Tẩy trăng trắng bằng công nghệ LED ở phòng khám răng Hà Nội ra sao?

Chia sẻ trang này

1. Dương Linh

Dương Linh New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 1,433 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Em thấy mấy chị trong cty bảo công nghệ tẩy trắng răng hiện nay còn sử dụng đèn LED để tạo ra hiệu quả cao mà giá cả cũng phải chăng lắm. Vậy là giấc mơ của em sắp thành hiện thực rồi. May mắn là có một chị còn cho em địa chỉ phòng khám răng Hà Nội, bảo làm ở đây chất lượng lắm nhưng em không rõ thực hư ra sao. Mọi người cho em lời khuyên với!

phuongthao Vũ thích bài này.

2. Trang Lala

Trang Lala New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Lại mới có công nghệ tẩy trắng răng bằng LED à, hiện đại nhỉ, hum nào pải thử mới đc :):):)

Dungnguyen85 thích bài này.

3. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Đèn Led làm sao mà tẩy trắng rwang được nhỉ? Nghe lạ quá, mình nghi ngờ công nghệ này lắm

nguyenhongnam69 thích bài này.

4. minhngocVov1

minhngocVov1 New Member

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ko biết các phòng khám khác đã có công nghệ này chưa, nếu chưa có thì tốt nhất ko nên thử, chị sợ nó 0 chất lượng lắm :)

5. phuongthao Vũ

phuongthao Vũ New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ờ, em thấy nha khoa Răng Hà Nội này khá nổi tiếng này, có phải nằm ở Láng Hạ đúng ko chị, nhưng tẩy trắng răng bằng LED nghe mới quá, hình như ở đây là cơ sở đầu tiên sử dụng cách này thì pải, nếu vậy chị nên tìm hiểu thêm xem sao :)

6. Dungnguyen85

Dungnguyen85 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy bảo nha khoa Răng hà nội này có nhiều cơ sở khang trang và hiện đại lắm, cũng nhiều người biết đến, khá là uy tín đó, 1 cái ở LÁng Hạ thì pải, vậy cũng ko lo lắm về việc tẩy răng bằng công nghệ mới:D

7. nguyenhongnam69

nguyenhongnam69 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng thấy bảo là có công nghệ tẩy trắng răng bằng đèn Plasma, ko biết có pải là cùng 1 loại với đèn Led ko, mà cũng chưa rõ chất lượng ra sao nữa, mới quá mà:rolleyes: cũng hơi lo lo

8. vunguyetminhlotte

vunguyetminhlotte New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thì chưa đi tẩy trắng răng lần nào nhưng nhỏ bạn em mới đi làm về cũng bảo là tẩy trắng răng công nghệ mới nhưng đc có hơn tháng đã thấy xỉn màu rùi, quá chán:)

9. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 503 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Ngoài đèn Led họ còn dùng thuốc tẩy trắng nữa. Cùng với công nghệ Led, Pola office là thuốc tẩy trắng thế hệ mới hoàn toàn không hại cho răng hay làm yếu răng, bản chất của nó là sử dụng phản ứng oxy hóa khử, phóng thích oxy nguyên chất thấm vào cắt đứt chuỗi protein màu trong răng làm cho chúng ta không còn nhìn thấy màu dưới ánh sáng tự nhiên. Pola office có PH = 7 trung tín nên không gây hại bề mặt men răng như bạn thường nghĩ.
    Quá trình tẩy trắng chỉ làm thay đổi màu răng, không làm thay đổi cấu trúc răng, đồng thời tiến trình thực hiện cũng không gây đau hay ê buốt, trừ trường hợp răng bạn quá nhạy cảm, tuy nhiên cảm giác này chỉ xuất hiện trong vòng một ngày, bạn có thể dễ dàng chịu được.

10. Pth941

Pth941 Active Member

• 633 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Tẩy trắng răng phải mất vài triệu hay sao ấy các bạn nhỉ? Không biết họ dùng cái gì mà chi phí đắt thế.