Sửa mũi ở đâu đẹp tự nhiên và an toàn?

Sửa mũi ở đâu đẹp tự nhiên và an toàn vậy cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. maituoi

maituoi New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 14,746 Lượt xem

• 40 Lượt trả lời

Sửa mũi ở đâu đẹp tư nhiên và an toàn vậy cả nhà ơi?

Mọi người bảo cái mặt em nó tròn tròn rồi mà có chiếc mũi đẹp nữa thì trông khuôn mặt nhìn thon gọn và sẽ hấp dẫn hơn. Với lại bạn bè em ai cũng bảo là mũi e to và thô lắm, cánh mũi thì phè phè ra, nói chung là em ko tự tin ra ngoài ah. Em muốn đi sửa mũi quá mà sửa mũi ở đâu đẹp tự nhiên vậy cả nhà? Giúp em vụ này nhé!
    Thank cả nhà!

2. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Sửa mũi có vẻ khó hơn cách nâng mũi không phẫu thuật đó. Mình thấy bệnh viện thẩm mỹ Hồng Ngọc ở Keangnam làm cái này cũng đc đó, thấy quảng cáo suốt.

3. samsam

samsam Member

• 81 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Bệnh viện 108 cũng sửa mũi hay sao đấy bạn à, bạn tham khảo nhé

4. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Thế à? Mình chưa nghe nói bao giờ. Mới nghe nói đến các thẩm mỹ viện sửa mũi thôi

5. KhaiThi

KhaiThi Member

• 42 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

6. maituoi

maituoi New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy nhiều tmv quảng cáo rầm rộ lắm nhưng chính điều đó lại khiến mình thấy hoang mang hơn

7. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Cũng đúng bây giờ có quá nhiều tm mọc lên quảng cáo sửa mũi đẹp tự nhiên nhưng thwucj hư ra sao phải có nhân vật trải nghiệm mới biết chính xác được

8. ankha

ankha New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng đang có nhu cầu nâng mũi đẹp nhưng thấy nhiều quảng cáo quá không biết chỗ nào làm tốt, thấy trên webtretho nhiều người khen bs Hà Thanh ở Kim Mã làm đẹp và dịch vụ tốt, mình đang định gọi điện hỏi tư vấn xem? đã ai làm ở đây chưa ạ, tư vấn cho em với.

9. myuyen

myuyen New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bác sỹ Hà Thanh làm ở chỗ nao Kim Mã đấy chứ nói chung chung thế này ai mà biết được

10. ankha

ankha New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tớ vừa lận lội qua webtretho xem lại địa chỉ, bs này ở 635c Kim Mã bạn ah. Ai làm ở đây chưa ah.

11. hoa_tường vi

hoa_tường vi New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chị đã làm của bác sĩ Nguyễn Chí Thanh cách đây 2 năm nha,đẹp,đang cbi quay lại đó cắt mí trên cho đỡ già,ai muốn xem hình mũi chị k

12. ankha

ankha New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trong này cũng có diễn đàn nói về mỹ viện Hà Thanh đấy chị, thấy mọi người khen khá nhiều. Trong tuần này e sẽ đến để tìm hiểu và nhờ bs tư vấn. OK thì thứ 7 tuần này e cũng làm chị ah.
    Thanks chị nhé.

13. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện Hà Thanh ở khu vực nào mẹ nó nhỉ? Mẹ nó chắc tìm hiểu về giá dịch vụ sửa mũi bên này rồi chứ ạ?

14. ankha

ankha New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đi làm có cái mũi mà cứ phải đắn đo, tìm hiểu mãi các mẹ ah (tính em thế đấy, đi mua cái gì cũng cân nhắc, khảo sát chán mới giám mua). Mỹ viện này ở 635C Kim mã ở trên mình đã ghi đấy, mẹ biết gì về mỹ viện này không? mình nghe nói ở đây họ không quảng cáo nhiều trên thông tin đại chúng mà chủ yếu các mẹ làm đẹp thì truyền tai nhau thôi- mà quan trọng cũng là thực tế chứ mình thấy một số Mỹ viên quảng cáo ầm ầm, google phát thì thấy ngay quảng cáo của họ nhưng mà thực tế thấy cũng có n người phàn nàn lắm. Mình gọi điện rồi, mai sẽ đến để họ tư vấn xem, ok thì thứ 7 làm luôn.

15. ngango

ngango Active Member

• 149 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Bạn tham khảo bên kangnam nhé, trc mình làm ở đây, bên này mấy dv hàn làm rất ok đó, bạn tham khảo nhé

16. maituoi

maituoi New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cảm ơn mẹ nó, mẹ nó cho em hỏi bác sỹ Hà Thanh làm việc ở đâu ạ :)

17. maituoi

maituoi New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó đi làm đi rồi chia sẻ cho em nữa nhé, vì lí do công việc nên em vẫn chưa có thời gian để đến tư vấn :(

18. ankha

ankha New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm qua mới đi đến để họ tư vấn và xem thế nào bạn ah. mình quyết định làm ở đây rồi, mình đến chỗ này cảm nhận 1 điều là sạch sẽ, quy củ. mà bs Hà trực tiếp xem và tư vấn cho mình. 1 điểm khác biệt nữa mà bản thân mình cảm nhận so với một vài phòng khám thẩm mỹ trc đây mình đến tư vấn là Thẩm mỹ Hà Thanh họ rất nghiêm túc, định hướng và tư vấn dựa trên nhu cầu của mình, không câu kéo như một phòng khám trcs đây mình đến (kiểu chưa làm cái này đã tư vấn sau này làm thêm cái khác ;)). mà mình được xem trước mũi mình theo công nghệ dựng hình 3D rồi, nhìn cái mặt nó thanh mảnh hẳn. BS đảm bảo và bảo hành mũi mới sẽ như những gì bs đã dựng dáng mũi cho mình. Nói chung là mình cảm thấy yên tâm và tin tưởng. Đã đặt lịch thứ 7 làm, có gì sẽ thông tin cho các mẹ tiếp nhé.

19. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Giờ chắc bạn sửa mũi xong rồi, có ổn ko mẹ nó ơi? Vào chia sẻ cho mọi người đi

20. ankha

ankha New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hi bạn, đầu tuần bận quá chưa có thời gian phản hồi. Mình làm sáng thứ 7, đến hn đỡ sưng - đi làm được rồi. Hôm làm bs nhẹ nhàng và cẩn thận lắm, lúc về cũng hướng dẫn cận thận nên mình cũng yên tâm. còn để nhận xét khách quan thì chắc phải chờ ít ngày nữa bạn ah, mình cũng đang hồi hộp đây, nhưng tin là sẽ đẹp, bgio thấy sưng chút xíu thôi nhìn đã thấy thích với sp mới rồi. nhưng nói chung mình rất hài lòng với thái độ phục vụ và cẩn thận khi làm ở Mỹ Viện BS Hà Thanh.

: sua mui

Chủ đề của tuần