thẩm mĩ viện Hoàng gia tại địa chỉ 149 đường 3/2 p11-q10 vô trách nhiệm

thẩm mĩ viện Hoàng gia tại địa chỉ 149 đường 3/2 p11-q10 vô trách nhiệm

Chia sẻ trang này

1. huongly

huongly New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 61,570 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

tôi có mua vocher hotdel tại tmv này và quy trình thì đúng là treo đầu dê bán thịt chó các bạn ạ k thể chấp nhận đc
    sau liệu trình giảm mỡ bụng cho mình về khoang 3h sau mình bị rát và vùng bụng có vết bầm tím rồi trong bụng đau nhức
    cả đêm k ngủ đc
    sáng hôm sau tới đây họ kêu giờ họ k phải tmv Hoàng gia mà là TmV việt mỹ
    những vocher mà khách hàng tới là họ tiếp nhận làm khi gọi hỏi sao tới địa chỉ này mà lại tên khác họ bảo đúng là tmv hoàng gia và bảo mình vào trong
    Mình tới ý kiến và kêu là k sao và bảo là k thấy gì kêu mình 2 tuần sau quay lại
    thử hỏi lần đầu tiên đi làm mà bị vậy ai có thể tiếp tục tin tưởng mà làm tiếp liệu trình mà cô nhân viên ở đây nhận xét là k nhìn thấy dấu hiệu gì trên cơ thể mình
    image.jpg image.jpg image.jpg
    image.jpg image.jpg

2. minhngoc

minhngoc Active Member

• 287 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

sao kỳ vậy, cùng 1 địa chỉ hoàng gia lại biến thành việt mỹ là sao ? khó hiểu vậy
    bạn mua voucher làm liệu trình mấy lần, làm hết nhiều ko?
    làm xong có thấy giảm đc tí nào chưa bạn?

3. huongly

huongly New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình mua vocher ở hotdeal đó b ơi t ghi lại hết cả các cuộc nói chiyeenj và trả lời của nhân viên luôn đó b ạ mới đi làm buổi đầu tiên về đã bị luôn b ạ

4. huongly

huongly New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

t k phải là trường hợp đầu tiên và duy nhất tại cơ sở đây đâu b ạ
    cái t bực nhất là thái độ của nv khi khách tới thắc mắc và có phản hồi ra nói chuyện xong là quay ngoắt đi thực sự là k muốn đưa lên làm gì nhưng các b tránh tình trạng như t nhé ai mà lân đầu tiên đi làm đẹp như tớ thì nên seach trc nhé
    hãy tìm nơi uy tín như MALISA hoặc thuỳ dung ở 40 dg 3/2 p12 .q10 đây là địa chỉ uy tín mà bạn t đã từng đi và khi b tới làm dịch vụ cũng k quá mắc và chất lg tốt 5sao đó

5. huongly

huongly New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có ai chấp nhận đc khi vết bầm tím có thể thấy rõ bằng mắt thg như vậy và nhân viên đưa mình đi làm điều trị colagen xong mà vẫn còn tình trạng rõ rệt như ảnh vậy mà nói với bà chủ là da t bị sạm và bị rạn do sinh e bé
    và chị chủ đg ở xa k thấy đc tận mắt và nghĩ là mình nói xạo nên đã nói mình rằng " em còn trẻ, còn sinh con nữa vì vậy e hãy để lại phúc đức cho con cái nữa" nói tơi đó là mình thực sự quá là điên tiết các bạn ak!
    đây là những chia sẻ của mình về lần đầu và chắc cũng là lần cuối cùng khi mà tìm đến TMV qua việc sd vocher giảm giá đó ạ ( k phải hẩu hết là k tốt) nhưng đôi khi chúng ta nên lựa chọn chính xác