Tẩy trắng răng tự nhiên an toàn không bị ê buốt ố vàng?

Tẩy trắng răng tự nhiên an toàn không bị ê buốt ố vàng?

Chia sẻ trang này

1. Mai Tú

Mai Tú New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,545 Lượt xem

• 29 Lượt trả lời

2. HoaNang

HoaNang Member

• 68 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Phải chọn nha khoa hay chọn bs tốt vào, cứ vào mấy phòng khám linh tinh là làm hỏng cả hàm răng đó
    Đúng là ko gì quan trọng bằng răng miệng, răng mà hỏng thì thôi khỏi ăn uống gì...

3. Honey

Honey Active Member

• 404 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Do tìm địa chỉ ko chất lượng nên nhiều ng đi lấy cao răng hay tẩy trắng răng về bị ê buốt, nhìu ng tẩy xong về răng dễ bắt với các loại đồ ăn thức uống màu mè hơn. Cứ chọn nơi uy tín vào mà làm, đắt mà cát ra miếng con hơn tiền mất tật mang

4. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Ôi, nếu muốn ko bị tê buốt, ố vàng thì bạn qua nha khoa đi, mình thấy có nha khoa Hoàn Mỹ làm ổn lắm đấy.

5. TuTuyet

TuTuyet Member

• 41 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nha khoa này giá có mắc ko bạn, mình nghe bạn bè nói đến nha khoa tốn kém lắm

6. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Giá dịch vụ tẩy trắng răng tầm 1-2tr đó bạn, khá đắt đấy.

7. Hoabantrang

Hoabantrang Active Member

• 226 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình cũng ít khi đi tẩy trắng răng vì sợ bị sau khi tẩy răng sẽ bị tình trạng ê buốt kéo dài. Tốt nhất là ít dùng chất kích thích và vệ sinh răng miệng hợp lý để hàm răng luôn trắng sáng

8. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Nếu dùng các chất tự nhiên thì ko lo ê buốt ố vàng đâu. Chỉ sợ ko hiệu quả đc thôi các mẹ ạ. Giờ nhiều người răng bị ố vàng lắm

9. Phạm Oanh

Phạm Oanh New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị thử tham khảo dịch vụ tẩy trắng răng ở bên nha khoa hoàn Mỹ xem ah. c mình tẩy trắng răng ở đây đc 1 thời gian rồi, ko bị ê buốt hay ố vàng gì cả.

10. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 506 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Thường xuyên ăn những loại rau quả như: táo, cần tây, cà rốt, rau cải, rau diếp... Lượng axit tự nhiên trong những loại thực vật cùng với sự giàu chất xơ của táo giúp loại đi những mảng bám và làm răng bạn trắng hơn.

11. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Đến nha khoa tẩy trắng răng cho nhanh và hiệu quả bạn ạ. Xong hãy áp dụng các cách ăn uống như trên để giữ cho răng trắng đẹp.

12. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Tẩy trắng răng ở các nha khoa toàn dùng máy móc thiết bị, làm sao mà "tự nhiên" đc nhỉ??? Tự nhiên thì phải dùng các chất thiên nhiên chứ

13. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 579 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Ý là tẩy để răng trắng tự nhiên bạn ạ, chứ dùng các chất thiên nhiên làm sao tẩy trắng đc

14. cubin18

cubin18 Active Member

• 228 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

hóng,e cũng có nhu cầu tẩy trắng răng nhưng sợ răng bị hỏng quá hic

catnho thích bài này.

15. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Thấy chị bạn giới thiệu đến nha khoa Hoàn Mỹ nhưng không biết giá cả ở đây thế nào,em chưa kịp hỏi chị bạn kia nữa hic ai biết không ạ

cubin18 thích bài này.

16. cubin18

cubin18 Active Member

• 228 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

e thấy bảo 2.500 đó bác

17. catnho

catnho Active Member

• 296 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Dùng hóa chất có nguy cơ hỏng răng rất cao,mình gợi ý cho bạn 1 số cách làm trắng răng thân thiện nhé

1.Dầu ô liu

Nếu bạn mong muốn có sự lựa chọn an toàn để làm trắng hàm răng thì hãy dùng dầu ô liu. Loại dầu thực vật tự nhiên này là chất hoàn hảo để bạn loại bỏ những vết bẩn và những lớp cặn từ bộ răng của bạn.

Đơn giản bạn chỉ cần dùng miếng vải cotton sạch và nhúng chúng vào dầu ô liu. Bước tiếp theo là dùng nó để chà lên răng. Bạn hãy dùng lực nhẹ nhàng để khắc phục và tẩy rắng răng một cách an toàn.
    2.Vỏ cam

Không cần sử dụng phương pháp điều trị siêu đắt tiền để có hàm răng trắng lấp lánh bởi loại trái cây có múi này không chỉ được dùng cho da, cơ thể mà còn cho cả hàm răng. Để có một nụ cười không tì vết, điều quan trọng là hãy tận dụng vỏ cam để làm trắng sáng hàm răng. Hãy lấy mặt bên trong của vỏ cam và chà trực tiếp lên răng. Sau đó bạn chỉ cần rửa sạch các cặn bã của vỏ cam bằng nước lạnh.

3.Lá nguyệt quế khô

Chuẩn bị một hỗn hợp với 2 thìa cà phê bột hoặc lá nguyệt quế khô và 2 thìa bột vỏ cam. Lấy một ít bột này rắc lên bàn chải đánh răng và vệ sinh như bình thường. Giữ hành động chải răng này trong vòng 4 - 5 phút sau đó bạn có thể rửa sạch với nước lạnh.
    4.Dấm trắng

Tương tự như giấm táo, bạn cũng có thể sử dụng giấm trắng để làm sạch những điểm tối trên hàm răng. Nhờ tác dụng tẩy trắng tự nhiên, bạn sẽ có một bộ răng không tì vết chỉ sau một vài lần thực hiện. Hãy nhỏ vài giọt giấm táo lên bàn chải đánh răng và bắt đầu chải, cuối cùng chỉ cần súc lại miệng với nước lạnh như bình thường.

18. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

bên Hoàn Mỹ có nhiều gói tẩy trắng răng quan trọng bạn chọn gói nào vì mỗi gói tẩy trắng răng giá cả lại khác nhau đấy ạ

19. nanand

nanand Active Member

• 270 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mình thấy mấy pp bạn đưa ra tốt mà lại an toàn nhưng mấy pp chỉ dành cho những người có nhiều thời gian.chứ những nguwoif bận rộn như bọn mình thì cần hơn là 1 pp nhanh và hiệu quả

20. phuongnguyen91

phuongnguyen91 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào bạn,mình mới tẩy trắng răng Laser Whitening ở bên này giá là 3,500tr sau 1h mình đã có hàm răng trắng sáng như chị Kim Tae Hee rồi