Tắm trắng có gây hại không?

Tắm trắng có gây hại không?

Chia sẻ trang này

1. Haiyenle87_red

Haiyenle87_red New Member

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 6,522 Lượt xem

• 27 Lượt trả lời

Hiện tại, mình đang cảm thấy rất tự ti với làn da ngăm, sạm sần sùi của mình, trước đi học thì không để ý hình thức lắm, nhưng giờ đi làm mới thấy nếu mình sở hữu làm da sáng thì sẽ bắt mắt, nối bật và tự tin hơn nhiều. Mình có ý định đi tắm trắng nhưng lại sợ vì có người có tắm trắng làm gây lột tẩy da, chỉ sáng lên trong thời gian đầu, sau đó, da còn dễ bắt nắng hơn, thậm chí có người còn bị viêm da nặng sau tắm trắng. Mình hoang mang quá. Mọi người tư vấn cho mình với

2. Thùy Lâm

Thùy Lâm Member

• 55 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

nếu chọn pp tắm trắng công nghệ an toàn , nguyên liệu tự nhiên thì ko sao đâu b. giờ nhiều ng tắm trắng mà. bạn ko thấy mấy cô ca sĩ, hot gơn đua nhau đi tắm trắng đấy sao?

3. hoanguyen89

hoanguyen89 New Member

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Năm ngoái, chị mình đã từng đi tắm trắng rồi, mình thấy cũng ổn, đến giờ da vẫn không gặp vấn đề gì khác lạ, da vẫn trắng như hồi mới tắm xong

Nguyenthom thích bài này.

4. Hà Minh Tú

Hà Minh Tú New Member

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bây giờ công nhận có nhiều công nghệ tắm trắng quá, bạn cứ đến các trung tâm lớn để xin tư vấn bạn ạ, chọn loại tắm trắng có nguyên liệu từ thiên nhiên không gây kích ứng da cho an tâm

5. Bích Ngần Ngô

Bích Ngần Ngô New Member

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng có dự định đi tắm trắng nè, có ai nghe nói đến dịch vụ phun trắng Chloe’s White tại Dahlia chưa, thấy dạo này có vẻ Hot quá nhưng mà mình còn đang phân vân.

6. Nguyenthom

Nguyenthom New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ơ, bạn cũng định phun trắng ak? Trước chị mình cũng đăng ký dịch vụ này đấy, vừa nhanh mà không lột tẩy đâu

7. hienml_35

hienml_35 New Member

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

- Chọn chỗ uy tín ý mấy nàng ạ, chỗ uy tín sẽ tư vấn cho mình phương pháp phù hợp không gây hại cho da, các hot girl, người mẫu họ đi tắm trắng suốt, da vẫn long lanh mà

8. snow_cry_79

snow_cry_79 New Member

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Giờ thấy công nghệ Hot nhất là phun trắng, không bở lột, lộ vân như bôi kem đâu

9. Dautaynho

Dautaynho Member

• 225 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

m thấy phun trắng nó giống như mình phun nước thôi thì làm sao mà thấm sâu vào da được. da mình đã bảo vệ mình quá tốt mà. vẫn thấy phương pháp tắm trắng truyền thông hiệu quả hơn. các công nghệ như white plus có chiếu ánh sáng nữa thì giúp dương chất thẩm thấu sâu hơn

10. Minh Phượng Lê

Minh Phượng Lê New Member

• 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ở Dahlia Spa mới cho ra mắt siêu phẩm đa công nghệ về trắng da, tích hợp những ưu điểm của phương pháp truyền thống và phun trắng hiện đại (cũng có kết hợp thống phun sương nano và ánh sáng hồng ngoại) cho hiệu quả vượt trội, có thể trắng bật đến 3 tông sau liệu trình mà không gây hại đâu

hoai_an thích bài này.

11. bichdiep

bichdiep New Member

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hôm trước e cũng đến hỏi rồi, giá cao hơn 1 tí nhưng được cái tiết kiệm thời gian, mình phun được 2 lần rồi, da căng sáng cũng bị ưng.:)

hoai_an thích bài này.

12. kieuphung

kieuphung Member

• 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình nghĩ cái gì đi ngược với tự nhiên đều ko tốt, nên nếu có tắm trắng cùng dùng biện pháp nào an toàn chút.

13. kim_chi

kim_chi New Member

• 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nếu bạn mắc phải trường hợp của bạn đấy thì mới hiểu được nỗi khổ của bạn ấy, Ai chẳng muốn trắng tự nhiên nhưng sinh ra đã da đen thì phải tìm mọi cách khắc phục thôi. Bạn Yến thử tham khảo phun trắng xem, em họ mình cũng mới làm, thấy ok phết

hoai_an thích bài này.

14. hoai_an

hoai_an New Member

• 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em tìm hiểu thì có phun trắng Chloe's White hay phun trắng bằng nhau thai cừu hiệu quả nhỉ?

15. Coca

Coca New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình muốn tắm trắng và phun mỗi mà mãi không chọn đc thẩm Mỹ viện nào. Đang định gửi niềm tin vào Đông A ko biet tn . có mẹ nào làm môi và tắm trắng ở đây chưa ạ.cho mình ý kiến với

16. kim_chi

kim_chi New Member

• 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đông Á cũng uy tín nhưng không mạnh về tắm trắng lắm bạn ạ, tắm trắng thì giờ chỉ có Dahlia Spa và Lanvender chuyên phun trắng (hiệu quả gấp nhiều lần tắm trắng). Bạn tham khảo 2 bên này xem sao.

17. kim_chi

kim_chi New Member

• 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Công nghệ phun trắng Chloe's White e nhé, nghe nhau thai đã thấy ghê rồi :(

hoai_an thích bài này.

18. hoai_an

hoai_an New Member

• 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Vâng, thế để cuối tuần e rảnh e qua tham khảo thế nào :3

19. thuyan

thuyan New Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái nào đi ngược lại tự nhiên đều có cái hai, quan trọng là mình cân đo sao cho vừa phải đủ để cải thiện được rồi đừng lạm dụng quá.

20. kim_chi

kim_chi New Member

• 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn nói đung rồi, cái gì đi ngược tự nhiên đều không thể tốt bằng tự nhiên. Nhưng có khuyết điểm thì phải tìm cách khắc phục thôi. Không có người phụ nữ xấu, chỉ có người phụ nữ không biết làm đẹp thôi ^^

lekhanh123 thích bài này.