Thẩm mỹ viện Bally có tốt không cả nhà?

Thẩm mỹ viện Bally có tốt không cả nhà?

Chia sẻ trang này

1. hangcapo

hangcapo Member

• 67 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 6,287 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Thẩm mỹ viện Bally có tốt không cả nhà ơi? Em thấy giá cũng thấp chỉ sợ dịch vụ cũng thấp theo...

Đã chị nào đến thẩm mỹ viện Bally trên đường Kim Mã để làm chưa, bên này có tốt ko cả nhà? E đang tham khảo dịch vụ triệt lông bên thẩm mỹ viện Bally, nhưng ko biết hiệu quả thế nào. Đã chị nào làm triệt lông ở đây chưa ah?

Em tìm hiểu trên mạng, thấy quảng cáo cũng khá nhiều, công nghệ triệt lông sharp light gì đó, lại đc bảo hành 3 năm. mà chả biết thế nào. ai làm ở đây rồi thì cho e ý kiến xem Thẩm mỹ viện Bally có tốt không nhé để em tính xem giảm béo 1 thể luôn. Dịch vụ này cũng khá mắc nên em tính rình đợt khuyến mại này thì đi luôn. Các chị tư vấn cho em với nhé.

E cảm ơn trước ạ.

2. ngocdiephtc

ngocdiephtc Member

• 69 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

e ngày nào cũng đi qua thẩm mỹ viện này, thấy cũng khá lớn, thi thoảng đi qua cũng lác đác có vài khách làm... nhìn cũng đẹp phết ah.

3. trangle

trangle Active Member

• 170 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

tmv này cũng có tiếng đấy mẹ nó cứ sang tận nơi tìm hiểu dịch vụ xem thế nào, mẹ nào sử dụng dịch vụ triệt lông bên thẩm mỹ viện này rồi lên tiếng cũng chị em đi nào

4. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 505 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình ko nghe nói nhiều đến tmv Bally này, cũng ko rõ chất lượng như nào nhưng tọa lạc ở phố Kim Mã thì cũng hoành tráng đấy. :D

5. tocduoiga

tocduoiga Member

• 48 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bữa trước nghe mấy bà chị ở công ty kháo nhau bên tmv bally có dịch vụ giảm béo hay lắm đấy :p

6. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 586 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Bộ tmv Bally này chỉ nổi tiếng mỗi công nghệ thẩm mỹ là giảm béo thôi à? Như thế thì làm sao mà tốt đc, còn phải làm tốt nhiều dịch vụ khác nữa chứ

7. catnho

catnho Active Member

• 295 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

có thể dịch vụ giảm béo được sử dụng nhiều nên mọi người cho rằng nó nổi tiếng thôi chứ đã là tmv thì có nhiều dịch vụ làm đẹp khác nhau chứ :)

hyvongnhonhoi thích bài này.