Thẩm mỹ viện Ý Lan chăm sóc chuyên sâu về lĩnh vực Da và Dáng. Được các chuyên gia đầu ngành đánh giá là thẩm mỹ viện uy tín hàng đầu Hà Nội.

Tắm trắng tại Thẩm Mỹ Viện Ý Lan có trắng không

Chia sẻ trang này

1. longcoco

longcoco Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,654 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Tình hình là gần 1 tháng nữa em cưới. Đang phấn đấu làm cô dâu xinh tươi dáng đẹp, hehe. Nỗ lực mãi cũng giảm đc gần 4kg r còn lăn tăn mỗi khoản da dẻ nữa thôi. Váy cưới của em hở lưng mà da em chán kinh khủng ấy. Thoa kem các kiểu mà chả cải thiện được bao nhiêu nên quyết định đi tắm trắng cho nhanh gon lẹ. Các chị ai có kinh nghiệm tắm trắng chia sẻ cho em với ạ. Với lại có chị nào biết tắm trắng tại Thẩm Mỹ Viện Ý Lan có trắng không? Có an toàn k thì chỉ giáo cho em vs. cảm ơn các chị nhiều nhiều.

2. Sakuraikun

Sakuraikun New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Dao nay tam trang co ve hot nhi? Thay moi ng bao tam trang lot tay da kinh lam y. Nen dinh tam thi phai tim cho nao uy tin ay.

3. longcoco

longcoco Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Vâng, em cũng biết thế nên nghiên cứu kỹ rồi ms quyết định đi tắm trắng ấy chứ. Bên Ý Lan này hoạt động lâu r, làm ăn cũng có uy tín nh em chỉ đang thắc mắc là da em đen quá liệu tắm có trắng đc lên như mong muốn k ý?

4. prince389

prince389 New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thớt ơi, theo mình bạn nên qua trực tiếp cửa hàng ấy. ngta phải xem trực tiếp ms biết đc chứ bạn?

5. longcoco

longcoco Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đi làm cả tuần ko có time bạn ạ. Vs lại mình cũng muốn thao khảo mng ý

6. tieuyeukieukieu147

tieuyeukieukieu147 New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trc con ban minh cung den lam, kien tri tam voi sua cung hieu qua lam. Ban thu xem sao

7. longcoco

longcoco Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng biết thế nh k có time chị tieuyeu oi. Vs nữa là da e đen lắm ấy, sợ chỉ tắm sữa k đủ đô, hic

8. tranbang

tranbang New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tắm sữa tùy người thôi bạn ạ. Da đen quá k có hiệu quả đâu, chủ thớt đang hỏi về tắm trắng kìa. Ai biết thì giúp bạn ý đi.

9. takimhoe

takimhoe New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Co phai Y Lan moi mo them chi nhanh o Tay Son k ban? Trc minh tay not ruoi o chi nhanh Ng Trãi day. Thich thai do phuc vu cua ben nay that ay, chi tay not ruoi thoi ma hoi han tan tinh cuc ay nen hoi bi an tuong

10. changchang9x

changchang9x New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bên này làm tốt mà ít quảng cáo nhỉ? Nên ít thông tin quá