Tạo má lúm đồng tiền tự nhiên ở thẩm mỹ viện rất đơn giản

Tạo má lúm đồng tiền tự nhiên ở các thẩm mỹ viện, điều đã trở nên đơn giản

Chia sẻ trang này

1. rosa

rosa Member

• 192 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 4,460 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Với sự phát triển của công nghệ, ngày này, việc tạo má lúm đồng tiền cho các bạn có nhu cầu đã trở nên rất dễ dàng, không còn khó khăn như trước nữa. Hơn nữa, má lúm đồng tiền nhân tạo đẹp không thua kém má lúm đồng tiền tự nhiên, chính vì vậy tỉ lệ các bạn gái đi tạo má lúm đồng tiền ngày càng cao.

Vậy tạo má lúm đồng tiền ở thẩm mỹ viện như thế nào? Chúng ta cùng tìm hiểu nhé.

Quy trình tạo má lúm đồng tiền tự nhiên gồm các bước sau:

Bước 1: Bác sĩ đo vẽ, xác định và đánh dấu vị trí tạo má lúm đồng tiền.

Bác sĩ tư vấn, đánh giá tình trạng khuôn mặt và má để xác định nếu có lúm đồng tiền trên má có đẹp và hợp lý hay không. Sau đó, bạn sẽ được đo, vẽ và đánh dấu vị trí sẽ tạo lúm đồng tiền.

Bác sĩ nhấn thử lúm má, khách hàng tự quan sát và cảm nhận xem hình thức của lúm đồng tiền sau khi làm có đẹp và phù hợp không trước khi quyết định có thực hiện kỹ thuật.

Bước 2: Gây tê để khách hàng không cảm thấy đau hay khó chịu trong quá trình thực hiện. Bạn sẽ được sát khuẩn vùng mặt, khoang miệng; gây tê tại chỗ bằng Lidocain 1%.

Bước 3: Bác sĩ sẽ rạch một đường mổ nhỏ bên trong niêm mạc má của bạn. Phẫu thuật được thực hiện từ trong miệng, nên không lộ bất kỳ dấu vết nào ngoài da. Một mũi khâu nhỏ sẽ được xuyên qua mặt trong má và đính cơ vào mặt dưới da tạo má lúm tại vị trí đã được bác sĩ đánh dấu. Kỹ thuật được thực hiện trong khoảng 20 phút, nhẹ nhàng và đơn giản, không đau, không để lại sẹo và không sưng tấy, do đó, bạn có thể về nhà ngay, không mất thời gian nghỉ dưỡng.

Cận cảnh phẫu thuật tạo má lúm đồng tiền đây nè các bạn:

2. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Đơn giản nhỉ, thể nào giờ nhiều bạn đi phẫu thuật tạo má lúm đồng tiền thế. :p Cá nhân mình ko thích lắm

3. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 180 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

không biết tạo má lúm đồng tiền tự nhiên như thật không nhỉ? nhìn nàng tạo má lúm trong pic trên sợ bị photoshop rồi cũng nên

4. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Má lúm đồng tiền nhân tạo đc mà, quá đơn giản và trông như thật luôn, bạn nhìn ko thế biết đc đâu

5. ^_^

^_^ Member

• 103 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Giờ công nghệ hiện đại thật đấy, muốn cái gì đều có thể đi làm đc. :D

6. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

thời đại của công ngệ mà bạn, mà nhìn cô người mẫu ảnh ấy tạo má lúm đồng tiền tự nhiên như thật ấy k biết có photoshop gì không?

7. phuonghoang

phuonghoang Member

• 90 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

mình nghĩ cũng có photo shop nhưng mà tạo má lúm đồng tiền cũng trông như thật thôi