Thực hư việc tắm trắng có hại cho làn da hay không

Tắm trắng da toàn thân có hại gì ko? da sẽ trắng được bao lâu?

Chia sẻ trang này

1. Pond

Pond New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 50,231 Lượt xem

• 68 Lượt trả lời

Tắm trắng có an toàn không, có nên tắm trắng hay không các chị ơi? Sắp tới hè rồi mà da em vẫn ngăm quá, không dám mặc váy gì hết ạ.

Nghe mọi người kháo nhau đi tắm trắng tại hà nội đông lắm, mình cũng ham hố muốn đi. Cơ mà ko biết tắm trắng có an toàn không? tắm kiểu này có hại gì ko nhỉ? và da sẽ trắng đc trong bao lâu nữa. Sau khi tắm trắng mình có cần phải kiêng khem giữ da gì không ạ?

Mọi người ai biết tắm trắng có tốt không thì giải đáp hộ mình với. Mình còn vài băn khoăn đó trước khi đi tắm trắng cho làn da.

2. Pth941

Pth941 Active Member

• 611 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Tắm trắng có an toàn không phụ thuộc vào pp cũng như địa điểm tắm trắng mẹ nó ah. Mình thấy tắm trắng phải làm trong vài lần thì mới có hiệu quả. Cũng được tầm 6 tháng đến 1 năm đó bạn

3. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 557 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Cái này còn tùy vào từng người nữa bạn ơi, có người phải được vài năm đấy.

4. Kìu non

Kìu non Active Member

• 665 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Tắm trắng ở đâu tốt thì mình không biết. Làm trắng da theo kiểu tắm trắng thì nếu làm với mật độ phù hợp và ở những trung tâm uy tín thì ko vấn đề gì đâu, chỉ có làm ở những nơi ko uy tín thì mới dễ bị viêm da thôi.

5. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 497 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Tắm trắng có an toàn không, tắm trắng có tốt không?
    Mình thấy ở tmv Đông Á có dịch vụ tắm trắng được lâu dài đấy.
    Họ dùng vitamin và dưỡng chất từ sữa non và bùn khoáng thẩm thấu sâu trong 5 tầng cấu trúc da, lưu lại và phát huy tác dụng 100%, phá vỡ và đào thải melanin hắc tố, tăng sinh tế bào mới khỏe mạnh, duy trì độ ẩm, se khít lỗ chân lông, nuôi dưỡng làn da trắng hồng từ sâu bên trong, dưỡng lớp da bề mặt căng mịn, cho hiệu quả dưỡng trắng da ổn định lâu dài, không cần thường xuyên tắm trắng trở lại.

6. Enomist

Enomist Member

• 411 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Cái này có phải dịch vụ tắm trắng quảng cáo chỉ cần 1 lần duy nhất của Đông Á không hả bạn?

7. Nam Phương

Nam Phương Member

• 176 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Theo mình thì tắm trắng toàn thân chỉ được tầm vài tháng thôi, sau đó lại phải tắm trắng lại thì phải. Có nhiều dịch vụ lắm nhưng tắm trắng bao nhiêu tiền thì mình không rõ nưa.

8. Alice

Alice Active Member

• 722 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình chưa nghe nói dịch vụ tắm trắng mà chỉ cần 1 lần duy nhất bao giờ. :-? Không biết thực hư thế nào nhỉ, có bạn nào qua Đông Á tham khảo cái này chưa?

9. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 497 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thấy bảo cũng chỉ dùng các dưỡng chất như các phương pháp tắm trắng nhiều lần thôi nhưng họ dùng theo quy trình khác nên hiệu quả hơn và chỉ cần 1 lần là xong. Giá cũng khá đắt, 8tr đó bạn ạ

10. lovelove

lovelove Active Member

• 539 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Thấy các tmv đều nói là hiệu quả lâu dài. :v Chắc ít cũng đc tầm 6 tháng các bạn ạ

11. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 254 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

6 tháng thì làm gì đc gọi là lâu dài bạn nhỉ, mình nghĩ lâu dài thì phải vài năm cơ. Chứ 6 tháng thì ngắn quá

12. kimngan124

kimngan124 Member

• 113 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E thấy trung tâm Thu Lâm có dịch vụ tắm trắng đấy ah.

13. nhungmilo

nhungmilo Member

• 86 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

c tắm trắng ở đây chưa? hay có tai tắm trắng ở đây chưa aah? e nge tiếng THu Lâm cũng lâu rùi nhưng ko biết bên đó làm ăn thế nào.

14. kimngan124

kimngan124 Member

• 113 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hồi em làm rồi, e làm tắm trắng tảo Nano Nhật thì trắng hơn - da mịn và ko thấy dị ứng gì hết.
    Còn cái tắm thảo dược e ko biết
    1 liệu trình của e 4 buổi đã nhưng được tặng thêm 2 buổi. Giá 2tr8/ buổi

15. henngo

henngo Active Member

• 156 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Bây giờ thấy pp tắm bằng sữa non nguyên chất và huyết thanh có vẻ như đang hot thấy nhiều bạn hỏi về dịch vụ này quá :D

16. buitrami

buitrami Active Member

• 245 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

em thấy trên mấy page trên facebook bán cái loại huyết thanh giúp trắng da đấy mà chẳng thấy nguồn gốc đâu cả, hỏi cô bán hàng nào cũng chị yên tâm hàng của em đảm bảo lắm :(

17. Pond

Pond New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đọc chia sẻ của mọi người thì mình yên tâm đi tắm trắng rùi. :D Không biết nên đến đâu tắm trắng thì tốt nhỉ?

18. thucuctt

thucuctt Member

• 110 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

chẳng biết tắm trắng có hại da không nữa, thấy mấy bạn quảng cáo tắm chỉ 1 lần mà đã trắng luôn rồi :) như kiểu lột da ấy

19. thuthuy93

thuthuy93 Member

• 148 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thì chả tin mấy chuyện tắm trắng ở thẩm mỹ viện thì đẹp da mịn trắng ngay đâu. Cứ kiên trì tắm cám gạo mỗi tối là ok ngày ấy mà. h da em cũng mịn màng và đỡ ngăm hơn trước nhiều lắm rồi.

20. thuthuy93

thuthuy93 Member

• 148 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tắm trắng hại da mà. Diện tích vùng tắm trắng sau 1 thời gian cứ bị đồi mồi và tàn nhang. Nhìn sợ cực luôn các chị a. Em sợ lắm.