Địa chỉ thẩm mỹ viện trị sẹo, vết thâm uy tín

Thẩm mỹ viện điều trị,xóa sẹo thâm ở đâu uy tín nhất?

Chia sẻ trang này

1. sutualex

sutualex Member

• 59 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 24,551 Lượt xem

• 90 Lượt trả lời

Có bạn nào biết thẩm mỹ viện trị sẹo,xóa sẹo thâm ở đâu hiệu quả không? tư vấn hộ mình địa chỉ điều trị sẹo thâm ở đâu uy tín nhất cho mình với. Mình định cho em trai đi trị sẹo và vết thâm sau mụn mà chẳng biết chọn thẩm mỹ viện kiểu gì,giờ ở HN nhiều thẩm mỹ viện lắm, chọn thì cứ phân vân, thà có 1-2 cái thì còn dễ chọn, hix. Chứ nhiều quá chẳng biết chọn cái nào.

2. phaidep

phaidep Active Member

• 363 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mình thấy trị sẹo cho nam hay nữ thì cũng như nhau cả thôi, bạn cứ đến TMV nào bạn quen quen rồi tư vấn xem nhé. Giờ ở HN có rất nhiều thẩm mỹ viện có dịch vụ điều trị sẹo thâm. Cứ chọn thẩm mỹ viện nào lớn lớn chút bạn ah.

3. bangbang

bangbang Member

• 206 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ừ, mình cũng thấy trị sẹo cho nam nữ thì cũng như nhau , Mình nghĩ muốn tìm địa chỉ trị vết thâm uy tín, bạn cứ trung tâm thẩm mỹ viện nào lớn thì chọn, những chỗ đó có đầu tư thì có vẻ uy tín hơn.
    Còn bạn có thể đến bệnh viện da liễu để tăm khám và tư vấn từ bác sĩ xem sao, bệnh viện chuyên về da chắc sẽ đảm bảo và hiệu quả hơn đấy

4. hoasua

hoasua Member

• 299 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

bạn nên chọn trung tâm thẩm mỹ viện nào uy tín thì làm là tốt rồi. Bạn thử tham khảo mấy thẩm mỹ viện Xuân Hương, Bally, Kangnam,.. xem. Mình cũng nghe có mấy tmv đó có tên tuổi.

5. Nguyễn Thiên Mai

Nguyễn Thiên Mai Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mấy ông anh xăm xong đi tẩy xăm bị sẹo lên trên chỗ thẩm mỹ xuân hương ở 22 triệu việt vương. Các ông ý bảo là nếu để nói về các chỗ các ông ý đi tìm hiểu thì chỗ này dịch vụ và phục vụ tốt mà giá phải chăng.. mấy ông anh trai có khác còn khen mấy cô nhân viên xinh nữa :))) đúng là đàn ông. Sao bảo uý tín lắm, mình cũng đang định lên đó tút nhan sắc. Bạn lên đó để họ tư vấn cho

6. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Điều trị sẹo thâm cho nam hay nữ cũng như nhau bạn ạ. mình thì không am hiểu lắm về mấy TMV, chỉ biết vài cái tên như Kangnam, thu cúc, Phú xuân bạn đến tìm hiểu tận nơi xem thế nào. tận mắt nhìn thấy vẫn chắc ăn hơn.

7. gaimotcon

gaimotcon Member

• 58 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ nam hay nữ thì điều trị như nhau cả thôi
    Còn mấy cái tên TMV bạn nói thì cũng nghe quen quen, ko rõ thẩm mỹ viện trị sẹo nào tốt nhất nhỉ?

8. hoahongden

hoahongden Member

• 308 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trị sẹo cho nữ và cho nam cũng giống nhau thôi bạn ạ. Bạn thử qua bên 108 xem hình như có khoa điều trị thẩm mỹ hoặc bên bệnh viện da liễu, bệnh viện thì chắc làm uy tín hơn rồi. Còn các TMV thì cứ chọn mấy nơi lớn đầu tư hiện đại cho chắc ăn.

