Chia sẻ câu chuyện cô gái phẫu thuật thẩm mỹ toàn diện gương mặt

Thẩm mỹ toàn diện khuôn mặt - chuyện bây giờ mới kể

Chia sẻ trang này

1. mjtmoon

mjtmoon Active Member

• 280 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

• 1,140 Lượt xem

• 3 Lượt trả lời

Mới đây, trên trang diễn đàn xuất hiện chia sẻ của một bạn gái kể lại toàn bộ quá trình phẫu thuật thẩm mỹ toàn diện khuôn mặt cũng như những đau đớn, cảm giác mà bạn đã phải trải qua để sở hữu gương mặt xinh đẹp như hiện tại.

Bạn gái có tên là Yến đã chia sẻ quá trình phẫu thuật thẩm mỹ của mình. DO không hài lòng với diện mạo hiện tại, Yến đã tiến hành làm hàm, cắt mắt, nâng mũi s line và cấy mỡ mặt.

Yến chia sẻ kinh nghiệm thẩm mỹ của mình mong sẽ giúp cho chị em đã và đang có ý định thay đổi bản thân có được quyết định sáng suốt và vẻ đẹp như mong muốn.
    Đối với Yến, điều đầu tiên mà cô muôn cân nhắc với mọi người đó là trước khi quyết định thẩm mỹ, nên cân nhắc thật kỹ xem việc phẫu thuật thẩm mỹ có thực sự cần thiết và liệu bạn có đủ điều kiện để tiến hành phẫu thuật không?
    Tiếp theo, nạn nên tìm hiểu thật kỹ để có được kết quả tốt nhất, ít đau đớn nhất.
    - Tìm hiểu kĩ nơi uy tín: là nơi có đủ giấy phép của bộ y tế, có công văn xác nhận, có cơ sở khang trang và đầy đủ trang thiết bị
    Đội ngũ nhân viên bác sỹ phải chuyên nghiệp. Yêu cầu trực tiếp bác sĩ phẫu thuật tư vấn cho mình.
    - Nếu thực hiện phẫu thuật, yêu cầu thực hiện tại bệnh viện lớn có đội ngũ y - bác sỹ trong ê kíp mổ
    - Trước khi tiến hành phẫu thuật, phải đảm bảo việc bạn được xét nghiệm phản ứng với thuốc tê, thuốc gây mê phòng trường hợp sốc phản vệ hay chứng máu khó đông
    - Bạn nên yêu cầu bác sỹ chỉ nên thực hiện 1 ca phẫu thuật /ngày để tránh trường hợp bsi bị mệt, hoa mắt làm ảnh hưởng đến con mắt thẩm mỹ, bạn sẽ ko được hoàn hảo
    Còn dưới đây là hình ảnh ghi lại toàn bộ quá trình phẫu thuật thẩm mỹ toàn diện gương mặt của Yến.

phau-thuat-toan-dien-guong-mat-9.jpg phau-thuat-toan-dien-guong-mat-10.jpg phau-thuat-toan-dien-guong-mat-11.jpg

phau-thuat-toan-dien-guong-mat-12.jpg phau-thuat-toan-dien-guong-mat-14.jpg

Các file đính kèm:

2. trungquanvn68

trungquanvn68 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Phẫu thuật thẩm mỹ là một trong những dạng dịch vụ được ưa chuộng hiện nay

3. huongnguyen19871987

huongnguyen19871987 New Member

• 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn làm ở bệnh viện nào