Thải độc cơ thể bằng cách nào hiệu quả nhất?

Thải độc cơ thể bằng cách nào hiệu quả nhất?

Chia sẻ trang này

1. Cam Thảo

Cam Thảo Member

• 57 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

• 7,562 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Em mới chạm tuổi băm mà da dẻ đã sần sùi và xuất hiện các vết nám sậm màu, nhiều mụn ẩn lắm. Em cũng không biết là do chế độ ăn uống hay là tại tính chất công việc của em phải thường xuyên ra ngoài tiếp xúc với khói bụi, ánh nắng mặt trời nên bị như vậy nữa. Mà hình như da đã bị vậy rồi thì mình có dưỡng cỡ nào cũng không hiệu quả phải không các chị? Mấy tháng nay em dùng nhiều loại kem dưỡng da xịn và chăm sóc kỹ lắm nhưng chẳng thấy thay đổi gì cả nên đang tìm giải pháp thải độc cơ thể xem thế nào. Các chị ai biết cách nào giúp thải độc cơ thể hiệu quả nhất thì mách em với nhé!

canchinhsua and Voi Còi 199 like this.

2. Voi Còi 199

Voi Còi 199 Active Member

• 122 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Các chị, cứ mải mê tìm pp giải độc cơ thể hiện đại làm gì . Em thấy Nước lọc là thức uống thải độc tốt nhất, nó làm pha loãng độc tố và có thể đưa độc tố ra ngoài cơ thể theo tuần hoàn máu. Vì thế nhất định phải uống 8 cốc nước mỗi ngày, tốt nhất nên uống một cốc vào sáng sớm.

Cam Thảo thích bài này.

3. Cam Thảo

Cam Thảo Member

• 57 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

cảm ơn bạn, biết là nước lọc là thức uống tốt nhưng cũng chỉ được phần nào thôi, mình muốn pp giải độc nào mà tốt từ bên trong cơ thể ấy.

4. canchinhsua

canchinhsua Member

• 189 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Em đang thải độc cơ thể bằng detoxgreen nè chế, loại này là sp đầu tiên và duy nhất trên thị trường có cơ chế thải độc kép tại gan và tế bào; em dùng cũng được 1 tháng rồi thấy cơ thể nhẹ nhõm, da sáng mịn, ngủ sâu giấc hơn đăc biệt là năng lượng làm việc cũng nhiều hơn.

5. Tiểu Châu

Tiểu Châu Member

• 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Da đã bị mụn ẩn rồi thì dưỡng rất khó, nếu không biết cách thì mình tốn tiền mỹ phẩm mà vô tình “dưỡng” cho các mụn luôn.
    Theo mình là ngoài ăn uống nhiều vitamin, ngủ nghỉ hợp lý thì mình phải chữa cho hết các mụn dưới da đó, trả lại làn da bình thường thì dưỡng mới được.
    Mình từng có thời gian da dẻ xấu, mụn nên rất thông cảm với chủ top.

6. Cam Thảo

Cam Thảo Member

• 57 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Hiệu quả vậy hả chị? E mới nghe đến pp detox thôi chưa biết sp detoxgreen này, uống có đảm bảo an toàn ko, muốn mua thì mua ở đâu.

canchinhsua thích bài này.

7. canchinhsua

canchinhsua Member

• 189 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chị thấy cô dược sĩ bảo sp này uống yên tâm lắm, nguyên liệu nhập từ thụy sĩ mà, em mua thì cứ lên website www.detoxgreen.vn. của họ mà tìm hiểu nhé.