9. LuckyStar

LuckyStar Member

• 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị sẹo và trị vết thâm cho nữ và cho nam cũng giống nhau thôi bạn ạ. Nhưng mà đi TMV hoặc bệnh viện tư nhân thì an toàn hơn đấy
    Đi mấy cái bệnh viện nhà nước thì chờ lâu lắm, mà khám thì kết quả ai cũng như nhau cả

10. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình nghĩ chắc nam hay nữ thì cũng cùng điều trị như nhau, chỉ tùy vào mức độ và cơ địa mỗi người thôi, mình không am hiểu lắm mấy TMV mình chỉ nghe nói bên bệnh viện 108 cũng có thẩm mỹ bạn qua đó tim hiểu xem.

11. vuabep

vuabep Member

• 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cứ đến TMV hỏi đi cho nhanh, mà da thì ai chả như ai nhỉ, chả lẽ da nam lại dày hơn nữ
    Uy tín hay ko thì còn tùy vào túi tiền của mình nữa đó :v

12. thino1

thino1 New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bạn nam áp dụng cách này nhé: 1/3 cốc beer pha với nước cốt của 1 quả chanh và 1 thìa nhỏ mật ong. Đun nhỏ lửa dung dịch này cho đến khi mật ong hoà tan (không đun sôi). Đắp dung dịch này lên mặt khi còn ấm khoảng 5 đến 10 phút, sau đó rửa sạch mặt bằng nước lạnh.

13. congiola

congiola Member

• 369 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trị sẹo thâm cho nam và nữ đều giống nhau bạn ạ. mình chưa đến nên không biết bạn cứ thể đến tận nơi tham khảo cho chắc.

14. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình nghĩ để biết chỗ nào trị sẹo thâm uy tín thì mọi người phải đưa ra một số đánh giá. CHẳng hạn như chỗ đó bác sĩ có tay nghề ko, có nổi tiếng ko. Cơ sở vật chất có sạch sẽ ko? thái độ của nhân viên ở đó thế nào. Và quan trọng nếu biết được nhiều người đã từng đến đầy làm thì chứng tỏ địa chỉ này uy tín. Vì vậy mọi người nên cân nhắc nhé. Chứ giờ e thấy nhiều tmv treo đầu dê bán thịt chó lắm đấy. quảng cáo thì rõ hay nhưng đến làm thì chẳng đâu vào đâu.

15. sexy

sexy Member

• 148 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn thử cách xóa sẹo thâm với bột ngọc trai với mật ong xem nhé, làn da cùng chân sẽ nhanh chóng sáng mịn, và đẹp tư nhiên.
    Chuẩn bị: bột ngọc trai, mật ong
    Thực hiện: Lấy 1 thìa mật ong trộn với 1 thìa mật ong rồi trộn đều. Sau đó đắp hỗn hợp này lên vùng da có sẹo thâm ở chân. Để khoảng 15 phút cho các dưỡng chất ngấm sâu vào bên trong da, loại bỏ các sắc tố thâm đen, tạo ra sẹo. Thực hiện thường xuyên 2 lần/ngày, để hiệu quả được cao hơn.

16. quangninh

quangninh Member

• 187 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trị sẹo thâm cho nam hoặc nữ đều như nhau thôi, bạn cứ xem chọn mấy chỗ mà TMV lớn, cơ sở vật chất hiện đại, bác sĩ kinh nghiệm lâu năm, nhân viên và dịch vụ tốt thì những chỗ đó chắc sẽ uy tín. Những chỗ nào có đầu tư và cách phục vụ chuyên nghiệp thì mình cũng thấy an tâm hơn

17. Nguyễn Thiên Mai

Nguyễn Thiên Mai Member

• 30 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tham my xuan huong lam an uy tin ma lon lam. Ban google search xem di

18. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

E search cũng chỉ hiện ra website với lại mấy cái quảng cáo, khuyến mại thôi mà chị. Có gì đâu mà uy tín hay ko chứ ak?
    Tmv xuân hương này là e cũng mới nge đến. từ khi tham gia vào diễn đàn mới biết.

19. Nàng Kiều

Nàng Kiều New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trị sẹo cho nam nữ thì cũng như nhau thôi , Mà có search cũng chỉ hiện ra website với cái quảng cáo, khuyến mại thôi cũng chẳng biết được cái nào uy tín hay ko cả.

20. ốc biển

ốc biển Member

• 86 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn cứ chọn mấy chỗ TMV có tiếng đấy, xem cở sở, rồi máy móc thiết bị đầu tư hiện đại, nhân viên phục vụ chu đáo, tư vấn nhiệt tình bác sĩ có kinh nghiệm lâu năm thì chọn cho đảm bảo.