Thẩm mỹ da mặt công nghệ cao, lựa chọn tối ưu để làm đẹp

Thẩm mỹ da mặt, ngày càng nhiều chị em chọn lựa công nghệ cao.

Chia sẻ trang này

1. rosa

rosa Member

• 187 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 17,801 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Điều kiện kinh tế ngày càng được cải thiện, chính vì vậy nhu cầu làm đẹp ngày càng nhiều. Trong số các loại hình làm đẹp thì thẩm mỹ da mặt là dịch vụ được nhiều chị em chọn lựa nhất do thẩm mỹ da mặt sẽ giúp chị em phụ nữ trẻ lâu hơn, đẹp hơn. Và cúng chính vì điều kiện kinh tế được tăng lên nhiều nên ngày càng nhiều chị em chọn lựa cách dùng công nghệ cao để thẩm mỹ da mặt.

Ngày càng nhiều chị em chọn lựa thẩm mỹ da mặt công nghệ cao

Thẩm mỹ làm đẹp da mặt được chị em phụ nữ áp dụng bằng rất nhiều phương pháp như dùng mỹ phẩm những loại kem dưỡng da chăm sóc da, cùng với những loại dưỡng chất kết hợp với nhiều loại trái cây cung cấp nhiều dinh dưỡng cho da, nhiều người cũng tốn không ít thời gian và công sức cho việc này. Tuy nhiên ngày nay với nhiều công nghệ làm đẹp được cải thiện tiên tiến giúp cho da hoàn thiện nhanh chóng giảm thiểu những tì vết trên khuôn mặt bạn, bằng nhiều công nghệ thẩm mỹ căng da mặt hoàn toàn mới, nhanh chóng tiện lợi và hiệu quả.

Nói về công nghệ thẩm mỹ da mặt, một công nghệ được nhiều chị em tin dùng là Pelleve. Khác với các công nghệ điều trị da lão hóa thông thường, Pelleve không làm lạnh da, không gây tê và không cần phẫu thuật. Bởi vậy công nghệ này rất an toàn, không gây đau đớn hay phản ứng phụ. Bạn cũng có thể trở lại ngay với sinh hoạt bình thường mà không cần thời gian nghỉ dưỡng.

Pelleve cung cấp năng lượng lên da bằng cách làm nóng vùng tiếp giáp giữa lớp da và lớp mỡ bên dưới. Khi nhiệt độ vừa đủ cảm nhận qua lớp gel, sợi collagen sâu bên trong co thắt, săn chắc và kích thích sản xuất sợi collagen mới. Quá trình làm luôn có sự điều chỉnh nhiệt độ phù hợp giữa bạn và chuyên viên thẩm mỹ để đạt kết quả như ý.

Một công nghệ thẩm mỹ da mặt nữa cũng được rất nhiều chị em chọn lựa đó là Diode Laser Motif IR. Diode Laser + RF nền tảng nhanh nhất cung cấp phương pháp điều trị an toàn và hiệu quả trên phạm vi rộng nhất các loại da:

Thẩm mỹ da mặt công nghệ cao giúp làn da trẻ lâu hơn

Công nghệ căng da mặt không phẫu thuật mới nhất với Motif IR là một phương thức trị liệu an toàn hơn, hiệu quả hơn làm săn chắc bề mặt da và thu nhỏ lỗ chân lông mà không cần thời gian nghỉ dưỡng.

Tác dụng
    o Nâng cơ mặt,Trẻ hóa da.
    o Săn chắc da và thu nhỏ lỗ chân lông
    o Xóa nhăn.

Thời gian điều trị mất 30-60 phút . Bác sĩ chỉ cần đưa đầu dò phát các tia laser trên bề mặt da. Bạn sẽ cảm nhận sự săn chắc da mặt và sự nâng cơ mặt ngay lập tức và không cần phẫu thuật, không đau, không sưng và làm việc ngay sau khi điều trị.

Hiệu quả kéo dài 6 tháng đến 1 năm.

Chi phí cho các công nghệ thẩm mỹ da mặt cũng không phải quá đắt nên nhiều chị em có thể làm được.

2. xukho

xukho Member

• 56 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

thẩm mỹ da mặt mất có 30 phút mà da mặt căng trẻ tràn đầy sức sống nhìn mê luôn :D

3. thanhthanhspcd

thanhthanhspcd New Member

• 25 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thẩm mỹ da mặt căng tràn sức sống là thế nhưng mà liệu có được lấy vài năm không nhỉ?

4. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

thẩm mỹ da mặt có thể được đến trên 10 năm đấy bạn, cái này mình vừa tìm hiểu được :)

5. minhtamnd

minhtamnd Active Member

• 208 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

úi trời, những mẹ nào có điều kiện mới đi thẩm mỹ da mặt thôi chứ lương k đủ sống như chị em mình thì đó phải chăng là ước mơ

6. huongtra

huongtra Member

• 73 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

thẩm mỹ da mặt hết bao nhiêu mà mẹ nó bảo đó chỉ là ước mơ thôi vậy?

7. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Thực ra chắc bạn ấy chưa biết rõ giá thôi, thẩm mỹ da mặt có nhiều kiểu, có loại cũng rẻ mà, chỉ tầm 10-20tr.

8. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 556 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

9. lynnguyen

lynnguyen Member

• 84 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nên làm chỗ nào mọi người nhỉ, em tham khảo thì thấy có Kangnam, đông á với cả chỗ bác sĩ Nguyễn Thanh Vân, nhưng chưa quyết định được nên làm ai

10. Ms Happy

Ms Happy Active Member

• 165 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

làm cái này hết khoảng bn tiền thế mn?