Tẩy nốt ruồi ở Thẩm mỹ viện

Tẩy nốt ruồi ở Thẩm mỹ viện

Chia sẻ trang này

1. Kyuminie

Kyuminie New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,574 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

em vừa đi tẩy 2 nốt ruồi trên mặt ở thẩm mỹ viện Kangnam
    giá siêu đắt nhưng lúc tẩy có sử dụng cái máy để đo j đấy (lúc đó nhắm tịt mắt chẳng dám mở ra :) )nên mình khá yên tâm.nhưng tẩy xong có chị đưa cho mình mỗi 1 lọ thuốc bảo bôi còn chẳng dặn cái j nên cảm thấy họ vô trách nhiệm quá.
    Cả nhà có ai từng tẩy ở đây chưa để em nó yên tâm.
    mà TMV kangnam có uy tín ko mọi người.em tìm trên mạng thấy bảo TMV này tốt ko bít có đúng ko?

2. HaiLua

HaiLua Active Member

• 188 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Mình cũng từng tẩy nốt ruồi, tùy từng nốt ruồi mà có giá cả khác nhau mà bạn, lầnđó mình tẩy 3 cái, 2 cái nhỏ, một cái nốt ruồi lồi to, cũng phải làm 3 lần mới hết, dịp đó sv ko biết đến tmv nên tẩy ngay ở quán cắt tóc gội đầu, giá cách đây 4 năm rùi mà đã tới 500k đó bạn ah.

Ah mình cũng thấy nhìu ng bảo tmv này rất ok mà, mình thì chưa vào nhưng đi qua đó rồi

3. alohato

alohato Member

• 63 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn tẩy 2 nốt ruồi hết bao nhiêu? chắc ko may nên gặp phải đúng hôm chị đó cãi nhau với chồng rồi :D

4. Kyuminie

Kyuminie New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

=.= hết 700k rồi c ak.nhưng chị ý bảo phải đến 2 lần nữa đốt cho hết chân.tức là phải mất thêm 1tr nữa cơ

5. Kyuminie

Kyuminie New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

à.t tẩy 1 cái nhỏ 1 cái to.chị ý cũng bảo t phải làm 3 lần.nhưng làm cả 3 lần mới hết có 500k hả.chị ý bảo t mỗi lần hết 500k mới sợ chứ.sv nghèo rớt :(((((

6. kuty

kuty New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

tẩy nốt ruồi mà mắc z á.hic.
    mình có 3 cái ,1 cái to bằng đầu đũa k bit hết bn nhỉ?

7. kuty

kuty New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

z chứ chi phí sao pn?

Thich Le thích bài này.

8. kuty

kuty New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cũng tùy theo nốt ruồi, nhiều ít nữa bạn. bạn muốn biết rõ thì nên đến để bác sĩ tư vấn rõ hơn ạ. nếu không thì bạn điện thoại để được tư vấn nhé . Mà chi phí cũng không đắt đâu bạn.^^

thanks bn nhiu.:)

9. tuongvy1512

tuongvy1512 New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tẩy nốt ruồi mình thấy nhiều người ham rẻ, đi tẩy về còn bị sẹo nữa. Tốt nhất chọn chỗ nào giá cao tí nhưng mà cam kết ko để lại sẹo bạn ah.

Chủ đề của tuần