Thẩm mỹ viện Hoàng Gia có uy tín không?

Thẩm mỹ viện Hoàng Gia có uy tín không?

Chia sẻ trang này

1. Zung Nhi

Zung Nhi New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,145 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

2. doanthihue

doanthihue Member

• 88 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Mình chỉ thấy có voucher ở nhommua chứ chưa thử. Mà có voucher chắc chất lượng cũng tạm

3. ánh la cà

ánh la cà New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hôi nánh à ca này khó è hehehe cảm giác cơ thể có mùi đặc chưng thật là.....mình có cánh này bạn thử xem có ok không nhé đó là mỗi lần đi đâu mang theo lọ nivia ý hehehehe

4. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Lá trầu không cũng là giải pháp trị hôi nách hiệu quả

Nhiều nghiên cứu gần đây cho thấy lá trầu không chứa các chất tanin, đường, diataza và tinh dầu. Tinh dầu của nó có màu vàng nhạt, hương thơm nồng, khi nếm có vị nóng và cay. Nó có thể chữa được các bệnh như: giảm đau lưng, đau đầu, đau họng, chữa lành các vết bỏng, chống viêm nhiễm, làm sạch răng…
    Ngoài ra, trầu không còn chứa một dạng phenol có tên là chavicol có đặc tính khử trùng rất tốt. Chính vì vậy trầu không rất hữu ích trong việc khử mùi hôi trên cơ thể.

doanthihue thích bài này.

5. doanthihue

doanthihue Member

• 88 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

20g thân, rễ gừng phơi hoặc sấy khô, tán mịn + 4g long não, trộn đều. Xoa vào nách mỗi ngày 2 lần, tốt nhất là sau khi tắm xong.
    • Gừng tươi rửa sạch, ép lấy nước, bôi vào nách vài lần trong ngày, bảo đảm mùi hôi sẽ bị đẩy lùi.

6. Hoa Huỳnh Anh

Hoa Huỳnh Anh New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình vào thm m vin này rùi nhưng chưa phu thut hay chnh sa cũng như làm cái gì đó c ch ti nh h tư vn v bm mý mt thui theo mình thy h rt nhit tính và có đi ngũ nhân viên khá là hùng hu

7. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Voucher là họ quảng cáo đó bạn, tuy nhiên mình cũng thích hình thức bán qua Voucher kiểu này, giá rẻ mà dịch vụ của họ cũng tốt

8. Nguyễn Thu Mai

Nguyễn Thu Mai New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình thì mình chưa vào thm m vin này ln nào nhưng ngày nào mình cũng đi làm qua đây thy thm m vin này khá đông khách nên đoán là h làm cũng được mai kia có tin vào chăm sóc da cái cho hoành tráng nh hehehe

9. Boong12

Boong12 Member

• 74 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hôi nách giờ trị đơn giản lắm thì phải, nghe đâu chỉ cần hút tuyến mồ hôi gì đó ở nách là hết thôi. Chỗ Hoàng Gia này thấy nhiều người khen lắm nên dịch vụ trị hôi nách chắc họ làm tốt thôi