Tẩy trắng răng tại nhà giá bao nhiêu?

Tẩy trắng răng tại nhà giá bao nhiêu?

Chia sẻ trang này

1. Namtt

Namtt New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 10,153 Lượt xem

• 57 Lượt trả lời

2. HoaNang

HoaNang Member

• 68 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Tất nhiên là giá tẩy trắng răng tại nhà và nha khoa chênh lệch nhau rồi
    Tai nhà thì rẻ hơn, tẩy ở nhà thì dùng máng tẩy, còn ở phòng khám thì dùng các công nghệ khác.

3. maikhoi

maikhoi New Member

• 16 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Hôm trc mình đi khám răng miễn phí tại nha khoa hoàn mỹ, may mắn đc chính bs Hải khám, bs ý nhiệt tình và niềm nở lắm, răng mình bị sâu bs cho lời khuyên trong cách phòng và chữa, tẩy trắng tại nhà bên đó 1tr5 đấy bạn ah,

4. thuydo2211

thuydo2211 Member

• 51 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

tẩy trắng răng tại nhà thì c có thể dùng soda banking ấy. e mới học đc cách tẩy trắng răng này. đơn giản mà lại hiệu quả, làm luôn tại nhà. mà soda banking chị ra hiệu thuốc mà mua.

5. Biển tình

Biển tình Member

• 223 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Cái này uống vào có bị làm sao ko bạn nhỉ??? Mình sợ mấy cái này ko được uống ấy chứ.

6. TuTuyet

TuTuyet Member

• 41 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Có dv làm tại nhà cơ ah, làm tại nhà thì họ làm sao mang các dụng cụ đi đc, tốt nhất là cứ đến nhà khoa, đày đủ tiện nghi giá cũng chỉ xêm xêm nhau thôi mà

7. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Tẩy trắng răng tại nhà là mình tự tẩy tại nhà thôi. :p Dùng các dụng cụ, các nguyên liệu để tự làm đó các bạn ạ, chứ ko phải mời bác sĩ về nhà làm đâu.

8. Hoàng Yến

Hoàng Yến Member

• 39 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Giá tẩy trắng răng tại nhà tầm 1m hoặc 1m2 bạn nhé

9. ngothivan

ngothivan Member

• 72 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

soda banking vẫn dùng để làm trắng răng mà. nhưng thấy bảo ko tốt, hại răng thì phải.

10. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 475 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Có phương pháp mình tự tẩy trắng răng tại nhà nè bạn, mình chỉ mất chút công sức và mua 1 ít dụng cụ thôi.

1. Chải và làm sạch răng miệng như thường lệ.
    Sau đó cho một lượng thuốc nhỏ vừa đủ ( cỡ hạt đậu xanh ) thuốc tẩy trắng có dạng gel vào mặt trước mỗi răng trên khay tẩy trắng. Không nên cho nhiều, thuốc có thể tràn ra ngoài làm viêm nướu.

2. Mang khay vào miệng sao cho các răng được tiếp xúc đều với thuốc tẩy trắng răng .
    Tránh để khay bị dịch chuyển, dùng gạc sạch lau sạch thuốc tẩy tràn ra ngoài.

3. Khay được gắn vào bạn phải cảm thấy thoải mái và đeo liên tục trong suốt thời gian chỉ định.
    Thông thường bạn đeo những lần đầu nước bọt có thể tiết ra, điều đó bạn đừng lo và vẫn nuốt nước bọt bình thường.

Sau khi tra thuốc xong bạn nên nhớ bỏ thuốc chưa dùng vào tủ lạnh, ngăn mát để thuốc không hư.
    Khi có triệu chứng gì như ê buốt, chẳng hạn bạn có thể uống thêm 1 viên thuốc paracetamol thông thường hoặc gọi ngay cho bác sĩ của bạn.

4. Sau thời gian tẩy trắng ấn định, bạn lấy khay tẩy ra và chải răng miệng sạch như thường lệ .

5.Khay tẩy trắng cũng được chải rửa sạch và ngâm vào ly nước sạch.

11. Phạm Oanh

Phạm Oanh New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị gái em mới dùng dịch vụ tẩy trắng răng ở chỗ nha khoa hoàn mỹ - hình như ở 255 xã đàn ý ah.
    làm trọn gói thì hết 3tr 5 chị ah.

12. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 506 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

3tr5 là tẩy răng tại nhà hả bạn? Có vẻ đắt nhỉ.

13. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Cái này là tại nha khoa đó bạn, ko phải tại nhà đâu. Họ làm gì có dịch vụ tẩy trắng răng tại nhà

14. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Theo mình thì bỏ nhiều tiền là các bác sĩ sẽ đến tận nhà làm thôi, nhưng bỏ ra như thế ko đáng, thà đến nha khoa hay hơn. :D

15. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 579 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Các nhà triệu phú, vương giả có đội ngũ bác sĩ riêng thì sẽ có dịch vụ đó bạn ạ. :v ở VN chưa phổ biết dịch vụ này đâu

16. xa dan

xa dan New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn qua Nha Khoa Medita - 376 Xã Đàn hoặc gọi điện thoại cho bác sĩ Kiêu 0936666988 để tư vấn nhé, anh ý toàn làm cho giới nghệ sĩ đấy. Giá cũng okie mình làm tẩy trắng răng là 1,5t được giảm 10%^^

17. cubin18

cubin18 Active Member

• 228 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Mình vừa thấy đứa bạn bảo làm tại nhà giá khoảng 1.500

18. phuongnguyen91

phuongnguyen91 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

không phải cứ bỏ nhiều tiền là bác sỹ sẽ đến làm đâu bạn ạ,nó có từng gói tẩy răng ở nhà hoặc trọn gói bạn ạ.Con bạn mình mới sd pp tẩy trắng răng bằng máng tẩy ở nha khoa Hoàn Mỹ tại nhà hết 1,5tr. tẩy trắng răng tại nhà tiện cái là hoàn toàn có thể tự thực hiện tại nhà sau khi được bác sỹ hướng dẫn cụ thể cách đặt thuốc và đeo máng mà không cần phải đến trực tiếp trung tâm. Tớ thấy như thế tiết kiệm được thời gian đi lại,chịu khó ăn kiêng là có ngay 1 hàm trắng sáng

19. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

không biết có làm mòn men răng không?hình như mất men răng là răng sẽ đen đấy

20. samttn

samttn Member

• 108 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Tuỳ theo bệnh nhân, tùy theo độ cứng của men răng mà có người tẩy trắng được, có người tẩy trắng răng thất bại. Có người trong khi tẩy ngà răng bị ê buốt nhiều, có người bị ê buốt ít.