Tắm trắng an toàn ở thẩm mỹ viện Ngọc Ánh có tốt không

Tắm trắng an toàn ở thẩm mỹ viện Ngọc Ánh có tốt không

Chia sẻ trang này

1. yamaha

yamaha Member

• 68 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

• 63,976 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Tình hình là mình định đi tắm trắng để cải thiện làn da sau 1 tháng hè. Da mình đen và sạm đi rất nhiều ấy. Ko bít tắm trắng an toàn ở thẩm mỹ viện Ngọc Ánh có tốt không cả nhà? Mình chỉ muốn đi tắm 1 lần là hiệu quả luôn rồi, vì da mình vốn trắng nhưng vì đi biển nhiều nên đen hơn. Mình muốn tắm 1 lần là có hiệu quả ngay ấy. Cả nhà cho ý kiến vs nha

kinhkong_68 thích bài này.

2. ô mai

ô mai New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Làm trắng da bằng cám gạo, mật ong, dầu olive
    Cám gạo được coi là một phương thuốc “bí truyền” dành cho việc dưỡng và làm trắng da. Trong cám gạo có chứa rất nhiều vitamin và khoáng chất giúp tái tạo tế bào mới, làm da luôn sáng mịn.
    Việc kết hợp cám gạo với mật ong sẽ tạo nên một hợp chất có tính sát khuẩn mạnh, giúp da được nuôi dưỡng và bảo vệ, chống lại sự xâm nhập của vi khuẩn và sự lão hóa. Đồng thời, dầu olive có thể loại bỏ tạp chất trong lỗ chân lông, giúp da hấp thu nhiều dưỡng chất hơn.
    Cách làm: Trộn đều 1 bát con cám gạo với 4 thìa mật ong và 1 thìa dầu olive tạo thành một hỗn hợp sánh mịn. Sử dụng hỗn hợp thoa đều lên toàn thân trong vòng 15 – 20 phút và tắm lại thật sạch.

3. hại não

hại não New Member

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tắm trắng ở thẩm mĩ viện thấy có nhìu người da mẫn cảm quá là ko chịu đc , dễ bị dị ứng lắm
    Mình có 2 cô bạn đi tắm trắng , hết có 500k/lần ( giá này cách đây vài năm rùi hay sao í) , thì cũng nói có trắng lên 1 tẹo và ko bị vàng vọt , dị ứng gì cả . Mà chỉ trắng đc 1 tẹo thui
    2 đứa nó cũng học lun cách người ta làm rùi từ sau tự mua đồ về nhà làm , đỡ tốn mất 500k/lần

4. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Theo mình biết thì tắm trắng phải chia làm nhiều lần trong nhiều hôm thì mới hiệu quả được, 1 lần thì không được đâu bạn ơi.

Phải tầm 3, 4 lần.

5. metun

metun Member

• 118 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Hic thế thì tắm trắng cũng k có ích mấy nhỉ @@ mình cũng định tự tắm trắng ở nhà mà k bít pp ntnào?
    Có mẹ nào tắm trắng tại nhà thành công chưa chỉ cho mình vs nghen

6. Vũ Thị Hoàng My

Vũ Thị Hoàng My New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có cánh này hay hay nè
    Đu đủ chứa rất nhiều vitamin C và E giúp làm chậm quá trình lão hóa tự nhiên của da. Trong đu đủ có loại enzime là papain được coi như một chất tẩy trắng cực mạnh. Không chỉ làm trắng da toàn thân, bạn có thể áp dụng hỗn hợp này cho việc làm đẹp da mặt.

7. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Bạn đi biển về mới bị đen đi thì nghỉ ngơi một thời gian là da trắng trở lại thôi mà, cần gì phải đi tắm trắng cho tốn kém nhỉ. Ra tmv tắm trắng cũng phải vài lần chứ 1 lần ko trắng được ngay đâu bạn ơi

8. Nguyễn Thị Ly

Nguyễn Thị Ly New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có cánh này hiệu quả nè
    Bột ngọc trai xưa kia vẫn được coi là phương thuốc quý giúp các bậc vua chúa dưỡng da. Tuy nhiên bây giờ chị em có thể mua phổ biến tại các cửa hàng mỹ phẩm. Tất nhiên phải là bột ngọc trai nguyên chất, tự nhiên, khi kết hợp với cám gạo, quá trình làm trắng sẽ diễn ra mạnh và nhanh gấp đôi.

9. Hà Kiều Anh

Hà Kiều Anh New Member

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nếu bạn có một làn da không mấy trắng sáng như tôi, bạn hãy kết hợp một muỗng cà phê nước cốt chanh với một thìa cà phê bột nghệ và trộn đều. Bổ sung thêm vài giọt nước hoa hồng để tạo thành hỗn hợp dày và đắp trên mặt.
    Lúc này, bạn có thể xuất hiện với khuôn mặt vàng khè. Nhưng bột nghệ và nước chanh vừa giúp trong việc loại bỏ tế bào da chết và làm sáng da tự nhiên. Nước hoa hồng được bổ sung vào đây là để dưỡng da và giúp da mịn màng, se khít lỗ chân lông.

kinhkong_68 thích bài này.

10. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

vàng thế này có hết đc không nhỉ ?
    mình chỉ sợ nó vàng rồi k dám ra ngoài đường thui :v