 09.6868.1111 – 09.6868.2222 – 09.6869.2222.

19. aloha

aloha New Member

• 19 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn đã chia sẻ giúp mình nhé. Nếu mình ở trong nam thì mình chọn JW để làm rồi . Nhưng mình ở ngoài bắc Đang phân vân Thu nhỏ đầu mũi ở Thu cúc và kangnam hixx. ăn ngủ không yên mấy tháng nay rồi. ai biết giúp mình với.

20. ngân hà34

ngân hà34 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở Sài Gòn bạn hãy sửa mũi ở thẩm mỹ viện Kangnam ấy, ngày trước mình cũng đã từng làm rồi, mũi giờ rất đẹp mà bác sĩ cũng nhiệt tình nữa.

: sua mui