tại sao kem trị mụn ovins phải thoa chổ bị mụn chứ không thoa xung quanh chổ bị mụn thế mội người

tại sao kem trị mụn ovins phải thoa chổ bị mụn chứ không thoa xung quanh chổ bị mụn thế mội người

Chia sẻ trang này

1. buithituyet10101985

buithituyet10101985 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,723 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

hôm bửa con bạn chung phong mình thấy mình thoa kem trị mụn Ovins nó bảo mình thoa sai rồi chổ nào bị mụn mới thoa chứ không phải thoa tràng lan là tốt đâu mà nó còn dễ lây lan mụn lắm. mình thì không hiểu rỏ lắm bạn nào xài rôi chỉ mình sài sao nó mới tốt a. e xin cám ơn ạ

2. tuongviconan123

tuongviconan123 New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thì chưa sài nhưng bạn mình sài nó khen hiệu quả lắm đấy bạn

3. vokieu

vokieu New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn sài bao lâu thì có kết quả đấy bạn. khi lành mụn rồi no còn để sẹo lại hk bạn

4. tranthiyen

tranthiyen New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thoa kem trị mụn không giống như những kem body hay trắng da nhé bạn. bạn chỉ thoa chổ nào bị mụn thôi tránh thoa tràn lan để mụn có cơ hội lây lan nhé. cách tốt nhất khi điều trị mụn ;là bạn phải sử sử dụng sưa rruawr mặt để làm sài tế bào chết và bụi bẩn thì dạ mới mau sách mụn đươc nhé.

5. ngochacntt.na

ngochacntt.na New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

theo mình được biết thì khi dùng kem trị mụn bạn nên thoa kem ngay chổ vết mụn thôi chứ chứ thoa xung quanh khiến các vết mụn lây sang vùng da khác đấy.

6. nguyenkimnganon

nguyenkimnganon New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn bạn sài sản phẩm này lâu chưa thế bạn

7. nguyenkimnganon

nguyenkimnganon New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình nghỉ mún liền sẹo bạn phải dùng thêm một số kem kết hợp thì hiệu quả sẽ tốt hơn bạn.

8. tuongviconan123

tuongviconan123 New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn của bạn sài mĩ phẩm đó được bao lâu rôi bạn nhỉ

9. tranthiyen

tranthiyen New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho hỏi chủ thót dung đén nay thấy hiệu quả rỏ rệt chưa để cho chị e bít mà sài với