Thẩm mỹ viện bác sĩ tú có tốt không?

Thẩm mỹ viện bác sĩ tú có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. ngoc 1

ngoc 1 New Member

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 16,423 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

2. haxinh

haxinh New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thẩm mỹ này có lâu rùi mà bạn làm cũng được

3. 7 love

7 love New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hình như cái này của trung quốc thì phải

4. mitdac

mitdac New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bác sỹ Anh Tú nổi tiếng trong phẫu thuật thẩm mỹ đấy chị ah. Chị họ em ở sài gòn thường hay đến bs Tú để chưm sóc và dưỡng da, chị ấy bảo ở đây phòng ốc khá chuẩn nhân viên nhiệt tình, làm rất nhẹ nhàng.

tuonglam thích bài này.

5. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Mình cũng nghe nói tmv Bác sĩ Tú ổn và còn ứng dụng rất nhiều công nghệ mới nữa. Nghe nói có công nghệ căng da mặt hay gì đó hiện có mỗi tmv bác sĩ Tú ứng dụng phương pháp tiên tiến nhất thôi

metun thích bài này.

6. metun

metun Member

• 118 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Phương pháp gì đấy các bạn ơi ? Mình đang muốn đi căng da mặt tại Thẩm mỹ viện Bác Sĩ Tú đây ==
    Da mặt mình độ này nhăn nheo, nhiều vết chân chim quá == mà mới có tí tuổi ....

7. nguyenthibinh

nguyenthibinh New Member

• 13 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

theo mình từng là người tới đây trị nám da 1 lần mình thấy họ làm cũng khá ok hiện tại mình thấy hài lòng với cánh họ làm và quan trọng nhất là họ đã chữa khói nám da cho mình và sau đó họ cũng có những dịch vụ khi mà điều trị sống nữa như hỏi thăm hay tư vấn này nọ

metun thích bài này.

8. metun

metun Member

• 118 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Giá cả thế nào hả bạn ?
    Mình đang định đi căng da mặt nhưng mà hơi băn khoăn ...hic

9. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

TMV mình nghe nhiều người khen tốt nhưng cũng có nhiều người nói hơi đắt.

10. Đỗ Lan Anh

Đỗ Lan Anh New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình theo đa bn vào thm m vin này rùi nhưng hôm đó 2 đa đi nh h tư vn v nâng ngc mà thui tư vn 1 hi h đn lên xem cái phòng gi là phòng gì nh mình gi là phòng công ngh đi phòng đó h gii thiu là ng dng nhng máy móc hin đi thế này thế n nói chung là ch biết nhìn mà thui

11. tuonglam

tuonglam New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo mình biết thì chỗ tmv bác sĩ tú không có làm nâng ngực, bạn lan anh có nhớ nhầm không đấy. Tuy chỗ này có vài dv giá hơi cao nhưng tiền nào của nấy mấy bạn ah, mình có làm trị mụn và triệt lông ở đấ, thấy giá cũng phải chăng lắm, trị mụn kết hợp 3 máy luôn nên giá 1tr1/lần, còn triệt lông nách có 500k/lần ah, rẻ hơn so với nơi khác...

12. tuonglam

tuonglam New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy trên facebook đang hot về việc căng da mặt không phẫu thuật bằng Ultherapy đó, bạn tìm hiểu thử đi, thời buổi bây giờ người ta thích làm đẹp không cần phuẫ thuật vì vừa không đau mà còn an toàn nữa

13. ngocchaux_x

ngocchaux_x Member

• 54 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tmv BS Tú ở tphcm các bạn ah, BS Tú là BS nữ, người VN ( không phải của trung quốc đâu ). BS Tú có đi tu nghiệp nhiều năm ở nước ngoài, phòng khám trang bị nhiều mày móc hiện đại, NV cũng nhiệt tình... Bạn nào không tin thì vào trang giới thiệu tmv bs tú trong này hay seach google là biết liền chứ j...