Tại sao ăn nhiều rau xanh, loại bỏ tinh bột mà vẫn không giảm được mỡ bụng?

Tại sao ăn nhiều rau xanh, loại bỏ tinh bột mà vẫn không giảm được mỡ bụng?

Chia sẻ trang này

1. lovefamily

lovefamily Member

• 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 6,131 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Các chị ơi, tình hình là em từ ngày đi làm đến giờ, cân nặng của em bắt đầu tăng quá độ lên, khổ nỗi là mỡ lại chỉ dồn vào bụng, bắp tay, mặt với đùi, mỡ toàn những chỗ hiểm xấu lắm luôn. Từ lúc tăng cân e bắt đầu giảm dần tinh bột + ăn nhiều rau xanh lên rồi mà mỡ bụng vẫn không có dấu hiệu thuyên giảm, vẫn ú nu như thế, mà còn mệt mỏi vì đói quá nữa ah :( Giờ không chịu nổi nữa em định vẫn ăn uống như bình thường xong uống thêm bột cần tây để giảm mỡ và thay đổi bữa sáng sang ăn keto diet để giảm cân. Theo các chị pp mới em lựa chọn này liệu có hiệu quả hơn được không ạ? Kính mong được các ace giúp em với!!!

2. namduong89

namduong89 New Member

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình nghĩ bạn nên tham khảo các thực đơn ăn keto hoặc eat clean và áp dụng 1 cách khoa học thì sẽ hợp lí hơn là chỉ giảm tinh bột với ăn rau không là k đủ ý.

3. Ngattrann

Ngattrann Active Member

• 181 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Chế cho em hỏi cái bữa sáng keto diet là cái gì vậy ạ?
    Uống cái đó giảm cân được hay sao vậy? Em chỉ mới biết cần tây giúp thải độc tố, đào thải mỡ tốt thôi á ^^

lovefamily thích bài này.

4. lovefamily

lovefamily Member

• 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

À, nó là dạng bữa sáng cân bằng keto diet ấy chị. Thành phần kết hợp 8 loại hạt organic khác nhau, uống giúp no lâu k bị thèm ăn với lọc mỡ thừa rất tốt ấy. Thấy nhiều người khen lắm mà em cũng chưa dám dùng, sợ em bếu quá nó không đủ để giảm mỡ ý hic

5. June

June Member

• 146 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Ôi chuẩn là bạn uống bột cần tây keto slim mà kết hợp với bữa sáng cân bằng keto diet, ăn theo chế đúng chế độ keo là giảm béo cực nhanh luôn ấy, kể cả mỡ bụng cũng giảm rất tốt luôn.

6. NguyenMaiMai

NguyenMaiMai Member

• 40 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Sao nàng không đi thẩm mĩ quách cho xong nhỉ:))) Hút mỡ hoặc tạo hình thành bụng cũng được nè, 1 lần đẹp luôn :)) Coi mấy thẩm mỹ viện lớn như kangnam, đức trọng ấy, mỗi tội giá mắc lắm, thấy bào 80 triệu hay sao ấy!!!

7. OanhOlive

OanhOlive Active Member

• 224 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Mình đã từng uống loại này rồi, thấy giảm rất hiệu quả nhưng cảm giác nhẹ nhàng lắm, không bị mệt tí nào đâu. Khoảng 1 tháng là bắt đầu có hiệu quả rồi, da cũng đẹp hơn nữa.
    Bột cần tây keto slim chiết xuất 100% cần tây tươi nhật có nhiều gấp 200 lần chất xơ so với cần tây tươi thông thường, còn bữa sáng cân bằng keto diet thì hạn chế hấp thụ chất béo gấp 60 lần so với rau củ thông thường cơ mà.
    Đến bh dù giảm được khá nhiều rồi mình vẫn uống để duy trì cho da đẹp và không bị tích mỡ nữa ấy.

lovefamily thích bài này.

8. lovefamily

lovefamily Member

• 32 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhiều ạ.
    Về thành phần tự nhiên thì em cũng k lo mấy chỉ sợ cơ địa béo bền vững thì khó giảm thôi.
    Thanhks chị đã cho em có thêm động lực ạ ;);)

9. levulananh

levulananh Member

• 39 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không phải cứ giảm tinh bột cố ăn nhiều rau là giảm được mỡ đâu nha
    Nên áp dụng thêm tập luyện thể dục thể thao nữa cho cơ thể khỏe mạnh săn chắc chị à

10. thuthuha

thuthuha Member

• 31 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này khá nổi mà bạn, mình thấy nhiều chị em trên các hội keto cũng hay mách nhau uống keto slim này lắm