Tẩy trắng răng có ảnh hưởng gì không mọi người ơi?

Tẩy trắng răng có ảnh hưởng gì không mọi người ơi?

Chia sẻ trang này

1. Suju88

Suju88 Member

• 31 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 1,622 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Các chị cho e hỏi 1 câu: tẩy trắng răng có ảnh hưởng gì không mọi người ơi?
    E đang tính đi tẩy trắng răng cho hàm răng trắng sáng, bóng bẩy hơn. Nhưng còn lăn tăn, ko biết về lâu vầ dài, có ảnh hưởng đến sức khỏe răng lợi ko ah? nếu ảnh hưởng thì ảnh hưởng ra sao?
    nếu ko ảnh hưởng thì e quyết tâm đi làm ạ

2. minmin

minmin New Member

• 21 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

tẩy trắng răng có ảnh hưởng đó chị ơi. đó là làm răng trắng hơn, sáng hơn, đẹp hơn, duyên hơn, tự tin hơn khi cười
    chả sao sất đâu chị :D

lethao_aob thích bài này.

3. Trà Mi

Trà Mi New Member

• 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

e nge nói tẩy trắng răng thì sẽ làm răng yếu hơn, dễ bị hỏng men răng. sau này răng dễ bị ê buốt..
    nên ngĩ đến tẩy trắng răng e lại sợ sợ :((

tongcuc730 thích bài này.

4. lethao_aob

lethao_aob Member

• 30 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tẩy trắng răng làm cho răng trắng hơn, cười đẹp hơn. Tuy nhiên, bạn cần phải tìm nha khoa Uy tín để tẩy trắng. Vì nếu làm ẩu, dễ bị ê buốt răng lắm đấy :)

CAO LÝ MỸ AN thích bài này.

5. CAO LÝ MỸ AN

CAO LÝ MỸ AN New Member

• 19 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

ê buốt ko phải là do Nha sĩ ẩu mà là do men ngà của bệnh nhân quá mỏng hoặc quá nhạy cảm. Thông thường những bs có kinh nghiệm sẽ cho tẩy tại nhà bằng Carbamine Peroxiade đối với bệnh nhân lần đầu tẩy Răng.

6. Bichphuong76

Bichphuong76 Member

• 47 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Về việc tẩy trắng răng, bạn có thể đến nha khoa Á Âu gần chợ Bến Thành để tìm hiểu thêm, tại đây có nhiều phương pháp tẩy trắng với chi phí khác nhau

7. troixanhmaytrang

troixanhmaytrang New Member

• 22 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tẩy trắng răng sẽ giúp cho bạn có một nụ cười trắng đẹp và tự tin chứ có hại gì đâu bạn. Quan trọng là tìm được nha khoa tốt, uy tín và sử dụng hệ thống tẩy trắng cao cấp là OK. Theo mình biết thì trên thị trường hiện nay có rất nhiều hệ thống tẩy trắng trôi nổi khác nhau nên muốn bảo vệ sức khỏe răng miệng tốt thì phải tìm hiểu kĩ trước khi làm. Bản thân mình thì cũng đã tẩy trắng vài lần rồi, mà lần nào làm cũng đến trung tâm nha khoa Dr. Hùng để làm- ở 244A Cống Quỳnh, Q1 á ( đoạn đối diện siêu thị Hà Nội). Nha khoa này thì mình tuyệt đối tin tưởng vì chỉ cần bước vào là bạn đã cảm nhận được sự sạch sẽ và thấy các trang thiết bị hiện đại lắm. Nói chung là tiền nào của nấy thôi bạn, đừng vì tiếc chút tiền mà mang sự bực bội vào mình. Chúc bạn có được nụ cười trắng sáng nhé!

8. langthamminhanh

langthamminhanh New Member

• 27 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Răng xin màu thì có thể tẩy nhưng chi phí cho việc tâỷ có đắt không mọi người.

9. tongcuc730

tongcuc730 Active Member

• 240 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

đúng rồi đấy ạ. em thấy bị mòn răng thôi

10. giangloan654

giangloan654 Member

• 201 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

bị ảnh hưởng đến men răng nhưng ko có gì đáng lo ngại răng sẽ trắng đẹp lên