Các bước phẫu thuật tạo má lúm đồng tiền ở thẩm mỹ viện

Tạo má lúm đồng tiền tại thẩm mỹ viện như thế nào?

Chia sẻ trang này

1. Sakura

Sakura Active Member

• 332 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

• 135,774 Lượt xem

• 30 Lượt trả lời

Bạn có biết cách tạo má lúm đồng tiền tại các mỹ viện như thế nào không? Nhiều chị em muốn có má lúm đồng tiền, công nghệ hiện nay đã cho phép chị em có điều đó dù sinh ra không có. Các thẩm mỹ viện tại Việt Nam hiện nay đều có thể tạo má lúm đồng tiền rất đẹp và an toàn cho các chị em.

Má lúm đồng tiền thật xinh

Má lúm đồng tiền được hình thành là do có một khiếm khuyết nhỏ trên hệ thống cơ má. Da trên tổn khuyết nhỏ này được dính xuống tổ chức liên kết bên dưới và tạo nên một vệt lúm trên da khi cơ mặt hoạt động (cười, hoặc nói chuyện).

Tạo má lúm đồng tiền là kĩ thuật đơn giản, không phức tạp, thực hiện nhanh chóng và có thể được thực hiện trên bất kỳ hình dáng và kích cỡ má. Bạn có thể quyết định vị trí của má lúm đồng tiền, hoặc bạn có thể cùng với bác sĩ chọn lựa vị trí má lúm đồng tiền lý tưởng nhất trên khuôn mặt của bạn.

Các bước tạo má lúm đồng tiền ở thẩm mỹ viện:

Bước 1: Bác sĩ đo vẽ, xác định và đánh dấu vị trí tạo má lúm đồng tiền.

Bước 2: Gây tê để khách hàng không cảm thấy đau hay khó chịu trong quá trình thực hiện

Bước 3: Bác sĩ sẽ rạch một đường mổ nhỏ bên trong niêm mạc má của bạn. Phẫu thuật được thực hiện từ trong miệng, nên không lộ bất kỳ dấu vết nào ngoài da. Một mũi khâu nhỏ sẽ được xuyên qua mặt trong má và đính cơ vào mặt dưới da tạo má lúm tại vị trí đã được bác sĩ đánh dấu. Ngay khi bác sĩ hoàn tất mũi khâu, bạn đã sở hữu một lúm đồng tiền hoàn hảo.

Có thể tạo má lúm đẹp tự nhiên ở tmv

Sau một quy trình thực hiện tạo má lúm đồng tiền chưa đầy 20 phút, bạn sẽ dễ dàng sở hữu được đôi má lúm đồng tiền mà không mất thời gian chăm sóc hay nghỉ dưỡng.

2. ngocdiepntt

ngocdiepntt Active Member

• 262 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

đúng là thời buổi công nghệ không cũng thành có hết sau 20 phút mà có má lúm đồng tiền luôn thì quá tuyệt chắc nhiều chị em ao ước lắm đây

3. Enomist

Enomist Member

• 414 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mọi người có biết tmv nào làm má lúm đồng tiền đẹp và uy tín ở HN không? Có nhiều chỗ quảng cáo nhưng mình chưa thấy chỗ nào làm ổn cả

4. Việt Hương

Việt Hương New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy tmv Kangnam chỗ Quang Trung làm cũng đc lắm đó bạn

5. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Thấy bảo chỗ này chi phí mất đến 5tr cho 1 bên liền, như vậy mình thấy hơi đắt. Có chỗ nào rẻ hơn ko bạn nhỉ?

6. Lananh45

Lananh45 Member

• 334 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

5tr cho tạo má lúm đồng tiền là bình thường, có chỗ còn 7tr đấy bạn ạ dù làm chỉ 20 phút là xong

7. KIMHIEN

KIMHIEN Member

• 61 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

giá cả nó cũng chênh lệch tùy vào chất lượng dịch vụ thôi :)

8. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Công nghệ giờ hiện đại nhỉ, có 20 phút là tạo xong má lúm đồng tiền. Chắc phải nghỉ 1 lúc là xong thôi đúng ko

9. Kìu non

Kìu non Active Member

• 700 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều người đi làm thì đúng là thế bạn ạ, nghỉ 1 lát là có thể tự về đc rồi. :D

10. nhaphuong

nhaphuong Member

• 46 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Nhanh và tiện nhỉ? Không biết tạo má lúm đồng tiền xong có cần kiêng khem gì không? để cho vết cắt nhanh lành ấy? mình nghe nói đây là tiểu phẫu thì cũng cần có chế độ riêng sau khi thực hiện chứ

11. Châu Ngọc

Châu Ngọc Member

• 292 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình ko rõ kiêng những gì nhưng có phải kiêng đó bạn ạ, khả năng là kiêng như kiêng khi bạn gặp các vết thương ấy.

12. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Không kiêng rồi vết cắt còn chán mới lành, có khi lại chẳng ra má lúm thì toi đấy :p

13. Gigi

Gigi Active Member

• 535 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Quy trình cũng ko có gì phức tạp, làm cũng nhanh nhỉ. Chắc ko phải nằm nghỉ đâu đúng ko các bạn? Còn khi phẫu thuật chắc chỉ gây tê cục bộ vùng má thôi

14. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 506 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Làm mất có 30 phút thôi, ra về luôn mà. :) Quy trình nhanh và làm cũng đơn giản lắm nên yên tâm hầu như ko có rủi ro

15. Gigi

Gigi Active Member

• 535 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

hix, nếu rủi ro khi làm má lúm đồng tiền thì như thế nào nhỉ? Liệu có ảnh hưởng đến sức khỏe ko cả nhà ơi?

16. Tôm béo

Tôm béo Member

• 267 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mình chưa thấy ai rủi ro cả. :-/ Căn bản là phẫu thuật tạo má lúm đồng tiền rất nhanh và đơn giản, chỉ có đẹp hay ko thôi

17. liennguyen

liennguyen Active Member

• 134 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

cơ mà tạo má lúm đồng tiền có giá là bao nhiêu vậy bạn? mình tò mò nhất là cái khoản giá cả này đấy nhưng vẫn quyết tâm đầu tư được đẹp như chị Diễm Hương

18. maituoi

maituoi New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

7tr 1 bên bạn nhé mình thấy 1 số diễn đàn các chị cũng bàn tán về vụ này nên có hóng được ít thông tin :)

19. linhdangyeu

linhdangyeu New Member

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Má lúm xâu quá có xấu không các chị?

20. hangsuka

hangsuka New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có máu me gì không bạn?? :eek: