Tẩy da chết toàn thân tại thẩm mỹ viện Linh Chi có tốt không?

Tẩy da chết toàn thân tại thẩm mỹ viện Linh Chi có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. Mưa ngâu

Mưa ngâu New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 8,101 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Tẩy da chết toàn thân tại thẩm mỹ viện Linh Chi có tốt không mọi người ơi? Nghe nói tẩy da chết sẽ khiến lỗ chân lông thoáng hơn và sẽ đẹp da hơn nên mình muốn thử. Gần nhà mình có thẩm mỹ viện Linh Chi nên định qua đó cho tiện nhưng chưa rõ chất lượng ở đó thế nào nên muốn mọi người tư vấn giúp mình. :D Mình cảm ơn mọi người trước.

2. donghocat

donghocat Member

• 79 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Tẩy da chết bằng: Muối
    Muối là nguyên liệu rẻ và sẵn có nhất trong mỗi căn bếp, đây cũng là loại thực phẩm có công dụng loại bỏ tế bào chết, cải thiện lưu thông máu và làm mịn làn da.
    Pha muối biển với một thìa dầu olive, thêm 5 giọt tinh dầu cam hoặc mơ để dưỡng ẩm, sau đó chà nhẹ nhàng lên cơ thể từ 5-10 phút và rửa sạch bằng nước ấm.
    Với những bạn gái có làn da nhạy cảm, muối biển có thể làm da bạn hơi ửng đỏ và xót, bạn hãy giảm thời gian tẩy tế bào chết để tránh hiện tượng này nhé!

3. ánh sao mai

ánh sao mai Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tẩy da chết ah.dùng thuốc tẩy nhé

4. Huyền Nhi

Huyền Nhi New Member

• 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Sao bạn lại khuyên dại thế ?
    @ bạn chủ thớt: Tẩy da chết bạn nên mua nước hoa hồng có bán tại các cửa hàng thuốc trên toàn quốc. Mình hay dùng, dùng xong thấy da mịn hơn đấy.

5. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Đúng là tẩy da chết sẽ khiến lỗ chân lông thoáng hơn đấy, dịch vụ này đơn giản thôi nên tmv LInh Chi họ làm tốt mà.

6. thuongnguyen

thuongnguyen Active Member

• 101 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Tẩy da chết thì tự làm cũng được mà bạn.
    Đâu cần đến thẩm mỹ viện, dùng muối hoặc nước hoa hồng đều hiệu quả ...

thanhthao thích bài này.

7. nguyenthibinh

nguyenthibinh New Member

• 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

theo mình tng là người ti đây tr nám da 1 ln mình thy h làm cũng khá ok hin ti mình thy hài lòng vi cánh h làm và quan trng nht là h đã cha khói nám da cho mình và sau đó h cũng có nhng dch v khi mà điu tri song na như hi thăm hay tưvn này n

8. thanhthao

thanhthao Member

• 72 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình chỉ thấy có dịch vụ tắm trắng với chăm sóc da thôi chứ chưa nghe dvụ tẩy da chết bao giờ
    Cái nàytự làm ở nhà cũng đc mà ?

lazycat thích bài này.

9. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

CÓ dịch vụ đó đấy bạn, ở nhà thì bạn tự làm kiểu gì nhỉ? Đến tmv họ cùng các phương pháp chuyên dụng mới hiệu quả chứ. Cái này đối với tmv thì ko khó nhưng đối với mình thì ko tự làm được đâu

10. Đỗ Lan Anh

Đỗ Lan Anh New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cai này hình như cn điu tr lâu dài và my ln mi khi được cơ hơn na li tùy thuc vào tình trng sc kho nói cánh khác đó là sc đ kháng ca mi người na thi giân cn 1 ti 2 tháng mi dt đim được cơ

11. lazycat

lazycat Member

• 48 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Đây nhé ! :D
    Muối tinh

Nguyên liệu:
    • 1/3 chén muối tinh.
    • 1 thìa dầu oliu.
    • 3-5 giọt tinh dầu dừa hoặc tinh dầu bạc hà.
    Cách làm: cho tất cả các nguyên liệu đã chuẩn bị vào một chén nhỏ, trộn đều hỗn hợp. Sau đó dùng hỗn hợp này đắp lên da mặt, massage nhẹ nhàng cho da và để yên trong vòng 15 phút. Cuối cùng rửa mặt lại với nước ấm và thoa một ít kem dưỡng ẩm cho da. Bạn nên chăm chỉ thực hiện ít nhất 1 lần/tuần để có hiệu quả nhất nhé!.