Sữa thực vật nào tốt hiện nay vậy các chị? Có nên dùng super green onefarm k?

Sữa thực vật nào tốt hiện nay vậy các chị? Có nên dùng super green onefarm k?

Chia sẻ trang này

1. VEGASPLAZA

VEGASPLAZA New Member

• 26 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 10,932 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Muốn tìm sữa có nguồn gốc thực vật để cả nhà dùng cho yên tâm. Mà search gg thấy mông lung quá các chị ạ. Nhiều loại ko biết nên chọn mặt gửi vàng vào đâu. Nổi trội thấy có sữa thực vật onefarm có vẻ đang đc đánh giá cao. Nhưng ko rõ thực tế ntn. sữa thực vật nào tốt hiện nay vậy các chị? Có nên dùng Super green onefarm k?? Cần lắm lời khuyên từ các chị thông thái???

2. tunganhson4

tunganhson4 Member

• 34 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

mình quan tâm, chứ sữa động vật giờ nhiều thông tin trái chiều
    nên thành ra cũng muốn tìm hiểu sữa thực vật xem như nào để mua cho con dùng

VEGASPLAZA thích bài này.

3. Miss World

Miss World Active Member

• 148 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Em hóng ạ sữa thực vật nào tốt hiện nay vậy các chị? Có nên dùng super green onefarm k?
    Đang chuẩn bị tập tành ăn kiêng nên cũng muốn hỏi sữa thực vật
    Em uống sữa bò hay đầy bụng, sữa hạt thì ngậy ko chịu đc

VEGASPLAZA and Heo Mập like this.

4. haianh772

haianh772 Member

• 214 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

em ăn EC và ăn rất ít, tập td đều đặn ngày 45p-1h mà gần như k giảm cân nào, cảm giác người chỉ gọn đi chứ k giảm kg luôn, có cách nào giúp em không mọi người :( :( :(

5. Ngọc Candy

Ngọc Candy Active Member

• 226 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

Ăn rất ít thì ko giảm đc đâu b. Vì ăn ít thì làm gì có sức mà tập để mà giảm [​IMG]
    Còn nếu b thấy số đo hạ thì nghĩa là giảm mỡ, nhiều khi cân lớn nhưng số đo lại nhỏ là ng mình săn lại ý. Nên bao nhiêu cân ko quan trọng bằng việc trông mình như bao nhiêu cân b ạ. B ăn đủ đạm, đủ dinh dưỡng để có sức tập luyện lâu dài nhé

6. Heo Mập

Heo Mập Active Member

• 143 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Sữa Onefarm dùng tốt nhé b, phù hợp cho các đối tượng muốn giảm cân, người ăn kiêng, detox thanh lọc cơ thể ... trẻ em trên 4 tuổi dùng cũng tốt nhé ( ko lo dậy thì sớm như dùng nhiều sữa đv, lại bổ sung lượng lớn chất xơ, ngừa táo bón), công dụng sữa thì quá tuyệt vời
    - 100% thiên nhiên, ko chất bảo quản
    - Bổ sung vitamin và khoáng chất và chất xơ tự nhiên
    - Bồi bổ sức khỏe và tăng cường sức đề kháng
    - Hỗ trợ giảm cân và làm đẹp
    - Ngăn ngừa ung thư và các bệnh mãn tính
    Must have nha các b

7. VEGASPLAZA

VEGASPLAZA New Member

• 26 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chị đang dùng sữa super green onefarm này luôn à chị ơi? chị dùng lâu chưa vậy ạ?
    Mỗi ngày uống mấy cốc là hợp lý vậy ạ? mấy bạn nhỏ nhà em đều trên 4y rồi ạ. Muốn tìm sữa thực vật dùng vừa yên tâm, lại ko lo các con tăng cân mất kiểm soát, trẻ nhỏ giờ béo phì nhiều cũng đáng lo lắm ạ.

methammy thích bài này.

8. hanhtrang12

hanhtrang12 Member

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chắc b đang tính giảm cân hoặc ăn theo chế độ à?
    Mình ăn eatclean 3 tuần thấy giảm 1kg nhưng cảm thấy cơ thể nhẹ nhàng hơn. Đi lại đỡ mệt. Ngủ cũng sâu giấc mà dễ chịu hơn
    Thử xem nếu sữa phù hợp thì mua dùng thôi ạ

9. methammy

methammy Member

• 192 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Cả nhà em đều đang dùng sữa Onefarm này mom ơi. Sữa thực vật ko đc béo ngậy như sữa bò nhưng vẫn thanh thanh dễ uống lắm nhé. Con em thích uống lắm đấy.
    Sữa chứa cả đông trùng hạ thảo, tảo xoắn cùng 12 loại rau củ quả organic như việt quất, lựu đỏ, táo đỏ, cam, bưởi, diếp cá, rau má .... nói chung toàn loại tốt cho sức khỏe. Không những giúp kiểm soát cân nặng tốt, còn bổ sung vitamin khoáng chất giúp tăng sức đề kháng mùa dịch ok nữa chứ
    Ngày uống 1-2 cốc là thoải mái ạ. mom pha với nước ấm khoảng 50 độ 60 độ. Hoặc pha cùng sinh tố hay nước trái cây cũng tốt nha

10. Queen Bridal Studio

Queen Bridal Studio Member

• 55 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đấy là điều mà nên hướng tới lâu dài đấy. Chứ ham giảm kg nhanh và nhiều thì xong người lỏng lẻo, trông bé đi, có khi bụng với đùi vẫn mỡ. Nên đặt mục tiêu là giảm mỡ , chứ đừng nghĩ giảm cân, vì ai có cơ thì vẫn thon gọn, 3 vòng săn chắc hơn. Thay vì đứng lên cái cân thì hãy đo bằng cái thước dây rồi ghi chép lại vào sổ ý, 1-2 tuần mới đứng lên cân 1 lần thôi, cân có thể sai số nhưng thước dây ko đo sai được đâu
    Vấn đề như chủ top mình cũng quan tâm. Sữa thực vật nào tốt hiện nay vậy các chị? Có nên dùng super green onefarm k?

11. duyhung1123

duyhung1123 New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng mới dùng cái này gần đây, nói chung cũng ổn ạ