Các bước phẫu thuật tạo má lúm đồng tiền ở thẩm mỹ viện | Page 2

Tạo má lúm đồng tiền tại thẩm mỹ viện như thế nào?

Chia sẻ trang này

1. Ngọc Nguyễn

Ngọc Nguyễn New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình có làm r nè. làm ở thẩm mỹ nhỏ thôi, có 1tr5 àh. Lúc đầu tư vấn mình hỏi lúm có làm dài hay tròn theo ý thíc đc kô, học bảo đc. Lúc lên làm Bsĩ nói là kô đc, cùng 1 cách làm nhưng ra hình j tùy cơ mặt mình. Có khi nó còn k ra lúm rõ đc. Nên thôi mình về. Để dành đủ tiền mình đi làm chỗ lớn cho đc bảo hành

2. bacsithuan

bacsithuan New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn tham khảo về tạo má lúm đồng tiền để biết thêm kiến thức

3. tranbinhtrongst88

tranbinhtrongst88 New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nghe có vẻ đơn gian nhưng lại k đơn giản.

4. Nguyenlinhbp2015

Nguyenlinhbp2015 Member

• 100 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Con bạn mình vừa mới đi mần hai cái bên miệng, gọi là xinh lung linh luôn. Mình cũng muốn, mà khổ nỗi tình trạng tài chính eo hẹp.

5. khatrang6601

khatrang6601 Active Member

• 182 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

có giống tự nhiên không nhỉ

6. nhungnhi561

nhungnhi561 Member

• 212 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

muốn làm quá, có bạn nào đi làm cùng mình k

7. mekhunglong

mekhunglong New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hay lam bạn ak

8. mebapcai23

mebapcai23 Member

• 57 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nhiều người làm bị lỗi hay sao ý nhìn như bị sẹo. May quá mình có rồi không phải làm :))

9. Hansury

Hansury Member

• 130 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nhìn cũng thật là duyên

10. triseothuydau245

triseothuydau245 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị mụn bằng nghệ là một phương pháp trị mụn đơn thuần mà an toàn được rất nhiều chị em ưa thích chỉ mất khoảng qua. có những hoạt chất nano curcumin sở hữu trong tinh bột nghệ, mụn trứng cá sẽ được diệt tận gốc giúp làn da phái đẹp trở thành láng mịn và tươi sáng trở lại.

một. Nghệ tươi

bí quyết trị mụn bằng nghệ tươi cực kì hiệu quả. Nghệ từ xa xưa đã nổi danh là thần dược giúp làm đẹp da, trị mụn và trị sẹo hiệu quả. Chưa cần tới những sản phẩm điều trị mụn trứng cá đắt đỏ, chỉ cần một ít nghệ tươi, bạn đã sở hữu thể tự chế cho mình các cách xóa sạch các đốm mụn đáng ghét. Bài này sẽ méc bạn cách trị mụn trứng cá từ nghệ ứng dụng cho bất kỳ loại da nào. Nào cộng khám phá nhé!Trị mụn bằng nghệ tươi giúp mẫu bỏ mụn trứng cá

cách trị mụn đơn thuần nhất từ nghệ ấy là tiêu dùng nghệ tươi đắp trực tiếp lên mặt. Sau khi rửa mặt sạch và rửa sạch nghệ, bạn chỉ cần thái lát nghệ và đắp lên vùng da bị mụn, hoặc ép nghệ lấy nước cốt rồi trâm lên vùng da mụn. Nghệ giúp kháng khuẩn, làm sạch sâu và giảm viêm, đẩy lùi mụn hiệu quả.

tham khảo: http://www.kemtriseo.com/kem-tri-tham-sau-thuy-dau-nao-tot-hieu-qua-nhat.html

hai. Tinh bột nghệ và sữa chua

Tinh bột nghệ và sữa chua

một phương pháp trị mụn và khiến cho đẹp da khác là phối hợp tinh bột nghệ mang sữa chua. Trộn đều tinh bột nghệ và sữa chua thành 1 hỗn tạp sền sệt rồi đắp lên mặt, lưu lại trên da khoảng 15 phút rồi rửa sạch.

Mặt nạ nghệ + sữa chua ko chỉ giúp trị mụn mà còn khiến cho trắng da.

3. Tinh bột nghệ và mật ong

Mật ong là 1 nguyên liệu phổ thông trong làm cho đẹp. lúc hài hòa mật ong sở hữu tinh bột nghệ để làm mặt nạ cho da, làn da của bạn không những sạch mụn, láng mịn mà còn giảm các vết thâm nám.

Bạn nên đắp mặt nạ tinh bột nghệ + mật ong hai lần/ tuần, đều đặn trong 1-2 tháng bạn sẽ thấy rõ hiệu quả.

Mật ong và nghệ tươi

4. Tinh bột nghệ và chanh

Công thức trị mụn hiệu quả bằng chanh và nghệ ko chỉ khiến cho đẹp da mà còn cải thiện tình trạng vết thâm do mụn để lại. Bạn chỉ cần trộn hỗn tạp nước cốt chanh sở hữu tinh bột nghệ sau đó trâm lên mụn rồi rửa sạch lại với nước. Lưu ý chỉ thoa vào những nốt mụn chứ chẳng phải cả khuôn mặt nhé!

5. Sản phẩm trị mụn trong khoảng nano curcumin

Curcumin, 1 thành phần với phổ quát trong củ nghệ có đựng chất chống oxy hóa mạnh mẽ, chúng lại với đặc tính chống viêm và chống vi khuẩn giúp khôi phục lại sự thăng bằng ngẫu nhiên của làn da.

Tinh chất nano curcumin

bên cạnh đó chúng cũng thịt chết các vi khuẩn có hại gây ra mụn giúp trị mụn trứng cá kịp thời. khoa học nano giúp tăng độ thẩm thấu vào da (nhờ vào kích tấc hạt nhỏ 30nm- 100nm) và da thuận tiện hấp thụ đến 80% tinh chất curcumin. Nano Curcumin cao giúp đẩy lùi melanin và ức chế sản sinh melanin rất mạnh mẽ. Nhờ vậy mà mẫu bỏ các vết thâm trên da 1 cách thức mau chóng và ngăn phòng ngừa hình thành vết thâm sau mụn hiệu quả. Tinh chất nghệ vàng còn với tác dụng điều tương trợ kem trị thâm sau thủy đậu nhờ kích thích sản sinh collagen và elastin giúp khiến cho đầy các vết sẹo lõm, liền sẹo nhanh chóng.

$Link$

11. quanlyseo2233cxx

quanlyseo2233cxx New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn