Thẩm mỹ viện bác sĩ tú có uy tín không

Thẩm mỹ viện bác sĩ tú có uy tín không

Chia sẻ trang này

1. ánh dương

ánh dương New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 69,652 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

2. lufia

lufia New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thẩm mỹ viện này lạ thế không biết ở đâu ấy nhỉ

3. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình nghe thấy tên vài lần rồi, làm cũng ổn đó

4. ting_ting

ting_ting New Member

• 4 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cái này cũng ok nha.
    Diếp cá kết hợp lô hội
    Với tính kháng khuẩn cao, diếp cá sẽ làm các nốt mụn giảm sưng tấy và khô xẹp lại. Bên cạnh đó gel lô hội lành tính đối với mọi loại da sẽ giúp làm se lỗ chân lông, mờ vết thâm do mụn để lại. Kết hợp lá diếp cá và lô hội bạn sẽ được loại mặt nạ tự nhiên hữu hiệu không hề thua kém các loại thuốc đắt tiền.
    Hãy lấy nước cốt diếp cá trộn đều với phần thịt lô hội tươi để được loại mặt nạ dịu mát, lành tính và trị mụn hiệu quả.
    Đắp lô hội và diếp cá 2 lần một tuần để da sạch bong mụn.

nhoc_ti thích bài này.

5. thanhthao

thanhthao Member

• 72 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Tránh nặn, lể hay hút mụn nha bạn ơi :D
    Những động tác này làm cho các loại mụn đầu trắng, đầu đen hay mụn nang nặng hơn, trở nên khó trị hoặc gây biến chứng sẹo, có thể là sẹo vĩnh viễn. Trong trường hợp cần lấy nhân mụn ra thì tốt nhất phải có nhân viên y tế kinh nghiệm thực hiện kèm với những nguyên tắc vô khuẩn.

6. lankute

lankute New Member

• 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

- Mặt nạ Chuối nghiền nhuyễn, cho thêm mật ong vào với tỷ lệ 1:1 (một quả chuối - một muỗng cà phê mật ong).Đắp hỗn hợp lên vùng bị mụn thâm khoảng 20 phút, rửa sạch.

- Củ nghệ gọt vỏ, rửa sạch,nghiền nhuyễn rồi lọc lấy nước. Dùng bông tẩy trang thấm nước nghệ thoa lên những điểm da bị mụn. Cần đặc biệt lưu ý, nghệ có tác dụng tẩy da chết rất mạnh, những điểm được thoa nghệ sẽ rất dễ bắt nắng khiến các vết mụn trở nên thâm hơn. Vì vậy, phải bảo vệ da khi ra nắng bằng kem chống nắng và che kín những vết thương đang được bôi nghệ. Nhớ dùng kem chống nắng có độ SPF từ 30 – 45 nhé.

Mặt nạ nghệ trị mụn thâm​
    và tái tạo da

nhoc_ti thích bài này.

7. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

tmv bác sĩ Tú này mình nghe nhiều rồi, họ có nhiều công nghệ rắt mới mà mới mình họ dùng, chất lượng rất tốt và uy tín đó bạn à

nhoc_ti thích bài này.

8. nhoc_ti

nhoc_ti Member

• 82 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Họ dùng công nghệ gì thế nhỉ ? Mình đã đi trị mụn mấy lần rồi mà không khỏi
    Thử nốt lần này tại thẩm mỹ viện Bs Tú xem sao...

9. Enomist

Enomist Member

• 413 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Mụn họ dùng Oxy Led và còn có cả E Light gì đó nữa bạn ạ, toàn công nghệ mới nhất đó. :D Chỗ này uy tín mà

10. Nguyễn Thiên Nga

Nguyễn Thiên Nga New Member

• 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình theo đứa bạn vào thầm mỹ viện này rùi nhưng hôm đó 2 đứa đi nhờ họ tư vấn về nâng ngực mà thúi tư vấn 1 hồi họ đẫn lên xem cái phòng gọi là phòng gì nhỉ mình gọi là phòng công nghệ đi ở phòng đó họ giới thiệu là ứng dụng những máy móc hiện đại thế này thế nọ nói chung là chỉ biết nhìn mà thui

11. Ginny

Ginny New Member

• 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy chỗ này cũng uy tín nhưng chi phí cũng mắc đó

12. ngocchaux_x

ngocchaux_x Member

• 54 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

TMV này ở Sài Gòn và khá nổi tiếng. Mình thấy giá cũng đâu có mắc lắm đâu bạn Ginny. Mình trị mụn giá 1tr/lần ( giảm 10% cho HSSV) nhưng làm đến 3 máy vừa chiếu ánh sáng bằng IPL vừa chiếu 2 loại laser trị mụn viêm đỏ Vbeam và trị da nhờn bằng laser CT3. Mình thích nhất là chiếu Vbeam đó, mụn đang việm to như hột đậu mà 2 ngày sau chiếu đã bắt đầu khô lại và xẹp xuống. Mình làm ở BV da liễu có mỗi 2 máy mà giá cũng gần cả triệu rồi. Dịch vụ phải tốt hơn chỗ khác nên họ mới lấy giá cao. Đối với mình nếu hiệu quả mà giá cao cũng được còn hơn giá rẻ mà trị hoài ko hết => mất tiền uổng phí.

13. Mai Tien

Mai Tien New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang muốn hỏi cái này?