Thẩm mỹ viện hoàng gia có chất lượng không?

Thẩm mỹ viện hoàng gia có chất lượng không?

Chia sẻ trang này

1. lyly

lyly New Member

• 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 6,713 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Thẩm mỹ viện hoàng gia có chất lượng không mọi người ơi?
    Lần trước em bị mụn bọc sau khi dùng thuốc ngoại bôi một thời gian mụn đã thuyên giảm nhưng để lại sẹo, phần lớn là sẹo lõm,trị sẹo mụn tại thẩm mỹ viện hoàng gia có tốt không mọi người ơi? Ai từng trị sẹo do mụn gây ra thì góp ý cho e với ah, mụn đã khó chữa nhưng sẹo lại càng khó hơn, em lo lắng cho khuôn mặt của mình lắm ah.

2. chipcoi

chipcoi New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

dùng kem nghệ đi vừa rẻ vừa hiệu quả đấy

3. maimai

maimai New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sử dụng 2 tép tỏi ép, 4 thìa nước cốt chanh, 1 thìa dầu hạnh nhân bôi trực tiếp lên da. Đắp mặt trong 15 phút kết hợp với mát xa nhẹ nhàng và sau đó rửa lại với nước lạnh. Nên sử dụng hàng ngày cho tới khi sẹo mụn biến mất.

- Hai tép tỏi nghiền nát trộn với 1 giọt tinh dầu thì là bôi lên mặt trong 25 phút. Nếu da không bị kích ứng bạn có thể sử dụng biện pháp này hàng ngày để điều trị sẹo.

4. tâm trong sáng

tâm trong sáng New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thì mình chưa vào thm m vin này ln nào nhưng ngày nào mình cũng đi làm qua đây thy thm m vin này khá đông khách nên đoán là h làm cũng được mai kia có tin vào chăm sóc da cái cho hoành tráng nh hehehe

5. Nguyễn Thu Mai

Nguyễn Thu Mai New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi bầy cho mình cánh này đi nghe nói cánh này cũng khá hiệu quả và nhiều người tin dùng phết

6. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

kem nghệ chì chống sẹo được cho vết thương hoặc mụn mới lành, đang lên da non thôi chứ vết sẹo có lâu rồi thì kem nghệ bó tay bạn nhé.

7. Thu Tran

Thu Tran New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công việc của tôi phải đi nhiều ngày nắng nên làn da đen sạm, khi làm liệu trình của tmv Hoàng Gia thấy làn da tươi trẻ trắng mịn trở lại và da cũng khỏe hơn rất nhiều, tôi thấy rất hài lòng về dịch vụ bên đó, nên cũng hay giới thiệu bạn bè người thân qua đó làm lắm!